Idle Processor Utilization Services - PC là một máy tạo $

Qua ngày mai nếu nó run thì mình sẽ close thread này và thread bên kia luôn nhé.
Tập trung lại 1 thread để anh em cập nhật kịp thời hơn.

Qua ngày mai nếu nó run thì mình sẽ close thread này và thread bên kia luôn nhé.
Tập trung lại 1 thread để anh em cập nhật kịp thời hơn.
close threat này và threat bên kia, tập trung lại thành 1 threat là threat nào vậy Mod ?

sao có icon mà chưa dc dc nhỉ các bác

nhưng mà mình và bác Hourly lập topic để tuyển ref, thu hút ref, bác tổng hợp lại thì tuyển ref như thế nào ?
Nếu tuyển ref thì sẽ được move qua box ref bác àh.

vẫn chưa down dc , hóng

khoan hãy sử dụng nhé các bạn, một số phần mềm báo đây là software độc hại, hôm qua mình có mở 1 topic tại forum IPUS để hỏi rằng :"phần mềm này có làm hỏng máy tính của tôi hay không ?". Không những không nhận được bất kì câu trả lời nào từ BQT forum mà còn ném topic của mình vào Trash Bin không một lý do nữa, sau một vài hành động từ đầu tháng 9 đến giờ mình bắt đầu nghi ngờ về cách làm việc của bọn IPUS này :(

1) Sau khi download soft về các bạn click phải vào file ipu.exe chọn Run as Administrator để chạy soft

2) Software này không hề tương tác, làm ảnh hưởng gì đến các tập tinh trong máy tính của bạn.

3) Tab đầu tiên (Speacification) sẽ hiện lên để thông báo về tất cả thông số trên máy tính của bạn.

4) Tab thử hai ( Earning Potential) và tab thứ ba (Your Performance) sẽ hiện lên sau vài ngày nữa khi nó đã có được thông tin về mức độ sử dụng, thời gian rãnh rỗi của máy, thói quen sử dụng, v.v

PS : theo thông tin của nhiều người sử dụng trong forum IPUS thì soft này không hề có Malware và Virus

đã cập nhật bài viết tại page 1

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back