[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

Chủ thớt cho mình hỏi 1 số vấn đề sau nhé:
- 1 Laptop (PC) có thể cắm nhiều VPS vẫn ok chứ? Mấy page đầu bạn nói phải có nhiều máy, mỗi máy 1 VPS nhưng về sau lại bảo 1 máy có thể cắm nhiều VPS chạy Tube nên mình hỏi lại cho chắc chắn
- Cứ mỗi 1 ngày fai rs VPS 1 lần cho nó ổn định đúng ko?
- Có thể sử dụng VPS để cắm cùng 1 lúc Vagex với cái này ko?Nghe nói Vagex cắm trên nhiều VPS bị ban IP, nhưng cắm trên 1 VPS + 1 PC chắc ko sao chứ?
Hì, xem nốt rồi hỏi tiếp

- 1 Laptop (PC) có thể cắm nhiều VPS vẫn ok chứ? Mấy page đầu bạn nói phải có nhiều máy, mỗi máy 1 VPS nhưng về sau lại bảo 1 máy có thể cắm nhiều VPS chạy Tube nên mình hỏi lại cho chắc chắn

1 PC là máy thật đang dùng IP VN còn VPS nó chỉ là máy ảo thôi , đăng nhập VPS chạy VPS cắm tool ok và làm lần lượt với các VPS khác vì trong VPS nó là IP khác mà trùng vào VPS mỹ hay nước nào đấy

- Cứ mỗi 1 ngày fai rs VPS 1 lần cho nó ổn định đúng ko?

ko nếu VPS ko die thì kệ nó chạy thôi ko ảnh hưởng gì cả

- Có thể sử dụng VPS để cắm cùng 1 lúc Vagex với cái này ko?Nghe nói Vagex cắm trên nhiều VPS bị ban IP, nhưng cắm trên 1 VPS + 1 PC chắc ko sao chứ?

vagex với cái này đc mà vì là 2 tool khác nhau , vagex cắm bao nhiêu mà chẳng đc nó cần lượt viewer và like video đó chứ cần gì nhiều IP

Nếu mỗi vps là 1 IP riêng thì ngoài việc cắm auto này ra mình có thể kết hợp chiến các chương trình khác như Zeek hay JSS ko

Nếu mỗi vps là 1 IP riêng thì ngoài việc cắm auto này ra mình có thể kết hợp chiến các chương trình khác như Zeek hay JSS ko

JSS và Zeek là 2 site invest có nghĩa là ném tiền nhận lãi , VPS chỉ là máy ảo chết bất cứ lúc nào nên ko nên chơi vì ko có vốn ko làm gì đc

JSS và Zeek là 2 site invest có nghĩa là ném tiền nhận lãi , VPS chỉ là máy ảo chết bất cứ lúc nào nên ko nên chơi vì ko có vốn ko làm gì đc
Zeek là 1 dạng AFF mà bạn
Mình muốn hỏi là liệu 1 vps có thể chiến 1 acc Zeek đc ko

Chào
chủ thớt ơi, thiết lập cái youtube setting có tăng được điểm như bên vagex không :binhsua17:
Thân

Last edited by a moderator:
hix, đang gom thóc mua VPS... mak chủ thớt cho mình hỏi treo 10vps/1 acc TubeExposure có seo hem... có bi BAN hok :binhsua09:

hix, đang gom thóc mua VPS... mak chủ thớt cho mình hỏi treo 10vps/1 acc TubeExposure có seo hem... có bi BAN hok :binhsua09:

treo 1 acc trên nhiều VPS ko sao cậu à. point tăng càng nhanh càng nhanh rút tiền :D

chu thot oi. lam sao diem dc 5$/ngay tuc la chay 60000 cai
nhanh thi 1tieng = 1000 60tieng =60000 ma ngay co 24 tieng thoi
lam sao day.............

cắm 1 vps ngày khoảng 1$. cắm 6 VPS ngày khoảng 5$

Tình hình là tiền thì chưa có mua VPS, PP thì chưa very, ngồi treo con lap không biết ngày mấy tiền điện haizz

VPS mua của MeoU giá 5$ :D veri PP thì khoảng 50k là xong rồi mà. làm cái thẻ visa của ACB 10 -15p là xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,024
Latest member
hritseba

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week