[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

Cho mình hỏi sao mình đăng nhập vào kô đc ??
Ở phần đăng nhập mình điền ID và pass xong bấm Login thì nó vẫn load lại ở fần login = ="

Cho mình hỏi sao mình đăng nhập vào kô đc ??
Ở phần đăng nhập mình điền ID và pass xong bấm Login thì nó vẫn load lại ở fần login = ="

xem lại pass hoặc Acc sai hoặc để capsLK chữ hoa thì ko đc nhé

bac share em vps thi e choi chu cam nhiu hai may lam :)

Mình cũng muốn chơi. Ai có kinh nghiệm support cho mình theo yahoo chữ ký nhé. Thanks trước :binhsua07:

bac share em vps thi e choi chu cam nhiu hai may lam :)

hic hic đùa ah tớ có VPS đâu mà share cơ chứ

Mình cũng muốn chơi. Ai có kinh nghiệm support cho mình theo yahoo chữ ký nhé. Thanks trước :binhsua07:

bạn ko hiểu gì đọc bài 1 và post câu hỏi ở đây tớ giải đáp cho :D

các bác nên xóa cache thường xuyên để VPS load IE nhanh tí nhá. cài ccleaner để xóa ý :D

@@ Trừ tiền đầu tư vps ra chắc cũng không còn bao nhiu :binhsua04:

nếu pay ngon là kiếm cũng kha khá đó. sao lại ko còn bao nhiêu. một con VPS 5$/ month cắm site cả tháng dc khoảng 25$. trừ chi phí đi lãi 20$ đó là một con VPS thôi nhé. cậu cắm nhiều nó sẽ x lên thôi :)

:binhsua07:cái này ngon nè :binhsua03: ở nhà có 2 máy, 1 máy làm captcha 1 máy để treo VPS chạy cái này, ^.^ chắc ngon đó, :binhsua75: mà có khi nào nó scam không ? thuê 6 VPS hết 30$

:binhsua07:cái này ngon nè :binhsua03: ở nhà có 2 máy, 1 máy làm captcha 1 máy để treo VPS chạy cái này, ^.^ chắc ngon đó, :binhsua75: mà có khi nào nó scam không ? thuê 6 VPS hết 30$

Scam Scam ko bằng làm mà ăn còn hơn là ngồi đấy nên làm cái gì nó vừa ra ấy thì nhanh đc ăn + huề vốn

bạn ơi cho mình hỏi nha, thế nếu mình có 2 con lap, 1 con desktop và 1 adsl + 2 cái usb 3g thì có chơi được ko vậy
usb 3g có đc coi là 1 địa chỉ IP riêng ko hay chỉ adsl mới có IP --> newbie :D

Last edited by a moderator:
đầu tư lắm VPS cuối cùng acc không pay hoặc bị BAN thì lỗ nặng :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week