IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
vâng, anh mở mồm ra là đòi mạng người ta rồi sếch toy, em thấy anh bệnh hoạn không chữa được rồi

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

hôm trc tôi nhớ là ông nói là với 10 triệu khôgn cả nhà thì cũng 1 người chết

tôi chả cần biết ông thuê người tông xe hay gửi sếch toy gì gì đấy

bao giờ ông xử lí tôi là việc của ông
trong vòng 2 tuần nữa mà tôi khôgn làm sao thì ông câm mẹ mồm vào và cút mẹ khỏi cái mmmo này đi

còn tôi cũng chả rảnh hơi để chờ ông xử lí nọ kia, tốn thời gian của tôi

chiều nay tôi quay clip và chụp lại cmt, đúng địa chỉ chứng minh thư mà làm cho tôi chết đc thì làm
:)) đọc là đủ hiểu con người tnao rồi chắc ko kiếm đc ẻm nào ra hồn nên mới phải dồn uất ức vào mấy cái thứ bẩn thỉu đó =))

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

toàn hổ báo mạng :|
thích xuống đống đa hà nội này
mềnh là mềnh góp thêm 10 cành cho anh idest mua vé máy bay ra thăm boiz =))

Upvote 0

Đợi cái sex toy của anh.
Nếu 1 tuần mà chưa nhận được thì xin anh vui lòng cút khỏi mmo đi anh nhé

Upvote 0
:)) đọc là đủ hiểu con người tnao rồi chắc ko kiếm đc ẻm nào ra hồn nên mới phải dồn uất ức vào mấy cái thứ bẩn thỉu đó =))

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

mềnh là mềnh góp thêm 10 cành cho anh idest mua vé máy bay ra thăm boiz =))
chủ thớt có đồng minh rồi kia...anh em ném tạ (hay j` đó nặng hơn) đi =))
tớ ngồi hóng tiếp =))

Upvote 0
đúng là bên PTU là anh em đâm chém nha nhiều nhất.mà ông idsect này nói chuyện còn trẻ con lắm.
mod hay admin đáp ứng xóa bài của ông ấy cho rồi

Upvote 0
Mấy cái diễn đàn MMO ngày càng nhiều thành phần vô văn hóa. Admin để cho mấy cái vụ này xảy ra thì cũng biết Admin quan tâm đến cái cộng đồng này như thế nào rồi. Ai có hiểu biết thì nên tránh xa cái forum này ra :).

Upvote 0
Mấy cái diễn đàn MMO ngày càng nhiều thành phần vô văn hóa. Admin để cho mấy cái vụ này xảy ra thì cũng biết Admin quan tâm đến cái cộng đồng này như thế nào rồi. Ai có hiểu biết thì nên tránh xa cái forum này ra :).

Không thích hóng hớt thì bạn đi ra đi, chắc bạn có hiểu biết lắm nhỉ :binhsua112: vậy bạn nên tránh xa cái forum này ra đi :binhsua27:
Lót nệm ngồi hóng các thiên tài chém gió nào :binhsua52: cố lên, page sắp = 3be rồi :binhsua03:

Upvote 0
Chú này tưởng thích xóa thì được xóa chắc. Không xóa cứ để đấy làm j được :D

Upvote 0
Chào bạn idsect,

Forum không có Rules sẽ xóa tất cả thông tin của bạn tại Forum. Vì thế mình không thể làm theo yêu cầu của bạn được.

Nếu bạn không muốn hoạt động tại Forum nữa, bạn có thể bỏ Account và không Login nữa. Và Close Topic tại đây để tránh làm loãng Forum

Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu