Help Hướng dẫn reg Phone us (Coingeneration)

Tớ xin lỗi mod và các bạn làm ăn chân chính trước nhưng tớ muốn nói thẳng vào mặt mấy thằng cờ hó như thằng thớt này là đcm chúng mày đéo ăn đc đạp đổ đúng ko. Ngu học vl ra. Có chỗ làm ăn mà chúng mày cũng lao vào phá được. Tao đếch sợ. Cầu mong cho pinger khóa mẹ vào, rồi tớ muốn nhắn nhủ các bạn đang kiếm $ bằng coin là chúng mình còn nhiều cách reg nick pinger mà khóa vào bán acc coin 5$ đừng bán 1$ nữa. Mở đường cho chúng nó ăn chúng nó ăn cứt đá bô. Từ h đếu tin thằng nào hết đéo share gì hết. Đứa nào làm đứa đấy ăn.

Mình cũng muốn nhắn nhủ là, mình đã ngừng reg nick coin từ lâu. Chính vì việc share hàng loạt đã làm cho coin thay đổi rule nhiều hơn. Dự là sắp baned hàng loạt

Tớ muốn lập 1 hội coin những người quen mặt. Các bạn như Quốc Anh smalldragon zylong thím Cường đồng ý ko. Lập 1 hội chơi tự chiến kệ chúng nó. Ăn đc đáng bao nhiêu share ra chúng nó bảo 1$ là ăn cướp này nọ rồi bảo mình thế này thế nọ. Ko share nữa lập nhóm chơi thảo luận thôi. Kệ chúng nó.

Tự ai làm nấy ăn, nếu là hội thì chủ yếu là thảo luận khi nào rút PM, khi nào rút PZ , tất tần tật thông tin của coin thôi. Thôi thì xin mọi người để yên cho em nó đi, đừng trẻ trâu như cái thằng thớt nữa. Một site reg phone ngon thế khi đã public ra thì coi như tiêu cmnr

Xin các bạn đừng bán acc coin nữa. Bị chửi mấy lần rồi, mặt có chai thì giờ chắc cũng hết chai

Last edited by a moderator:
Tự ai làm nấy ăn, nếu là hội thì chủ yếu là thảo luận khi nào rút PM, khi nào rút PZ , tất tần tật thông tin của coin thôi. Thôi thì xin mọi người để yên cho em nó đi, đừng trẻ trâu như cái thằng thớt nữa. Một site reg phone ngon thế khi đã public ra thì coi như tiêu cmnr

Tui hiện còn 100 acc. Nhưng chẳng thà bỏ, chứ ko bán. không share, những bạn có acc coin cũng đừng bán nữa. Bị chửi mấy lần rồi, mặt có chai thì giờ chắc cũng hết chai

thớt cũng chỉ là người post lại thôi :m097:, có người post trc rồi

Tui hiện còn 100 acc. Nhưng chẳng thà bỏ, chứ ko bán. không share, những bạn có acc coin cũng đừng bán nữa. Bị chửi mấy lần rồi, mặt có chai thì giờ chắc cũng hết chai

những ông này mới gọi là phá site chứ newbie reg được mấy cái.Pinger có từ lâu rồi,public từ cái thời coinbase ,payweb ,gvoice

những ông này mới gọi là phá site chứ newbie reg được mấy cái.Pinger có từ lâu rồi,public từ cái thời coinbase ,payweb ,gvoice

Phá cũng là một nghệ thuật, phá làm sao qua mặt được admin coin kìa.

Phá cũng là một nghệ thuật, phá làm sao qua mặt được admin coin kìa.

nghệ thuật cái gì, reg trăm acc rồi cho người khác treo rồi ăn chia 50/50 hả.Bây giờ dua nhau reg hàng trăm cái acc thì admin mới không cho ver nữa ,quá đông người treo coin tự khắc admin phải dừng khuyến mãi chả cần biết làm gì,huống hồ lúc trước nó phải block 1 loạt acc ,thừa biết bị lạm dụng

pinger có từ lâu rồi nhưng time gần đây mới ver đc nhé :binhsua03:

Nói ra mới nói, mấy bác nói làm ăn chân chính ko tạo nhiều acc, làm gì có chuyện đó.

Tại mấy bác thấy nhiều người reg ăn nhiều acc như mấy bác mà thôi, rồi thì nó sập site sớm, ko ăn nữa.

Nói thật chứ mấy bác tạo acc có đủ vps treo thì tạo chứ cái kiểu nhào vô reg cả trăm cái nick như vậy nó ko ban nick mới lạ

Nói ra mới nói, mấy bác nói làm ăn chân chính ko tạo nhiều acc, làm gì có chuyện đó.

Tại mấy bác thấy nhiều người reg ăn nhiều acc như mấy bác mà thôi, rồi thì nó sập site sớm, ko ăn nữa.

Nói thật chứ mấy bác tạo acc có đủ vps treo thì tạo chứ cái kiểu nhào vô reg cả trăm cái nick như vậy nó ko ban nick mới lạ
Giờ thì Coin nó đâu cho veri nữa đâu

Kệ mấy thằng đấy đi ông. Nói ra thì bảo mình ăn chặn này nọ. Tớ lập nhóm anh em vào nhé mấy đứa thôi có gì tớ chỉ chia sẻ. Kệ mấy hội này đi. Ăn ko được mới chọc ngoáy. Nó có ý thức thì đã ko làm thế. Chả qua là ăn ko lại nên thế. Nói thẳng luôn là reg đúng kiểu chả sao đâu. Chỉ có mấy bạn ko biết gì reg ip vn rồi nó mới check đc là ip vn nhận phone nc ngoài. Còn xin lỗi bạn thớt và mấy bạn ăn theo các bạn chả là cái beep gì cả. Share ra đc hôm nó khoá ver thì tự hiểu là do thằng nào. Tao reg đấy cả trăm nick đấy thế mà có sao ko cho đến khi chúng mày giở trò.

em tiết lộ cho các bác biết , em treo coin không cần vps , 1 cái máy tính của em treo 40 acc coin mà trả sao cả . bao h site sập em show hàng cho các bác xem . cách này e sẽ không share , vì một khi đã share là sớm muộn sẽ nát

Kệ mấy thằng đấy đi ông. Nói ra thì bảo mình ăn chặn này nọ. Tớ lập nhóm anh em vào nhé mấy đứa thôi có gì tớ chỉ chia sẻ. Kệ mấy hội này đi. Ăn ko được mới chọc ngoáy. Nó có ý thức thì đã ko làm thế. Chả qua là ăn ko lại nên thế. Nói thẳng luôn là reg đúng kiểu chả sao đâu. Chỉ có mấy bạn ko biết gì reg ip vn rồi nó mới check đc là ip vn nhận phone nc ngoài. Còn xin lỗi bạn thớt và mấy bạn ăn theo các bạn chả là cái beep gì cả. Share ra đc hôm nó khoá ver thì tự hiểu là do thằng nào. Tao reg đấy cả trăm nick đấy thế mà có sao ko cho đến khi chúng mày giở trò.

Làm gì reg ip VN mà ver dc nhỉ nó hiện đầu số 84 làm sao mà reg bằng phone USA, bác reg cả trăm cái mà ko biết sao.

Nói thật bác reg cả trăm cái đó bác tính để dành bán acc coin chứ tốt lành gì :binhsua15:

Nói thật làm ăn chân chính như bác nói là reg acc thì phải có chỗ treo chứ đúng ko, làm ăn chân chính mà reg cả trăm cái để dành à, vãi bác ghê

Cái này tui nói đúng tâm trạng bác nè, bác sợ share nhiều người vào thì mất chén cơm, kết thúc nhé !!!

Thớt thì nó tính phá cho hôi, bác thì sợ mất chén cơm, mà chủ thớt này nó cũng copy của chủ thớt khác !!!

Last edited by a moderator:
em tiết lộ cho các bác biết , em treo coin không cần vps , 1 cái máy tính của em treo 40 acc coin mà trả sao cả . bao h site sập em show hàng cho các bác xem . cách này e sẽ không share , vì một khi đã share là sớm muộn sẽ nát

ko treo em này nữa, mà chắc là dùng máy ảo à :D, hình như trước cũng có người dùng mà

- - - Updated - - -

Làm gì reg ip VN mà ver dc nhỉ nó hiện đầu số 84 làm sao mà reg bằng phone USA, bác reg cả trăm cái mà ko biết sao.

Nói thật bác reg cả trăm cái đó bác tính để dành bán acc coin chứ tốt lành gì :binhsua15:

Nói thật làm ăn chân chính như bác nói là reg acc thì phải có chỗ treo chứ đúng ko, làm ăn chân chính mà reg cả trăm cái để dành à, vãi bác ghê

Cái này tui nói đúng tâm trạng bác nè, bác sợ share nhiều người vào thì mất chén cơm, kết thúc nhé !!!

đụng đến nồi cơm thì sao mà ko bực được hả bác, hehe

ặc. ko hiểu sao acc coin mình bị block. PM coin thì vẫn chạy và lên tiền như thường. Có ai bị như em ko ạ. Em mua acc của bác trong 4rum, chạy toàn trên VPS , chưa login IP VN lần nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week