Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án up-down file nhận coin liền tay (đã list sàn livecoin.net)

giá cả sao bác
vừa test View attachment 136609
Hiện tại tầm 20 sat/1 coin. Mình thấy coin này cũng khá hay.
Như nó nói share file sẽ vượt qua mọi rào cản, không bị chặn mà còn đc tiền. Đó là ý tưởng của dự án này.
Giá như giá chuối :D

Có full driver không ông ?
Bản gốc của microsoft, driver thì phải xem máy bạn thuộc dạng nào, nếu là lap thường phải up thêm driver card mạng
P.s Nếu dùng hyper-v thì cần gì driver nhỉ :popo_big_smile:

Last edited:
Hiện tại tầm 20 sat/1 coin. Mình thấy coin này cũng khá hay.
Như nó nói share file sẽ vượt qua mọi rào cản, không bị chặn mà còn đc tiền. Đó là ý tưởng của dự án này.

Bản gốc của microsoft, driver thì phải xem máy bạn thuộc dạng nào, nếu là lap thường phải up thêm driver card mạng
P.s Nếu dùng hyper-v thì cần gì driver nhỉ :popo_big_smile:
Đó giờ chưa tạo win ảo bao giờ ông ạ , đang google đây :popo_big_smile:

Tui chạy trên máy thật ông ạ , không biết win 10 nó bị nghén gì không ấy chứ
Win 10 chạy tốt , mình đang chạy trên máy thật luôn , file cỡ nào cũng down về , theo mình nên down lúc không làm việc ( đi ngủ)

Win 10 chạy tốt , mình đang chạy trên máy thật luôn , file cỡ nào cũng down về , theo mình nên down lúc không làm việc ( đi ngủ)
Nếu tui chạy tốt thì tui cần gì phải hỏi ông thớt :popo_angry::popo_angry:

test chơi vài chục xu nghỉ, time chạy trên vps treo bot x100 lần ngon hơn kaka
Vps dung lượng thấp treo ko thấm đâu bạn. Phần thưởng coin tăng lũy tiến theo dung lượng lưu trữ + tốc độ mạng.
Mà treo thế có sao ko bác
Tốt nhất treo trên máy ảo. Vì đây là hệ thống chia sẽ file nhận coin, không qua kiểm duyệt. Để an toàn nhất có thể thì nên sử dụng máy ảo.

Vps dung lượng thấp treo ko thấm đâu bạn. Phần thưởng coin tăng lũy tiến theo dung lượng lưu trữ + tốc độ mạng.
Tốt nhất treo trên máy ảo. Vì đây là hệ thống chia sẽ file nhận coin, không qua kiểm duyệt. Để an toàn nhất có thể thì nên sử dụng máy ảo.
vps nhà bán :3 mà test thôi, chứ gỡ hết rồi, vps để cày 1h=1$ ngon hơn.

Khối lượng phân phối coin mỗi ngày ngày càng giảm nhé mọi người

Sau 10 ngày sản lượng coin phân phối hằng ngày đã giảm 2k, cứ đà này càng ngày coin sẽ càng khan hiếm

Anh em tham gia nhóm rồi share link cho nhau tải về kiếm rất nhiều coin nhé
Discord
Mình cũng cần 1 số người tải link mình, mình sẽ trả lễ cho anh em :popo_big_smile:. Các chủ đề có thể tìm video trên youtube hoặc google rồi up video lên thôi. Chẳng hạn mình tạo chủ đề Doraemon, thì mình down nhiều video Doraemon vào 1 thư mục sau đó up lên app là xong:popo_big_smile:
Đây là 1 vài hình ảnh, bạn mình kiếm 1 lần cả trăm coin, 1 ngày kiếm vài chục $ đấy

Last edited:
Cái này rút thì thường bao lâu mới về nhỉ.

Mái ảo bác thớt tạo là VNWare à. Xài HDH gì cho nó ko bị lỗi nhỉ

Cái này rút thì thường bao lâu mới về nhỉ.

Mái ảo bác thớt tạo là VNWare à. Xài HDH gì cho nó ko bị lỗi nhỉ
Thông thường khoảng 30 phút coin sẽ về sàn livecoin.net.
Trước thì mình hay dùng Hyper-V chạy bản win 7 pro 64 bit.
Hiện tại mình không xài máy ảo nữa, chơi trên máy thật tiện hơn. Mình đặt pass cho những file quan trọng, rồi cài app chạy trên Win 10 64bit ok (không dùng Sandboxie) :popo_shame:. Máy ảo nhiều khi với dung lượng file của mình lên tới 1 TB thì khi Save rất lâu mà dễ phát sinh lỗi, nên hiện tại mình chơi trên máy thật ổn định hơn:popo_shame:.
Hiện tại dung lượng lưu trữ của mình đã gần 1 TB (cả file up và down). Nếu không tính mấy lần phải xóa bỏ máy ảo do lỗi và thay đổi ổ cứng, giờ cũng được trên 2 TB rồi.
Up file rồi share file cho nhau down kiếm nhiều coin hơn. Các anh em đều có lợi, hơn là 1 thằng đâu đâu hưởng lợi khi mình down file của nó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom