Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án game khai thác tài nguyên kiếm token (đã list sàn)

Không chắc số ngày nữa , nếu chơi liên tục mỗi khi nó reset + job ngon và thêm ref thì nhanh hồi vốn, còn chơi ko liên tục + job đểu thì lâu , nên em cũng ko dám nói chính xác số ngày đâu. Mà em nghĩ khoảng trên dưới 20 ngày, em nghĩ vậy ! :popo_sexy_girl:
làm job đào vàng chưa tới 1 tuần là hồi vốn r :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Nạp EOS vào ví xong mua ak bác
Uhm, nào EOS vào rồi trade lấy PGL về.
Có 2 cách chơi:
1) Mua chứng chỉ + tool cho worker (50k gold + 3x5k5) tổng cộng tốn 66K gold = 66 PGL < 1 EOS.
2) Thuê mảnh đất rồi kinh doan trên đó (Mining, làm tool, ...). Chi phí thì >1M GOLD, lời thì tầm gấp 3-4 lần so với cách ở trên.

Có 2 cách chơi:
1) Mua chứng chỉ + tool cho worker (50k gold + 3x5k5) tổng cộng tốn 66K gold = 66 PGL < 1 EOS.
2) Thuê mảnh đất rồi kinh doan trên đó (Mining, làm tool, ...). Chi phí thì >1M GOLD, lời thì tầm gấp 3-4 lần so với cách ở trên.
1M gold tầm bn xiền vnd bác ơi

Mình mua công cụ rồi, nhưng làm việc bằng công cụ nó bắt mua cái gì tận 5k5 vàng liền là sao nhỉ

Có 2 cách chơi:
nghe tính có vẻ ngon nhỉ bác

Hic game kho chơi quá. Ko bút tiếng anh chỉ biết tiếng nhật :(
Hướng dẫn bằng tiếng Việt chứ có phải tiếng Anh, tiếng Nhật đâu bạn:popo_shame:
chơi được nhé
Ko khuyến khích chơi trên VPS nhé. Vi có thể phải bóc lịch 365 ngày:popo_big_smile:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom