Hướng dẫn trở thành partner với net Fullscreen (Đầy đủ)

view tăng thì chưa chắc tiền đã tăng, quan trọng là view đến từ nước nào bạn cài đặt quảng cáo ra sao. thời lượng video dài hay ngắn, dài thì tần suất xuất hiện qc nhiều hơn thì tiền sẽ hơn.
Ví dụ như làm 1 clip nhạc người ta nghe từ đầu đến cuối nếu nhạc hay còn 1 bộ phim nhưng người ta lại cứ thích tua đến đoạn có cảnh nóng chẳng hạn thì thời lượng xem sẽ ít hơn vậy đó.
Hiện 1k view của mình cpm tầm 2-2.5$,video trên 10 phút hết.

Có bác nào có kênh trong fullscreen muốn bán lại ko
bác ib giá bao nhiêu cho em, em có 2 acc vứt xó lâu rồi, taị đang bận cv ngoài đời đang tính để lại được thì kiếm trung gian hốt luôn

thật ra việc vào Full là hên vs xui thôi nick mình mới có 2 tháng tuổi mua 3k views 300 sub đăng ký nó vẫn accept :)
video thì có 2-4 video
mà cũng chả dùng nhiều

thật ra việc vào Full là hên vs xui thôi nick mình mới có 2 tháng tuổi mua 3k views 300 sub đăng ký nó vẫn accept :)
video thì có 2-4 video
mà cũng chả dùng nhiều
đeck kênh mình thi 2k sub hơn chục video ngày tầm 10k view đăng ký vẫn ko đc . chắc đen =))

video thì có 2-4 video
mà cũng chả dùng nhiều
Bác mua view ở đâu thế mà chắc bác hên có 4 video tự quay,content à mà nó cho vào nhanh thế

đeck kênh mình thi 2k sub hơn chục video ngày tầm 10k view đăng ký vẫn ko đc . chắc đen =))

Bác mua view ở đâu thế mà chắc bác hên có 4 video tự quay,content à mà nó cho vào nhanh thế

=)) video game outlast bác ơi chắc tại gaming video dễ vào sub có tầm 300 (cũng là sub exchange éo phải real)

Bạn có dùng không? không thì bán lại cho mình nhé.

Giờ mình reup video cho du view và sub, khi đủ view và sub join Full thì chế độ riêng từ, up mấy video ko bản quyền lên là vào thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week