IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
Như bác bebebe trước đây cũng thế. Và chỉ có thể ban nick vĩnh viễn chứ không được xoá nick + bài viết.

Upvote 0
Tối nay vào 4rum gặp phải mấy bài đâu đâu.......tự sướng có, nhờ bạn sướng hộ cũng có, thậm chí có thèn rỗi hơi tự tạo topic scam.......đội ngũ staff vào nghía rồi cho vài cái phán xem....như vậy đã đi đảo đc chưa.

Member ko được viết chữ size quá 4.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đã dám show info đâu mà kêu xóa nick sợ info bị lộ =))

Thứ 1, sau khi bình tâm, anh thấy em còn đáng sống, anh sợ tạo nghiệt vì 1 chuyện không đâu.
Thứ 2, mail của anh: [email protected] Em có thể gửi 1 clip em quay mặt của em kèm theo câu nói: "Idsect, mày là thằng chém gió!" + kèm theo quay trước cửa nhà em có địa chỉ nhà. Sau đó gửi qua cho anh. Anh thề với trời đất em không bao giờ bị bất kỳ thằng nào !@#$%, nhưng đi được lắm khi cũng có va quẹt xe :(
Thứ 3, càng ngày anh càng nghiện chém gió, hịc hic

Upvote 0
Thứ 1, sau khi bình tâm, anh thấy em còn đáng sống, anh sợ tạo nghiệt vì 1 chuyện không đâu.
Thứ 2, mail của anh: [email protected] Em có thể gửi 1 clip em quay mặt của em kèm theo câu nói: "Idsect, mày là thằng chém gió!" + kèm theo quay trước cửa nhà em có địa chỉ nhà. Sau đó gửi qua cho anh. Anh thề với trời đất em không bao giờ bị bất kỳ thằng nào !@#$%, nhưng đi được lắm khi cũng có va quẹt xe :(

Em không có ngu anh ạ =)).
Anh dám show cái đ gì ra đâu mà kêu xóa nick.
Anh gọi CA chết em à =)).
Cái loại anh thì ỉa ra quần thôi =))
Nếu không muốn mang tiếng chém gió thì show ra.
Em thì em chưa chém cái gì nên cũng chả sợ mang tiếng.
Có người xác minh hẳn hoi rồi đấy ạ. Không như anh đâu có ai quen biết vào chém gió thoải mái cũng chả vấn đề gì.
Nhưng mà anh chém gió thì chém chứ đừng có đụng vào người khác anh ạ.
Lên mặt dạy đời ai.
Còn cái câu thề của anh thì ỉa ra quần đi anh. *** làm đc gì thì nói thế à anh.
Va quẹt xe thì là chuyện bt chả nhẽ cả đời không va quẹt xe lần nào.
Thôi thì chả nhẽ mai em ra đường đâm xe chụp cái ảnh bảo va quẹt xe coi như do anh làm để anh bớt phần xấu hổ và chịu nhục mặt do mang tiếng chém gió nhé anh.

Upvote 0
thằng idsect này chỉ dc cái chém gió với làm những chiện linh tinh là giỏi...Tự tin bảo mình pro thì chứng minh đi.K thì khăn gói xéo đi cho nước nó trong...mmo4vn này k có mày cũng chắc mất mát gì...Nói vậy đủ hỉu rồi nhé. :|

Upvote 0
Em không có ngu anh ạ =)).
Anh dám show cái đ gì ra đâu mà kêu xóa nick.
Anh gọi CA chết em à =)).
Cái loại anh thì ỉa ra quần thôi =))
Nếu không muốn mang tiếng chém gió thì show ra.
Em thì em chưa chém cái gì nên cũng chả sợ mang tiếng.
Có người xác minh hẳn hoi rồi đấy ạ. Không như anh đâu có ai quen biết vào chém gió thoải mái cũng chả vấn đề gì.
Nhưng mà anh chém gió thì chém chứ đừng có đụng vào người khác anh ạ.
Lên mặt dạy đời ai.
Còn cái câu thề của anh thì ỉa ra quần đi anh. *** làm đc gì thì nói thế à anh.
Va quẹt xe thì là chuyện bt chả nhẽ cả đời không va quẹt xe lần nào.
Thôi thì chả nhẽ mai em ra đường đâm xe chụp cái ảnh bảo va quẹt xe coi như do anh làm để anh bớt phần xấu hổ và chịu nhục mặt do mang tiếng chém gió nhé anh.

Anh chém gió, anh nhận rồi :D
Nói chung là có email rồi đấy, cứ gửi clip cho anh. Anh thề thế là để chứng tỏ em có bị gì thì không liên quan anh mà thôi. Có gì đâu mà ỉa trong quần :)
Thanks!

Upvote 0

thưa bác idsect, thứ 1. bác đ.éo có bình tâm 1 tí nào, vermilion là anh họ tôi, hôm trước bác dọa chém chết cả nhà ông ý là cả nhà bác tôi đấy.

thứ 2 : tôi send info nhà tôi vào đúng hòm mail bác, - info hẳn hoi số nhà số ngõ đừong phường quận thành phố, bác vác mẹ 10 triệu đến nhà tìm giết cả nhà tôi hộ tôi cái ?

tôi cũng đ.éo thừa hơi để quay cái clip với mặt tôi lên đâu

Upvote 0
Anh chém gió, anh nhận rồi :D
Nói chung là có email rồi đấy, cứ gửi clip cho anh. Anh thề thế là để chứng tỏ em có bị gì thì không liên quan anh mà thôi. Có gì đâu mà ỉa trong quần :)
Thanks!
Việc gì em phải up clip nhỉ.
Em không rảnh anh ạ.
Và vấn đề em có bị gì không không phải do anh quyết đinh. Vấn đề ở đây là anh Đ làm gì đc em. Mà em có bị làm sao cũng Đ phải do anh làm. Anh chưa đủ tuổi anh ạ. =)).

Upvote 0
Việc gì em phải up clip nhỉ.
Em không rảnh anh ạ.
Và vấn đề em có bị gì không không phải do anh quyết đinh. Vấn đề ở đây là anh Đ làm gì đc em. Mà em có bị làm sao cũng Đ phải do anh làm. Anh chưa đủ tuổi anh ạ. =)).

thưa bác idsect, thứ 1. bác đ.éo có bình tâm 1 tí nào, vermilion là anh họ tôi, hôm trước bác dọa chém chết cả nhà ông ý là cả nhà bác tôi đấy.

thứ 2 : tôi send info nhà tôi vào đúng hòm mail bác, - info hẳn hoi số nhà số ngõ đừong phường quận thành phố, bác vác mẹ 10 triệu đến nhà tìm giết cả nhà tôi hộ tôi cái ?

tôi cũng đ.éo thừa hơi để quay cái clip với mặt tôi lên đâu

Đã có thời gian đưa info thì mấy em quay có cái clip cũng khó khăn vậy sao? Lỡ mấy em đưa địa chỉ nhà + hình của thằng nào đó mà mấy em ghét thì sao? Sao khôn thế? Nói chung là anh chỉ tin clip, hình ảo lắm! Anh cũng có kêu các em nói câu gì thô tục đâu mà lo mất hình tượng.

Upvote 0
Đề nghị bạn vermillion sử dụng từ nghiêm túc. Một lần nữa đi đảo 7 ngày nhé.

Lúc nào bác idsect muốn ban nick thì pm mes cho e nhé ;)

Upvote 0

Chưa nhận được em ơi! Gửi lại đi. email: [email protected]
Thanks!

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:58 AM ----------

Đề nghị bạn vermillion sử dụng từ nghiêm túc. Một lần nữa đi đảo 7 ngày nhé.

Lúc nào bác idsect muốn ban nick thì pm mes cho e nhé ;)

Cần xóa bài + nick thôi mod ơi! Ban nick thì còn hại hơn :|

Upvote 0
Đã có thời gian đưa info thì mấy em quay có cái clip cũng khó khăn vậy sao? Lỡ mấy em đưa địa chỉ nhà + hình của thằng nào đó mà mấy em ghét thì sao? Sao khôn thế? Nói chung là anh chỉ tin clip, hình ảo lắm! Anh cũng có kêu các em nói câu gì thô tục đâu mà lo mất hình tượng.

ok, thế bác để ý check mail nhé, thông cảm nhà em dùng đ thoại cùi nên ko quay clip đc, mấy hôm nữa e gặp thằng bạn nào có đt e quay clip lại gửi vào mail bác. mong bác cực kì thông cảm vì sự chậm trễ, mail yahoo chắc bác cũng hay check nhỉ :D

Upvote 0
Vâng. Xin mời anh show info + up 1 cái clip quay cảnh anh nói 1 câu " Vâng, tôi idsect chém gió lên" hộ em với.
Anh rảnh anh quay đi, em không rảnh.
Lỡ có thằng nào vào nick anh cm lung tung thì sao.
Lỡ như anh thì chịu =)).
Đời có mấy Lỡ.
Còn vấn đề xóa nick thì như đã nói không thể xóa đc.
Lại làm trò như cái thằng 3b.

Upvote 0
=)) hết 3b rồi lại tới ô này 2` v đ :))=))

Upvote 0
Xóa bài + xóa nick ko dc bạn vui lòng thông cảm nhầm tránh 1 số tình trạng ko hay xảy ra !
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam