Help Hướng dẫn reg Phone us (Coingeneration)

Sặc hàng này trên mạng có mà,có phải mới j đâu,đúng là share cũng bị chửi và không share cũng bị nói này nói nọ,thôi h cứ việc chém gió thôi,chả ai dám share j nữa kể cả copy lại cho ai chưa biết cũng chịu thôi, veri thì vẫn còn cách nhưng rút kinh nghiệm sẽ ko nói j nữa, :binhsua76:

Đệc mợ thằng thớt ngu học giỏi thì ver đi. Thấy trẻ con bốc shit bỏ mồm cũng bỏ theo à

Đệc mợ thằng thớt ngu học giỏi thì ver đi. Thấy trẻ con bốc shit bỏ mồm cũng bỏ theo à

Mày làm bố trẻ con rồi mà vẫn trẻ trâu vậy à.

Thằng thớt nó cũng có ý tốt thôi. Kiến thức của mày cũng nhờ những bài viết như của thớt. Chứ từ đâu mà có.

Trình độ VH 1/12 Mù chữ văn hóa ko cao ok? Thằng 92 sao biết tao đã có con. Căn bản là tao dị ứng với mấy cái kiểu này ok

Vẫn verify được nhé anh em :D

- - - Updated - - -

Thread chạy ngon......

Last edited by a moderator:
Trình độ VH 1/12 Mù chữ văn hóa ko cao ok? Thằng 92 sao biết tao đã có con. Căn bản là tao dị ứng với mấy cái kiểu này ok

Dị ứng.... haizzzzzzzzzz vãi,tốt nhất máy nên shutup đi,càng nói càng nhảm

Coin free chấm hết, các cậu ko phải bàn cãi.
Chơi chính đáng thì nhận đc tiền, còn ""gieo nhân thì ắt gặp bão" thôi.
Xin chia bùn

Hê hê thế như mình là sống tốt à. Chả làm sao cả. Vẫn nhận tiền đều. Còn thực ra thì thăng thớt post cái này chả ảnh hưởng hay liên quan gì hết thấy leech nguyên bài về ko ghi nguồn chưa kể lúc pinger đã chặn. Thế mới vào cho ít gạch đá thôi. Hoặc có thể thấy nó hấp hối nên quăng bài này lên để dìm hàng luôn.

xxx.PNG Vừa activate xong, ai ko tin thì thôi :D. CHỉ nói là có cách, ai pro thì tự tìm, ko share nhé

Vừa ver xong 2 em
Mình sẽ giúp 1 bạn comment gần nhất trả lời ngay sau mình ( gửi thông tin vps+user của bạn vào inbox cho mình)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week