Got Paid Innocashads.Com - Một chương trình đầu tư lấy lãi giống JSS, aDaily - Refback 80% - Support daily tạ

cái giọng của thằng chủ threard y hệt thằng typhummo ko lệch đi đâu đc
anh em vào topic của thằng typhummo so sánh với cái topic thằng thread này đi
100% là thằng typhummo

---------- Post added at 06:12 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

luôn chứng tỏ ta có công tìm ra cái này tìm ra cái kìa :))
rồi cuối cùng trốn RB và BN :D

ec, sao ông để ý mà tìm ra thế nhỉ, typhummo chằng, sao khoong reg trieuphummo nhỉ

cái site thể loại HYIP thế này may là post ở đây ko ai quản lý, chứ post ở box HYIP của anh Loc mà ko có proff dep vào chỉ có proff rút ra (lướm trên mạng dán vào mác của mình :) ) thì đã vào thùng rác từ lâu rồi

Dạo này những hình thức đầu tư nở rổ, chứng tỏ tình hình tài chính của ae mmo4vn đã cải thiện đáng kể hén :))

cái site thể loại HYIP thế này may là post ở đây ko ai quản lý, chứ post ở box HYIP của anh Loc mà ko có proff dep vào chỉ có proff rút ra (lướm trên mạng dán vào mác của mình :) ) thì đã vào thùng rác từ lâu rồi

thằng typhummo chuyên gia đi lượm proof và fake proof mà =))
em nghi cái proof kia của thằng thread (100% là typhummo) nó lại lượm ở đâu đấy =))

Nó muốn ăn % anh em dep vào chứ nó ko có dám bỏ tiền vào đâu
Mày đi chết đi typhummo ơi :)

Chung quy là : post cái proof dep của chủ thới lên rồi nói chuyện tiếp =))

tưởng chủ thớt là thằng nhok nào, xem kỹ lại hóa ra thằng nhok bữa trước spam nhảm vào topic của anh để kiếm post, bị anh ném 1 phát chạy ra ko kịp đây mà :))

topic nào nói ra?, đưa link càng tốt =))
cái giọng của thằng chủ threard y hệt thằng typhummo ko lệch đi đâu đc
anh em vào topic của thằng typhummo so sánh với cái topic thằng thread này đi
100% là thằng typhummo

---------- Post added at 06:12 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

luôn chứng tỏ ta có công tìm ra cái này tìm ra cái kìa :))
rồi cuối cùng trốn RB và BN :D

Anh cầm tin con gì mà phán như thánh thế. Mà bên aDaily cũng không có ai ref vì có mấy con dog nó cứ nhảy vào tán gạch, thế thì tôi close.

lần sau lập nick thì thay đổi thái độ ăn nói nhã nhặn nha typhummo :))
cách ăn nói hổ báo đó người ta nhận ra ngay =))

lần sau lập nick thì thay đổi thái độ ăn nói nhã nhặn nha typhummo :))
cách ăn nói hổ báo đó người ta nhận ra ngay =))

oK ok, anh biết clone nick là gì ko? và khả năng của tôi dư sức clone vài ngàn cái nick 1 ngày, Nhưng tại sao tôi ko clone mà phải tạo topic để cho mấy "pro" vào tán gạch thế nhĩ :binhsua74: . Đầu óc mấy "pro" chắc là bã đậu rồi ;)) Bấm nút về cái thread của "pro" đi

lần đầu tiên thấy 1 toptic giới thiệu site mà bị vô số gạch đá thế này !! Đáng nể thật !!
cung hỷ phát tài... cung hỷ phát tài ...
nhocksianoz said:
topic nào nói ra?, đưa link càng tốt
search topic của anh thì nhok thấy ngay, hay là spam nhảm nhiều quá ko biết mình post ở chỗ nào :)).
cái tật mượn proff của người khác hết nick này đến nick khác vẫn chưa chừa :))

mấy bác gây chiến quá ,nhưng mà bác chủ đừng phát biểu nhục mặt MMO4VN,ở đây cũng toàn pro,bác hoạt động mạnh sao ko ở đó,mà hẳn là sang đây kiếm ref thì đừng có nói liều,ko clone người ta cũng ném

Scam quá đổi nick liên tục... Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời
Dù thay nick cở nào a e cũng phát hiện ra thôi

cung hỷ phát tài... cung hỷ phát tài ...

search topic của anh thì nhok thấy ngay, hay là spam nhảm nhiều quá ko biết mình post ở chỗ nào :)).
cái tật mượn proff của người khác hết nick này đến nick khác vẫn chưa chừa :))

Đem ra đây đi chứ đừng nói kiểu hài đó. Tôi có tổng 29 post đấy, móc ra chỗ nào nói nhãm trong topic của anh. =))

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

mấy bác gây chiến quá ,nhưng mà bác chủ đừng phát biểu nhục mặt MMO4VN,ở đây cũng toàn pro,bác hoạt động mạnh sao ko ở đó,mà hẳn là sang đây kiếm ref thì đừng có nói liều,ko clone người ta cũng ném

Sr cậu nhưng câu đó tớ chỉ chửi người nào có thú gây hứng thôi, tớ chỉ nói người đó làm nhục mặt MMO4VN, cậu đọc không hiểu ý tớ à :-ss

P/S: đã update proff fund

Last edited by a moderator:
mắc cười quá, lúc đầu "pro" post có proff đấy à, Thread mình không lo support, cứ đi chọt chỗ này rồi chọt chỗ kia :binhsua04:
hài ko thay title của anh là newsite ah, còn đây làgetpaid,phải đầu tư để ăn từ ref, nick clone ở đâu để dành cả chục năm giờ đem vào đây, trữ hàng nhiều nhỉ :))

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

site anh giới thiệu có bắt đầu tư ko, có xúi ref đầu tư để ăn từ ref ko..,có bảo mấy nhok tì ko biết chơi trafic tham gia ko , ko thấy bảo ai biết boottraffic thì test thử ah, cái thể loại ko biết đến boottraffic là gì thì biến nhé. ngay cả tiếng việt rành rành ở đó còn không hiểu, hay thấy cái chữ "test" thử ko hiểu nghĩa
còn cái threat của anh anh đâu có post mục đích tuyển ref trang đó làm gì, được bao nhiêu % từ ref trang đó , anh post mục đích để pro nào traffic thì kiếm test thử để họ kiếm thêm thôi

site anh giới thiệu có bắt đầu tư ko, có xúi ref đầu tư để ăn từ ref ko..,có bảo mấy nhok tì ko biết chơi trafic tham gia ko , ko thấy bảo ai biết boottraffic thì test thử ah, cái thể loại ko biết đến boottraffic là gì thì biến nhé. ngay cả tiếng việt rành rành ở đó còn không hiểu, hay thấy cái chữ "test" thử ko hiểu nghĩa
còn cái threat của anh anh đâu có post mục đích tuyển ref trang đó làm gì, được bao nhiêu % từ ref trang đó , anh post mục đích để pro nào traffic thì kiếm test thử để họ kiếm thêm thôi
ó xúi ref đầu tư để ăn từ ref ko: chỗ nào xúi mem đầu tư vậy nhỉ. Đầu óc anh suy diễn ghê thật. Cứ như thám tử hay là thần thánh?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week