Hướng đi mới dành cho dân CAP đây

scarlet

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Khi đăng bài này em biết chắc là sẽ bị đao trảm , cho em nói vài lời trước khi chết . Vì hôm nay Pix điên quá rồi nên topic này ra đời

Hiện tại tình hình Cap đã dần khó khăn , đi lang thang cũng chả biết đi đâu, ngồi một chỗ thì chẳng biết làm gì , tình cờ đang đi lụm được cuốn Kirigami của nhà bác học nào đó nảy ra ý định xếp đấy 3D . Hôm nay mới xếp được vài hình . Vốn đầu tư thì khoảng vài chục ngìn nhưng một khi làm xong nó có thể đẻ ra cho ta rất nhiều tiền , đở hại mắt khi ngồi CAPCAP.

Còn bạn hướng đi là gì ?

cụ thể đây là gì?
nói chung quá ko hiểu gì hết
site đâu

Paper-craft à, không dễ ăn đâu, làm xong 1 mô hình quân sự mất gần cả tháng mà bán đi chưa được 1tr :))

là cái này đây các bác . Đây là 1 bộ môn nghệ thuật tập cho ta tính kiên trì khéo léo và đa số mục đích làm ra nó để tặng cho gái:binhsua172::binhsua111:
[video=youtube;1fPmqjLdk5Q]http://www.youtube.com/watch?v=1fPmqjLdk5Q[/video]

Last edited by a moderator:
cái này thì dễ hơn vẽ 3D nhỉ, bác nào k giỏi hình học không gian thì đừng học làm gì, đau não lắm

hướng đi là forex, có gan làm giàu.......

k biết HYIP thế nào nhỉ
HYIP thì giống cho vay nặng lãi....ở trên mạng nó ẵm luôn vốn thì có mà kiện ông trời đó

Làm cái này còn phải PR dài dài, học cắt dài dài để cắt đẹp và nhanh thì thu nhập mới ổn định được :p .Có ai đang cap cap tốt mà lại bỏ đi chuyển sang cái khác làm lại từ đầu ko ;)).
À tiện thể cho tớ PR cái này với :)). Đúng chủ đề Kirigami nhé :)) . Bán buôn bán lẻ thiệp kirigami trên địa bàn Hà Nội :http://handmadee.wordpress.com/2012/02/01/pop-up-card-valentine-83/
Ai thích thì mở hàng cho tớ luôn nhé :))
Nếu được hưởng ứng mình sẽ bán bằng LR-PP-AP -WMZ cho các bạn mmo ;))

học nhanh nhanh quất cái j đó tặng ẻm nhân dịp va len tí nồ rùi gác kỉm lun

sao vậy sao vậy thấy cạp cạp vẫn bình thường mà. có răng mô :m094:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week