Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án up-down file nhận coin liền tay (đã list sàn livecoin.net)

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Giới thiệu về dự án
Hôm nay mình xin giới thiệu về dự án up-down file về máy tính để nhận coin ảo. Cách tham gia rất đơn giản, anh em chỉ việc tải các file của nó về. Coin này hoạt động theo cách thức, dự trữ càng nhiều file của nó thì số lượng coin nhận được càng tăng. Anh em có kết nối mạng càng khủng và ổ cứng dung lượng càng lớn thì sẽ nhận được càng nhiều coin. 1 coin hiện tại có gía khoảng 20 satoshi, 1 giờ sẽ có 6 lượt nhận coin. Hiện tại mình nhận được khoảng 20 coin 1h với tầm 300GB file download.
Khuyến cáo anh em nên tạo 1 máy ảo rồi treo máy tải file. Mình tạo hẳn 1 máy ảo với dung lượng gần 1TB, chỉ để chạy coin này.
Coin không có max supply mà khối lượng coin sẽ phân phối hằng ngày và sẽ giảm dần theo thời gian. Hiện tại current supply 149 triệu 102k coin, mỗi ngày phân phối 124k coin và giảm dần. Max supply tham khảo trên web chỉ khoảng 300M
Hướng dẫn tham gia dự án
Đầu tiên anh em truy cập theo đường dẫn
Ref ủng hộ ☺
https://mediacoin.pro/@g7obGhh9Byz
non-ref ☹
mediacoin.pro
Hướng dẫn bằng hình ảnh

Bấm vào My Channel rồi chọn Register

Invitecode: g7obGhh9Byz

Hướng dẫn rút về sàn livecoin

Hướng dẫn up file trên app
Thông tin dự án
Thông tin cơ bản
Homepage
Bitcointalk
Explorer
Exchange
Overview
Name: Mediacoin
Symbol: MDC
Current Supply: 149,185,860 MDC
Max Supply: 300,000,000 MDC
Cộng đồng
Facebook
Twitter
Telegram
Proof
Hình rút tiền thì mình up ở mục hướng dẫn rồi, các bạn có thể xem thêm TXID. App của nó nên uy tín nhé
TXID
https://explorer.mediacoin.pro/tx/0x4d127f8428b22518

Last edited:
Ref ủng hộ mình nhé, lưu ý đừng down những file có số lượng lớn (> 100 chẳng hạn) vì bữa mình thử thấy có lỗi. Tốt nhất chạy trên máy ảo nhé

Last edited:
Ref ủng hộ mình nhé, lưu ý đừng down những file có số lượng lớn (> 100 chẳng hạn)
1 wallet chạy nhiều máy dc ko nhỉ :D

Sao em tải về nó báo tập tin có thể gây hại cho máy nhỉ @@

Mình chạy app trên máy ảo win 7 pro, còn trên máy thực ko biết nó có gây hại hay ko, miễn kiếm $ đc thôi (mình dùng hẳn 1TB ổ cứng cho nó). Các bạn có thể dùng hyper-v , virtual box, vmware
Đây là app chia sẻ file nhận tiền của Nga ấy. Càng có nhiều file, tốc độ mạng càng mạnh càng có nhiều coin :popo_big_smile:
Ban đầu down ít file thì nhận ít coin, nhưng cứ từ từ, anh em cố down thêm nhiều file sẽ có thêm tiền, tầm trên 100 GB khoảng 1,5 coin/10 phút, 300 GB khoảng 3 coin/10 phút. Tới 1 lúc nào đó, khi anh em hết băng thông thì coin nhận đc sẽ dừng lại ở 1 giới hạn nào đó :popo_big_smile:
App treo máy nhé, nên anh em luôn mở app cùng kết nối mạng, 10 phút nó sẽ trả coin 1 lần.

Last edited:

Đã ref nhưng mà dow thì nó cứ vậy nè . Tải file thật nhỏ mà nó vẫn không được ông ạ.

minh downloard ve dc diem xong minh xoa dc k bác
Xóa file thì sẽ ko đc coin đâu bạn. Cái này nhận coin từ chia sẻ file, bạn down và up (up thụ động, tốc độ up đc tính khi có người down tệp mà bạn đã tải về)
Người khác dow file của mình thì sẽ tính đc bn coin nhỉ
Phụ thuộc vào dung lượng ổ cứng và tốc độ mạng của bạn
View attachment 136608
Đã ref nhưng mà dow thì nó cứ vậy nè . Tải file thật nhỏ mà nó vẫn không được ông ạ.
Tải file vài GB đi bạn,1 lượt mình tải cả đống file, thử cài netframework 4.5 trở lên. Nhiều cái 0% thì xóa hết đi, cái nào lên 1% thì thường đc.
Mà bạn chạy trên máy ảo hay vps vậy

Last edited:
Xóa file thì sẽ ko đc coin đâu bạn. Cái này nhận coin từ chia sẻ file, bạn down và up (up thụ động tốc độ up đc tính khi có người down tệp mà bạn đã tải về)

Phụ thuộc vào dung lượng ổ cứng và tốc độ mạng của bạn

Tải file vài GB đi bạn,1 lượt mình tải cả đống file, thử cài netframework 4.5 trở lên. Nhiều cái 0% thì xóa hết đi, cái nào lên 1% thì thường đc.
Mà bạn chạy trên máy ảo hay vps vậy
Tui chạy trên máy thật ông ạ , không biết win 10 nó bị nghén gì không ấy chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week