Help Hướng dẫn reg Phone us (Coingeneration)

Verification temporarily unavailable Enter your cell phone number above
Please enter the correct number

:m121: thế là hết....coin như này là biết rồi....chia tay các em nhá :m146:

Ờ thế mới nói bỏ ra thêm 1$ để kiếm đc 30$ còn bảo là ăn chặn à. Hỏi thử xem ai cũng im ỉm thì đc bỏ ra 1$ để kiếm tiền à. Bạn nào mua acc của mình vào báo danh đi xem tổng cộng mình bán mấy acc. @kid bạn mua acc của mình à. Sao bạn phán như đúng rồi thế. Bạn biết mình cho bao nhiêu acc ko. Ăn theo. Nói chung các bạn nói gì thì cũng éo quan tâm vì h thì kệ share đường kiếm tiền cho mà cũng bày đặt.

OMG, mình có 3 acc, 1 acc reg = ip VN nó chạy ko thấy theard, nên reg thêm 2 acc cũng = pinger, vừa mới log kiểm tra vẫn ổn. Tình hình fix cái ver fone là teo cmnr:binhsua04:

Tớ nhắn nhủ với mấy bạn như này. Những ng đi trước ng ta làm chuột bạch cho các bạn. Được mất thế nào thông tin thế nào ng ta cũng phải bỏ công sức ra theo dõi thì các bạn mới đc ngồi chơi ko bỏ công sức tí nào. Bây h các bạn bảo mấy ổng là ăn chặn này nọ rồi thế này thế nọ. Đúng là ăn *** đá bô. Ng ta ăn ref à thế ng ta làm ko công cho các bạn hết à. Mà như thế thì các bạn mất gì. Ng ta chà đạp lên các bạn để sống à. Mình làm 2 thread tuyển ref để rồi nhận đc cái gì từ các bạn. Cả share free các bạn đã ai nói đc câu cảm ơn chưa. Trong khi pop up các bạn cheat đủ kiẻu mình bị ban 2 site. Mình bắt đền à. Rút kinh nghiệm. Mấy chú trẻ trâu muốn nằm chơi ăn nhiêu sống chỉ biết bản thân mình.

Lo gì. Có dịch vụ bên UG rồi. Cùng lắm nhờ shipper nhờ drop veri. Cảm thấy thích vì nó khoá pinger. Ai muốn ta đây thì giỏi mà share tiếp đê nhé. Ai bị ban acc thì xin chia buồn là bây h các bạn có vps để lướt web chơi rồi đấy. Haha.

Chả lo mấy , đã tìm ra cách ver riêng.
Bọn ngu share ra cứ tưởng mình anh hùng lắm :)).
Kết lại thôi : ăn không được đạp đổ ấy mà :)
PS bác ghoul : đừng tin tưởng vào bọn newbie nhiều.Tốt nhất là cứ im im mà làm thôi , giải thích nhiều có khi bọn nó lại đạp đổ như lần này ấy.
Ai thích go pro thì tự tìm hiểu thôi , chứ mấy bọn phá phá thì giải thích nó làm gì :))

Chả lo mấy , đã tìm ra cách ver riêng.
Bọn ngu share ra cứ tưởng mình anh hùng lắm :)).
Kết lại thôi : ăn không được đạp đổ ấy mà :)
PS bác ghoul : đừng tin tưởng vào bọn newbie nhiều.Tốt nhất là cứ im im mà làm thôi , giải thích nhiều có khi bọn nó lại đạp đổ như lần này ấy.
Ai thích go pro thì tự tìm hiểu thôi , chứ mấy bọn phá phá thì giải thích nó làm gì :))
Khổ rồi -.-, mất 1$ để có 30$ thì không muốn, các anh hùng bàn phím share này share kia, giờ thì muốn mất 1$ cũng ko có cơ hội mà mất nữa -.-, lạy các anh hùng :((

Thôi kệ chúng nó, giúp nó rồi nó chửi vào mặt mình. Chả ra làm sao cả. Mình ver cho nó bỏ ra công sức đến lúc này chúng nó lại chửi mình.

Ta thích thế để xem bọn "Ngu lâu dốt bền" có còn to mồm mà rào nữa ko :))
P/S : ai muốn có acc Free thì inbox thánh mrquyen ấy, thánh đó có cả k acc trong tay ae ai cũng có phần :-"

bây giờ mà coin nó ko cho free 1 Thread 30 ngày nữa nhỉ ;)) nó lại giảm rule xuống còn free 1 thread 7 ngày thì ngồi mà tâm sự với ngay nhé mấy bạn thích pub kiểu muốn phá . còn pinger ko active sms được thì vẫn có những cách khác active được. sợ mỗi việc giảm ngày thread free thôi :(

Ta thích thế để xem bọn "Ngu lâu dốt bền" có còn to mồm mà rào nữa ko :))
P/S : ai muốn có acc Free thì inbox thánh mrquyen ấy, thánh đó có cả k acc trong tay ae ai cũng có phần :-"
Hehe, thích p/s của bác này :)), mrquyen là 1 trong những thánh góp phần "giết" anh em -.-

- - - Updated - - -

Coin đang delete thread free, dự là thread free sẽ ra đi mãi mãi :binhsua149:
Thông tin ở đâu vậy bác? Thêm hot cho anh em à-.-

Ôi giời ạ Ver vài cái.sent lại code cho nó có thấy phản hồi lại đếch đâu.Mệt lắm
chưa ver đc cái nào

:m020: không biết bao giờ mới dc ver acc lại...ai có acc nào ko cho iêm xin chục accc đi,,,mới mua chục con vps mà chưa ver dc acc tó nào mà treo

ặc hết ver được acc với pinger rồi à mấy thánh này làm ác quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,877
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back