huylonely - loveyou_forever607

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Insuree Balance
0
loveyou_forever607: <ding>
loveyou_forever607: Cách đây mình có mượn của svalmta 50AP, đến hẹn nhưng mình chưa xoay kịp, có mình sẽ trả lại câu ấy,cậu banned nick mình đi: huylonely.thanks.....

Như trên, đã thi hành :)

scam mmo thiệt là đơn giản, pm 1 phát là được "banned", xong lại reset Ip tạo 1 nick hoàn toàn mới

ơ, mình đang định viết bài report. Nếu bạn không trả đúng hẹn, bạn thay luôn số điện thoại đi nhé.

nói luôn, tên này không phải là mượn mình 50AP, nói thẳng ra là cố tình lừa mình, kêu bán 50 ap, mình send tiền xong thì bảo là mượn, tuần sau trả, đúng ngày 15 ( ngày hôm qua) mình pm yahoo không thèm trả lời. Mình chỉ biết bạn tên là Huy và đã có số đt của bạn. Đừng để anh em làm quá với nhau.

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

nick này nói là có quen biết với triple với lại lần trước giao dịch với mình chuyển tiền trước cho mình, thấy khá là uy tín, lần này mình send tiền trước, ai ngờ lòng tham nổi lên. thế là quá 1 tuần vẫn chưa trả lời.

Forum chắc phải ngưng reg nick thôi reg nhiều quá toàn scammer vào reg

Hình như có luật mới đó bạn, lừa đảo trên 500k dù bất cứ hình thức nào cũng ngồi trong song sắt đó bạn

mai minh cũng pm admin banned nick :)) nợ ông madmad nhiều quá rồi té thôi :))

forum nên để 1 cái mã giới thiệu chỉ có ng uy tín mới đc giới thiệu đi. kiểu nảy vải quá

Hôm vừa giao dịch với Huylonely thấy uy tín mà ... ông ấy bạn tui nè !! Chắc có vấn đề gì đó chứ sao vì 50AP mà bỏ nick uổng z .... CHo ông ấy thêm thời hạn 1 vài ngày nữa thử xem :D

Theo mình nghĩ thì tốt nhất khi reg nick mmo4me nên kèm cả very fone nữa.

nếu mà có scam thật thì info bác này + ảnh luôn sẽ có đầy đủ trong vòng 2 phút :D

thế là lại 1 nick nữa ra đảo chơi với khỉ rồi :binhsua146:

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

Theo mình nghĩ thì tốt nhất khi reg nick mmo4me nên kèm cả very fone nữa.

uh ,đấy ,nên thằng nào muốn reg thì phải có một mã giới thiệu :)

kiểu này phải tranh thủ reg chục cái nick để đó , Sau này forum không cho reg nữa thì đem ra bán thôi :binhsua146:

ông này đen nhỉ ko gặp mình mà cũng bị scam :))

Hôm vừa giao dịch với Huylonely thấy uy tín mà ... ông ấy bạn tui nè !! Chắc có vấn đề gì đó chứ sao vì 50AP mà bỏ nick uổng z .... CHo ông ấy thêm thời hạn 1 vài ngày nữa thử xem :D

Vậy hả cậu ? vậy mà lại không có tiền trả cho mình, tính định chạy luôn à. ông này hứa với mình ngày 15 trả rồi, tính mình không thích nặng lời, kể cả với scammer. bác này ăn nói cũng lịch sự, mình cho khất nợ đến ngày 15 là nhiều rồi.

tôi tôn trọng bạn ( huylonely) thì bạn cũng phải tôn trọng lại tôi chứ.

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

ông này đen nhỉ ko gặp mình mà cũng bị scam :))

Chắc phải xóa nick ông trong yahoo, tại ông này nên cái đen cứ theo mình hoài à =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week