ID: netbuon9x vào mình nhờ chút nhé...

Status
Not open for further replies.

lifevmo

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Chẳng là hôm nay thiếu LR nên mình có lập cái topic http://mmo4me.com/showthread.php?75341-The-dien-thoai-100k-200k-doi-lay-LR để exchange qua thẻ điện thoại
Tự nhiên ông netbuon9x này nhảy vào kêu mình là khốn nạn và scam...Nếu phát hiện mình scam cậu cho cái proof lên giúp mình nhé.
Vấn đề ở đây là mình thi thoảng có bán thẻ điện thoại giá rẻ cho anh em nên cậu này hạ uy tín của mình như thế thì thử hỏi lần sau mình làm sao mà exchange với ai được nữa...
Cậu vào cho tớ lời giải thích nhé

Đúng mình đồng ý làm ăn mà mới mở cửa vào phán 1 câu như vậy thì làm sao mà làm ăn được cần phải chịu trách nhiệm với lời nói của mình. Mình không PR cho lifevmo mình chỉ nói sự thật là mình đã giao dịch với bạn ấy rất nhanh và uy tín. Nếu bạn netbuon9x không đưa được bằng chứng thì yêu cầu xin lỗi người ta 1 tiếng. Hy vọng những người khác khi chưa có bằng chứng chính xác cũng đừng nên nhảy vào phán bừa.

có phải mình bán thẻ lần đầu tiên đâu chứ? cay không chịu được

1. là cậu tuy bán thẻ nhưng uy tín thì nên đóng dịch vụ, ko phải chỉ 1 2 lần bán ok là sẽ có uy tín ngay
2. lý do người ta nói cậu scam?cậu post proof nc của cậu với người ta lên đi
3. việc cậu chửi bậy ở bên dưới thì cẩn thận có người tố cáo là cậu ra đảo đấy edit đi

1. là cậu tuy bán thẻ nhưng uy tín thì nên đóng dịch vụ, ko phải chỉ 1 2 lần bán ok là sẽ có uy tín ngay
2. lý do người ta nói cậu scam?cậu post proof nc của cậu với người ta lên đi
3. việc cậu chửi bậy ở bên dưới thì cẩn thận có người tố cáo là cậu ra đảo đấy edit đi
Tiếp thu ý kiến của cậu, mình không phải là exchange nên mình ko có ý định đóng bảo hiểm cậu ạ? thi thoảng ex mấy cái thẻ lấy LR chơi sameordiff giải trí thôi. Mình đã có 1 topic rồi và chưa có ai kêu mình scam 1 câu nào nhé cậu? phải vào cậu cậu có ức chế không? đòi mình gửi thẻ trước thì cũng phải comment để mình xem nick 4rum ra sao chứ? mới chát mà đòi đưa thẻ trước thì cậu thấy được không?

Nếu bạn này làm ăn uy tín thì đề nghị admin va mod banned ngay những thành phần vu khống. tại sao người ta không có làm gì mà lại đi nói xấu để hạ uy tín vậy. :-W

Up cho ten Co` H0' nao` an ghen o? tuc' vao` reply.sr vj k co unikey

Không dám vào đồi chất thì lần sau cẩn thận trước khi phát ngôn nhé. Mod nào đi qua closed hộ cái nhá, mệt mỏi

Đã gửi cảnh cáo cho netbuon9x. Nếu tiếp tục vu khống mà không có bằng chứng ,cho ra đảo 3 ngày.

Close topic!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week