Got Paid Innocashads.Com - Một chương trình đầu tư lấy lãi giống JSS, aDaily - Refback 80% - Support daily tạ

Đây chắc là HYIP biến hình roj

lãi cũng là 150%,nhưng chờ 150 ngày thì hơi bị đầu lâu đó,upline mà ăn tham thế
Ref Level 1 10%
Level 2 5 %
Làm 2 cái ref của nhau đc 15% rùi,

Úm ba la,ai clone thì hiện nguyên hình nào.:binhsua51:

ai nick mới là clone hả bạn? mình hoạt động ở các site mạnh hơn MMO4VN, vào MMO4VN post cho biết còn càu nhàu clone. Đúng là nhục mặt MMO4VN. Từ nay trong topic này ai nói mình clone thì mình chửi thẳng đừng trách. Có bằng chứng rồi nói nhá.

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

lãi cũng là 150%,nhưng chờ 150 ngày thì hơi bị đầu lâu đó,upline mà ăn tham thế
Ref Level 1 10%
Level 2 5 %
Làm 2 cái ref của nhau đc 15% rùi,

Bạn sẽ mãi chỉ là dân Việt Nam. Đầu óc tính kĩ ghê :binhsua75:

Last edited by a moderator:
Thế là người Việt Nam.

Việt Nam có cái rất hay thằng nào leo lên thì phải kéo nó xuống mình :binhsua04:

ai nick mới là clone hả bạn? mình hoạt động ở các site mạnh hơn MMO4VN, vào MMO4VN post cho biết còn càu nhàu clone. Đúng là nhục mặt MMO4VN

vâng cảm ơn cái công post bài của ông cho anh em đâm đầu vào,đây là đây biết từ lâu rùi,thấy nó chả có tương lai nào cả,rồi cũng đi theo thằng UXP thôi,ông nghĩ chỉ có mỗi ông là biết tham gia các forum khác,ếch ngồi đáy giếng quá
cái giọng điệu của ông nghe quen quá đấy.mục đich chỉ ăn tiền ref thôi,chứ có đầu tư cái gì đếch gì đâu,cần proof ko,tôi cho cả đống

Mọi người chưa hiểu hết về site này đâu. Mình đang đầu tư site này và sắp thu hồi được nửa vốn rồi :D

vâng cảm ơn cái công post bài của ông cho anh em đâm đầu vào,đây là đây biết từ lâu rùi,thấy nó chả có tương lai nào cả,rồi cũng đi theo thằng UXP thôi,ông nghĩ chỉ có mỗi ông là biết tham gia các forum khác,ếch ngồi đáy giếng quá
cái giọng điệu của ông nghe quen quá đấy.mục đich chỉ ăn tiền ref thôi,chứ có đầu tư cái gì đếch gì đâu,cần proof ko,tôi cho cả đống
biết anh giỏi rồi gì cậu cũng đoán đc. anh là thần thánh mà. Anh đoán xem khi nào nó chết để em rút sớm hơn nha, cần gì phải cm trong topic của ếch :binhsua06:

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Mọi người chưa hiểu hết về site này đâu. Mình đang đầu tư site này và sắp thu hồi được nửa vốn rồi :D

chỉ vì 1 số người có tấm lòng tốt đẹp nên ném đá thôi cậu, chúc cậu kiếm thật nhiều xiềng :)

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Vâng anh ko phải là người việt nam.

Tôi tính kĩ, rất kĩ là đằng khác. Nhưng tôi tính ở chỗ nào, và khi nào. Tôi không rảnh vào đâm chọt người ta như ai đó chẳng hạn

ai nick mới là clone hả bạn? mình hoạt động ở các site mạnh hơn MMO4VN, vào MMO4VN post cho biết còn càu nhàu clone. Đúng là nhục mặt MMO4VN. Từ nay trong topic này ai nói mình clone thì mình chửi thẳng đừng trách. Có bằng chứng rồi nói nhá.
site này dạng biến thể của HYIP thôi chứ khác gì HYIP đâu.
hoạt động ở site nào mạnh hơn MMO4VN thì ở đó tiếp tục hoạt động đi cho mạnh, chui qua đây làm gì. haizz :))

site này dạng biến thể của HYIP thôi chứ khác gì HYIP đâu.
hoạt động ở site nào mạnh hơn MMO4VN thì ở đó tiếp tục hoạt động đi cho mạnh, chui qua đây làm gì. haizz :))

Chẳng qua là tôi kiếm đc ít tiền, muốn cho mọi người kiếm cùng. ai kiếm thì kiếm mà vẫn có nhiều con sâu không kiếm cứ thích kiếm lá ăn thôi. =))
Chắc có lẽ không kiếm được nên có tí sức mạnh nhĩ :-ss

Trong này có 3 plan cho bạn chọn.
- Silver Plan: 1%/day trong vòng 150 ngày
- Golden Plan: 1.5%/day trong vòng 100 ngày
- Platium Plan: 2%/day trong vòng 75 ngày (mức này giống với JSS)
Đặt biệt là mem mới nó sẽ không cho mua plan Golden với Platium. chỉ có Silver. Thế mua silver cho đói chết à?
Vậy làm thế nào để có thể mua dc plan Platium?
Rất dễ. bạn cứ mua 1 cái Silver, em Golden sẽ hiện ra, rồi mua 1 cái Golden sau đó em Platium cũng sẽ tìm đến bạn.

Tổng thiệt hại cho cái trò này để có dc Golden là bao nhiu hở pro?

Tổng thiệt hại cho cái trò này để có dc Golden là bao nhiu hở pro?
Nói tiếng việt cậu *** hiểu. Cậu cầm tin con gì mà thích chọt topic người khác vậy nhĩ. Hết công việc làm rồi hả? =))
Sống đời đâm chọt. Sợ quá đi :binhsua76:
P/S: Chắc đang cạnh tranh pro nào nên clone acc vào chém topic mình rồi. Tội xác tôi:binhsua74:

tưởng chủ thớt là thằng nhok nào, xem kỹ lại hóa ra thằng nhok bữa trước spam nhảm vào topic của anh để kiếm post, bị anh ném 1 phát chạy ra ko kịp đây mà :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,517
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back