Tutorial [HYIP-ZOOM.NET] HYIP DAILY NEWS

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,761
MR
0.002
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Xóa theo yêu cầu người viết bài

Last edited by a moderator:
nói chung là cứ làm đi hô hô để xem trụ đc ở cái đất này bao lâu :tx:

luckyinvest.biz <= site này add monitor là tiền bonus chứ đếch cần tiền listing hô hô bonus mỗi ngày chắc 1$ :tx: 1 tháng 30$ đó, nhảy vào thử xem xem là nó sống bao lâu :tx:

Cãi nhau làm gì các bác, nhà ai người nấy post tin đi, sai đúng thì cứ chờ một thời gian, nhà nào nhiều cam hơn thì biết.

Các bạn cmt nhận định về các site nhé, vào thread nào cũng thấy cứ gây war với nhau hoài

Các bạn cmt nhận định về các site nhé, vào thread nào cũng thấy cứ gây war với nhau hoài

incomestable.com: Site này của team VN làm trò câu cá và đã ra đi sau mấy ngày live, site có dấu hiệu đáng ngờ ngay từ lúc mới ra

Đưa gì chứng minh đi chứ nói suông ai chẳng nói được.
Cái tiêu đề hyip-zoom.net. Thằng thớt đại diện cho nguyên cái hyip-zoom để viết bảntin này hả? Có gì cứ chửi nguyên cả dòng hyip-zoom chứ không phải chửi riêng nó phải không? Hô hô hô.

Biết thế nào cũng có topic này :D
Chút thớt làm ăn phát tài ;)

incomestable.com: Site này của team VN làm trò câu cá và đã ra đi sau mấy ngày live, site có dấu hiệu đáng ngờ ngay từ lúc mới ra

Đưa gì chứng minh đi chứ nói suông ai chẳng nói được.
Cái tiêu đề hyip-zoom.net. Thằng thớt đại diện cho nguyên cái hyip-zoom để viết bảntin này hả? Có gì cứ chửi nguyên cả dòng hyip-zoom chứ không phải chửi riêng nó phải không? Hô hô hô.

Mình tò mò lắm, cậu là ai nhỉ

Biết mình là thằng hay nói chuyện kiểu ba phải, hay gọi theo ngôn ngữ của cậu là "bợ đít" ấy, tức là cũng tiếp xúc vs mình nhiều rồi, mình có biết cậu là ai không nhỉ? :p

Last edited by a moderator:
đâu rồi , war xong topic của tôi không xóa đi à ? nếu ko xóa đi thì topic này còn war thôi hô hô hô
topic bạn những cmt ngoài lề mình và Tmod xetang xóa nhiều rồi đó, nhận định site thì để lại thôi

Mình tò mò lắm, cậu là ai nhỉ

Biết mình là thằng hay nói chuyện kiểu ba phải, hay gọi theo ngôn ngữ của cậu là "bợ đít" ấy, tức là cũng tiếp xúc vs mình nhiều rồi, mình có biết cậu là ai không nhỉ? :p
Biết để làm gì? Biết pro thì bợ đít ah? Còn gà thì quay lại chửi đổng ah? Thôi không dám cho biết đâu.
Thằng thớt giải đáp thắc mắc bên trên đi kìa. Hô hô hô. Nhận định thì ai cũng nhận định được. Ngon đưa ra bằng chứng xác thực đi. Kiểu như: Tui chat tiếng việt với admin, hay là admin nhờ tui viết bản tin nói vậy chẳng hạn. Hô hô hô.

topic bạn những cmt ngoài lề mình và Tmod xetang xóa nhiều rồi đó, nhận định site thì để lại thôi
mình thấy war mà ko xúc phạm nặng nề thì cứ war thôi, chứ còm men mà ko war nó giả tạo lắm trial mod ơi,

nhất là vs HYIP nữa, cứ war đi cho vui ^^!

Biết để làm gì? Biết pro thì bợ đít ah? Còn gà thì quay lại chửi đổng ah? Thôi không dám cho biết đâu.
Thằng thớt giải đáp thắc mắc bên trên đi kìa. Hô hô hô. Nhận định thì ai cũng nhận định được. Ngon đưa ra bằng chứng xác thực đi. Kiểu như: Tui chat tiếng việt với admin, hay là admin nhờ tui viết bản tin nói vậy chẳng hạn. Hô hô hô.

mình thấy war mà ko xúc phạm nặng nề thì cứ war thôi, chứ còm men mà ko war nó giả tạo lắm trial mod ơi,

nhất là vs HYIP nữa, cứ war đi cho vui ^^!
Mình cũng del mấy cmt chửi thề và xúc phạm nhau nặng nề hoặc mang tính spam là chủ yếu thôi, ^^!
Còn cái gì liên quan nhận định thì để lại. Biết là HYIP thì war là ko tránh khỏi rồi, miễn đừng nặng lời với nhau quá thôi :D:D:D

bạn cũng chơi hyip à - nghe nói bạn chỉ bán gmail,sock,...

bạn cũng chơi hyip à - nghe nói bạn chỉ bán gmail,sock,...
Nó có bán gmail sock đâu bạn, treo chữ ký hộ Kurillin bán mà. còn Tmod box HYIP ko chơi HYIP thì ...
Like thread, cám ơn bạn thread nhé, trước giờ mình cũng đu theo bạn thread này xin site để dep, ăn đc cũng có, dính cam cũng có, nhưng nói chung là lãi đc 1 tháng 100~ 200$ :D
Thôi thì nhà ai nấy lo đi

Last edited:
Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Thuốc độc hay thuốc bổ cũng có dòng chữ đó, ko đọc uống nhầm thì chết, thế thôi.

Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Thuốc độc hay thuốc bổ cũng có dòng chữ đó, ko đọc uống nhầm thì chết, thế thôi.
Mod chắc cũng thấy thằng thớt không giải đáp được mà chỉ nói suông phán bậy thôi phải ko? Cái kiểu viết bản tin xong nói: Bản tin chỉ mang tính chất tham khảo, ai chơi theo chết tự chịu kiểu này thì dẹp mịa đi cho đỡ hao tổn tài nguyên 4rum. Viết ra mà không có trách nhiệm gì thì viết làm mịa gì. Hô hô hô.

Thôi về đóng cửa lại rồi viết bên hyip-zoom mà dụ mấy đứa newbie gà đi. Mấy thằng bợ đít nữa chứ. Hô hô hô.

Mod chắc cũng thấy thằng thớt không giải đáp được mà chỉ nói suông phán bậy thôi phải ko? Cái kiểu viết bản tin xong nói: Bản tin chỉ mang tính chất tham khảo, ai chơi theo chết tự chịu kiểu này thì dẹp mịa đi cho đỡ hao tổn tài nguyên 4rum. Viết ra mà không có trách nhiệm gì thì viết làm mịa gì. Hô hô hô.

Thôi về đóng cửa lại rồi viết bên hyip-zoom mà dụ mấy đứa newbie gà đi. Mấy thằng bợ đít nữa chứ. Hô hô hô.
Thù dai thế nhỉ? Lên cbox bên hyip-zoom nói tục,chửi thề, troll này nọ bị mình ban nick tối ngày đi hóng rồi bây giờ mới có cơ hội ném đá à. Có cần mở nick lại ko đó bạn trẻ trâu? đây là topic cập nhật tình hình và quan điểm cá nhân của mình về HYIP nhé. Mình ko nhận pro này nọ để mà phán như thánh sống. Mục đích của mình là muốn newbie ko bị kẻ xấu lợi dụng, biết đc site nào ngon dở mà suy nghĩ để đầu tư. Nếu bạn còn gây war thì xin phép report bạn để bạn ăn ban thêm lần nữa. Thử hỏi 1 con người lấy ân oán cá nhân đi nói xấu người khác thì tốt đẹp lắm à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,737
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week