Hướng dẫn verify tài khoản Payza bằng thẻ Visa ảo

mới vừa verify payza

tới bước nhập số tiền thì không gọi điện thoại được, thông tin giao dịch trên website của REV cũng ko hiện lên luôn :binhsua38:

Chán như gì !!!!!!!!!!!!!!!

à, REV đã trả lời mail của mình rồi nhé. Verify Payza xong rồi.

Tuy có trục trặc đôi chút nhưng giải quyết cũng khá nhanh. Ko lỡ việc cho lắm.:binhsua44:

Online realtime nhé bạn, dùng một hồi sẽ thấy rất OK

Nếu ko verify tài khoản thì acc mình có nhận và chuyển tiền được ko các bạn?

Verify bằng VCC cũng dc, nhưng info nên để gần giống với CMND, tên ,địa chỉ trên bill điện nước,...để khi cần thì photoshop 1 chút ký tự(chỉ dành cho cheat multi acc) New member ko nên dính vào vụ này. kẻo lại tới lúc bị hold acc, xác minh lại tài khoản, đóng băng tài khoản thì lúc đó mới biết được tầm quan trọng của full info là gì.

Quá hay vì rất nhiều người đang muốn Verify ./....

Mình mua thẻ ở chiakhoavang.vn .Thanh toán rồi mà không thấy gửi mail thông tin thẻ nhỉ.Có ai mua thể ở trang nay chưa nhỉ ?

Mình mua thẻ ở chiakhoavang.vn .Thanh toán rồi mà không thấy gửi mail thông tin thẻ nhỉ.Có ai mua thể ở trang nay chưa nhỉ ?

Thỉnh thoảng ngân hàng chậm confirm bạn ạ. Bạn nhận được chưa? Nếu không đưa email đây mình hỗ trợ

Mình có mua thẻ và add nhungPayaza chưa cho chứng thực với lí do : Credit Card validation is temporarily unavailable due to maintenance. Ae có ai biết khi nào thích hợp để chứng thực không vậy ?

Credit Card validation is temporarily unavailable due to maintenance.

sao mà mình đen thế. nó bảo trì thật à,hay acc mình ko cho verify. Add EXimbank cũng xịt

Credit Card validation is temporarily unavailable due to maintenance.

sao mà mình đen thế. nó bảo trì thật à,hay acc mình ko cho verify. Add EXimbank cũng xịt
Mình add Visa Prepaid của ACB cũng gặp lỗi này, có bác nào biết lỗi gì ko ah! :binhsua17:

Mình có mua thẻ và add nhungPayaza chưa cho chứng thực với lí do : Credit Card validation is temporarily unavailable due to maintenance. Ae có ai biết khi nào thích hợp để chứng thực không vậy ?

hix thế nó lại mantenance à? để lúc nào rảnh mình add cái khác thử rồi thông báo, mà mantenance thì chắc một luc thôi chứ nhỉ

đã làm được chưa các bạn

Spam kìa mod với Admin ơi !

Các bạn cho hỏi bị block add visa có hêt ko nhỉ :)

nó có mấy level cơ, tùy level mà sử dụng phương án verify visa, address, vv...

Haiz Payza thì bảo đang bảo trì ko co veri
Còn Paypal thì veri Error ra đi 21.000 ko hiểu lý đo :binhsua85:

Haiz Payza thì bảo đang bảo trì ko co veri
Còn Paypal thì veri Error ra đi 21.000 ko hiểu lý đo :binhsua85:

Cái 21k đó là PP ở một số nước lấy 1$ test tài khoản, chỉ là pending thôi, sẽ trả lại tài khoản mà. Trường hợp đó thẻ phải còn đủ $2.95 (1+1,95) mới verify được

Cái 21k đó là PP ở một số nước lấy 1$ test tài khoản, chỉ là pending thôi, sẽ trả lại tài khoản mà. Trường hợp đó thẻ phải còn đủ $2.95 (1+1,95) mới verify được
Thế thì ngày mai mới veri tài khoản dc à.
Support bảo để qua 24h xem sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom