Hướng dẫn tối tí đi mọi người

tranhieu123

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là sau vài tháng mmo, cuối cùng t cũng có tí $ trong paypal.. muốn rút về.. tuy nhiên....
Tên tôi là Trần Văn Hiếu, lúc trước lúc lập tài khoản t ko pjt nên ghi tên trong paypal của tui là Hiếu Trần (tên hiển thị trong cửa số balance)... sau đó tôi contact paypal để đổi tên lại thì dc nó đổi lại là zầy Văn Hiếu Trần (ghi có dấu), tôi đã contact lại yêu cầu đổi lại thành tên k dấu nhưng paypal không đồng ý vì trong hình CMND of t thì tên t có dấu. Nhưng xem mấy cái topic thì bảo tên có dấu rút về VN ko dc... Hướng dẫn t dùm đi mọi người.

Thanks

ít thì ex cho nhanh, nhiều thì hãn rút về. fee rút về mỗi lần là 60k đó

Ồ k sao, vẫn rút tốt...lúc điền form rút tiền chú ý tí cho tên nó match với tên ở bank là được...

Tình hình là sau vài tháng mmo, cuối cùng t cũng có tí $ trong paypal.. muốn rút về.. tuy nhiên....
Tên tôi là Trần Văn Hiếu, lúc trước lúc lập tài khoản t ko pjt nên ghi tên trong paypal của tui là Hiếu Trần (tên hiển thị trong cửa số balance)... sau đó tôi contact paypal để đổi tên lại thì dc nó đổi lại là zầy Văn Hiếu Trần (ghi có dấu), tôi đã contact lại yêu cầu đổi lại thành tên k dấu nhưng paypal không đồng ý vì trong hình CMND of t thì tên t có dấu. Nhưng xem mấy cái topic thì bảo tên có dấu rút về VN ko dc... Hướng dẫn t dùm đi mọi người.

Thanks
Có dấu hay không dấu cũng được nhưng bạn sẽ gặp rắc rối Văn Hiếu Trần (Hình như đúng phải là Trần Văn Hiếu)
Rút về Bank thì phí PP là 60k + khoản 20k phí ngân hàng VN nữa.
Nếu ít nên bán cho ex để đỡ phí :binhsua162:

275$ lận, nếu ex thì rất phí... tên hiện trong balance là Văn Hiếu Trần.
Nhiều thế cũng nên về bank
Tên hiện trong balance là Văn Hiếu Trần nhưng trong giấy CMND là Trần Văn Hiếu đúng không. Yêu cầu nó chỉnh đúng thứ tự với giấy CMND. Cái này thì nó làm liền trong vòng 24 giờ rồi hả rút về bank (3-5 làm việc sẽ có tiền). Có $ nhớ mời tớ ly cà phê :binhsua146:

send cho mình luôn đi. không phí đâu.hjhj
kiếm chương trình nào đầu tư vô. rôi rút về ap hoặc LR..........................

Ngày trước paypal của em cũng có dấu tiếng Việt, thế là photoshop cái CMND tí cho tất cả thành không có dấu =)), cả cái ATM không có dấu cũng chụp cho nó xem để nó lấy 2 cái đối chứng, cuối cùng đã thành công, giờ thì tên không có dấu nhé =)).

để em thử ý tưởng của bác xem thế nào !! hì... hy vọng nó ko phát hiện

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

mà mấy bác cho em hỏi, giả sử mình rút mà có trục trặc trong khâu gì đó, tiền k về tới dc thì nó có hoàn lại ko ?

để em thử ý tưởng của bác xem thế nào !! hì... hy vọng nó ko phát hiện

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

mà mấy bác cho em hỏi, giả sử mình rút mà có trục trặc trong khâu gì đó, tiền k về tới dc thì nó có hoàn lại ko ?
Nếu tiền không tới sẽ refund lại nhưng khá lâu. Trục trặc là tên và họ bị đảo do đó Bank VN không đồng ý và trả lại :binhsua136:

thế còn vấn đề ngân hàng ? Tài khoản ngân hàng là tài khoản nào, tài khoản khi tui mở thẻ ATM hàng tháng người ta trả lương, hay tài khoản tui mở để tiền tiết kiệm ? Hay bất cứ tài khoản nào miễn có mã số gửi tiền là gửi dc ?

thế còn vấn đề ngân hàng ? Tài khoản ngân hàng là tài khoản nào, tài khoản khi tui mở thẻ ATM hàng tháng người ta trả lương, hay tài khoản tui mở để tiền tiết kiệm ? Hay bất cứ tài khoản nào miễn có mã số gửi tiền là gửi dc ?
Chính là tài khoản mà người ta trả lương (cũng chính là em visa mà bạn get verify PP)

Hỏi thêm nà, cái ngân hàng Agri với Viettin có rút pp zìa dc không z ?

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

(note: Anh em có gì thắc mắc thì zô topic này hỏi lun cho mấy pro dễ trả lời ) ! Nhớ thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
419,690
171,777
Latest member
lellman
Back
Top Bottom