Tutorial Hướng dẫn tham gia dự án game khai thác tài nguyên kiếm token (đã list sàn)

Vào hóng với anh em cho vui. Chưa chơi thể loại game này lần nào. Xưa toàn chơi gam nhập vai đi quánh lộn :)

Vào hóng với anh em cho vui. Chưa chơi thể loại game này lần nào. Xưa toàn chơi gam nhập vai đi quánh lộn :)
Thử theo thớt 1 vé xem thế nào đi sếp. Em trước giờ cũng chỉ chơi game nhập vai oánh nhau.

Bác phải dùng Lynx tạo EOS mới được nhiều acc Scatter được
Thanks bác nha, em cứ tưởng mỗi lần tạo 1 ví Scatter thì phải kèm 1 ví Lynx và phải tốn 47k, vậy thì chỉ tốn 47k 1 lần thôi , thanks bác nhiều.

nhưng năm 1996 bắt đầu làm quen với máy tính, chỉ có game đào mìn, cờ vua và chơi bài , anh Hải ah

Thanks bác nha, em cứ tưởng mỗi lần tạo 1 ví Scatter thì phải kèm 1 ví Lynx và phải tốn 47k, vậy thì chỉ tốn 47k 1 lần thôi , thanks bác nhiều.
1 ví EOS tạo trên Lynx chỉ tốn 47k 1 lần thôi , rồi lấy Key Private đó import vào Scatter mà xài , sài ở các máy khác nhau mà chung 1 tk EOS đó thì chỉ cần lấy Key Private đó import vào máy khác là dùng bth

1 ví EOS tạo trên Lynx chỉ tốn 47k 1 lần thôi , rồi lấy Key Private đó import vào Scatter mà xài , sài ở các máy khác nhau mà chung 1 tk EOS đó thì chỉ cần lấy Key Private đó import vào máy khác là dùng bth
1 ví Lynx 2 ví EOS Scatter ko dc à bác ! :popo_too_sad:

Mình mới chơi có 1 số vấn đề muốn hỏi chủ thớt 1 chút
1 ví EOS có thể chơi đc bao nhiêu tài khoản
Giờ độ khó thì tăng giá trị đi xuống cầy free còn cá kiếm đc ko

Mình mới chơi có 1 số vấn đề muốn hỏi chủ thớt 1 chút
1 ví EOS có thể chơi đc bao nhiêu tài khoản
Giờ độ khó thì tăng giá trị đi xuống cầy free còn cá kiếm đc ko
1/ 1 ví EOS chỉ được 1 tài khoản
2/ Free vẫn kiếm được nhưng mất rất nhiều thời gian.

1/ 1 ví EOS chỉ được 1 tài khoản
2/ Free vẫn kiếm được nhưng mất rất nhiều thời gian.
Mình có dàn máy tính quán net muốn đầu tư tý gỡ gạc ko biết trùng ip mạng lan như thế có bị khóa không nhỉ

Vậy cho mình hỏi , nếu đầu tư thì tầm bao lâu là hồi vốn nhỉ :D
Không chắc số ngày nữa , nếu chơi liên tục mỗi khi nó reset + job ngon và thêm ref thì nhanh hồi vốn, còn chơi ko liên tục + job đểu thì lâu , nên em cũng ko dám nói chính xác số ngày đâu. Mà em nghĩ khoảng trên dưới 20 ngày, em nghĩ vậy ! :popo_sexy_girl:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom