[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

VPS mua của MeoU giá 5$ :D veri PP thì khoảng 50k là xong rồi mà. làm cái thẻ visa của ACB 10 -15p là xong
Thực ra nếu không muốn làm visa vẫn có thể mua thẻ visa ảo của bảo kim = thẻ điện thoại (tầm 10$). Thẻ điện thoại thì mua = LR thoải mái. Cái quan trọng là LR chưa đủ 10$ để mua :(

Thực ra nếu không muốn làm visa vẫn có thể mua thẻ visa ảo của bảo kim = thẻ điện thoại (tầm 10$). Thẻ điện thoại thì mua = LR thoải mái. Cái quan trọng là LR chưa đủ 10$ để mua :(

uhm cái đó đương nhiên rồi. nếu ko nhầm thì prepaid visa của ACB làm miễn phí. làm xong nạp vào đó 50k là đủ veri rồi. còn rev visa mất 30k phí. + phải có ít nhất 230k mới mua dc ;)

ai mua vps ko??
dang cam 12 vps + them may' minh` nua~
chac 1 ngay cung duoc 15>>20$ :D

cứ chiến mạnh đi. chỉ lo nó ko pay thôi :-S

Tôi mua VPS, bạn cũng mua VPS & nhiều người khác cũng mua VPS chung 1 người. Vậy thì các VPS này có trùng IP không. Nếu trùng IP mà cắm acc thì ra đảo rồi. Hic.

Tốt hơn cả là anh em cứ cắm cho tới cuối tuần tới rồi mới with, chứ hiện giờ with nó sẽ nghi là gian lận nên hold payment. ;)) của mình gần đc 200k points rồi :x

Đã khuyến khích dùng VPS rồi còn ngại j nữa nhỉ, nếu ngại thì down rate point xuống thôi, pending.. 1 cách để kéo dài time, nhưng mục đích là j? ^^. Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week