Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

cái ô trống này là để làm j mấy bạn?
hình như là khi mình muốn để lại 1 ít pic trên id là đánh số vào đó à?
còn chữ payout bên cạnh thì sao? đó là mình muốn pay 1 mình id đó đúng ko ạ( khi đủ min 3$)?

View attachment 3625
cái ô trống này là để làm j mấy bạn?
hình như là khi mình muốn để lại 1 ít pic trên id là đánh số vào đó à?
còn chữ payout bên cạnh thì sao? đó là mình muốn pay 1 mình id đó đúng ko ạ( khi đủ min 3$)?

Mình đã trả lời cho bạn ở trên quá đầy đủ rồi mà.khi nào làm group thì chủ group sẽ pay cho từng id bằng cách đánh số pic muốn trả vào đó thì số tiền sẽ được chuyển vào id mong muốn.còn nếu bạn làm solo thì khi đủ 3$ thì bạn bấm nút order payment ở statis là được rồi,đâu cần phải payout chi hả bạn????????????????????

hi hi thank ban lionheart04031992 nha.
:binhsua06:

nhu the nao thi bi ban nick a. em new bie

làm thế nào ak? Để đc bị ban bạn hãy thực hiện các thao tác sau:
1. Gõ sai nhiều vào, sai càng nhiều tỷ lệ đc ban càng cao, cụ thể bao nhiêu mình cũng không rõ, 15% chăng?
2. bạn mở soft cắm đó không gõ, cứ vậy sớm r bạn cũng sẽ đc ban
3. thi thoảng thằng admin nó lượn lờ, gặp id nào đọc ngứa mắt nó cũng ban ;)

hình như còn, sẽ sửa đổi bổ sung theo tình hình ;)

newbie muốn test id thì đọc bài cách test pri riêng nhé, đừng có như trong A-Z r chả đc mấy đâu ;)

làm thế nào ak? Để đc bị ban bạn hãy thực hiện các thao tác sau:
1. Gõ sai nhiều vào, sai càng nhiều tỷ lệ đc ban càng cao, cụ thể bao nhiêu mình cũng không rõ, 15% chăng?
2. bạn mở soft cắm đó không gõ, cứ vậy sớm r bạn cũng sẽ đc ban
3. thi thoảng thằng admin nó lượn lờ, gặp id nào đọc ngứa mắt nó cũng ban ;)

hình như còn, sẽ sửa đổi bổ sung theo tình hình ;)

newbie muốn test id thì đọc bài cách test pri riêng nhé, đừng có như trong A-Z r chả đc mấy đâu ;)
=)) !
thêm 1 cái nữa nha , khi bạn gõ gặp cái lúc tam giác hay image inviate ! ban esc hoặc dontsee nhiều cũng dễ bị band lắm ^^ !
nếu ko muốn band thì out ra , khi khác gõ tiếp =))

mình chưa Exchanger lần nào cả cho hỏi mấy pro nên Exchanger trang wed nào bây h?(mình ở Hải Phòng)
ex bạn có thễ vào box ex sevice ỡ forum !
bạn nên ex bác home ( yahoo : caokyan ) trong box hoặc baotrung.vn ! 2 bác đó khi nào giá cũng cao ;)) ! uy tín thì miễn bàn ! ý kiến cá nhân thôi =))

giả sử bạn có ID pri 0 ,nếu bạn gõ 1ID thì thời gian chờ giữa 2 code là 1-2s (pix ko ra liên tục đc) còn add nhiều ID thì ko có thời gian chờ => sẽ gõ đc nhiều hơn.Đơn giản là thế.:binhsua52:

Hic sao mình nhấn vào nút thanh toán từ sáng mà giờ vào kiểm tra trong webmoney thì vẫn ko có nhỉ :(

Hic sao mình nhấn vào nút thanh toán từ sáng mà giờ vào kiểm tra trong webmoney thì vẫn ko có nhỉ :(
mới order hồi sáng thì sao giờ có được,khoảng 20-22h sau mới có,chậm nhất là 24h,sáng hôm sau thì bạn sẽ nhận được $thôi,làm tiếp đi,đừng có lo chi cho mệt sức

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week