Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

alo, m.n cho em hỏi, các ids con phải đánh 30 code ak

em đã kick vào orderpaymen rồi mà nó báo màu đỏ như ri là sao các anh, không biết có được thanh toán không:

Last edited by a moderator:
em đã kick vào orderpaymen rồi mà nó báo màu đỏ như ri là sao các anh, không biết có được thanh toán không:

Thông báo vậy là ok gùi bạn. giờ chỉ việc chờ nó reset và tiền về LR gùi.

Không biết bên em có lỗi gì mà nó báo là đã thanh toán nhưng em vào LR check thì chẳng có xu nào, hu hu, có khi nào công toi không nhỉ.

sao bạn ko mở trên google chrome ấy, nó có dịch ra tiếng việt mà.

Tiền về LR chậm, bạn đợi đến tối là có. Yên tâm mà làm đi!
bạn này nói đúng đó ! nó trừ tiền là ok rồi , chĩ có điều tiền về LR cần có thời gian , dài hay lâu thì chưa biết =)) !
bạn mới tham gia , pay qua WMZ đi , 24h có tiền , an tâm mà chiến !

các bác ới cho mình hỏi, nếu mà mình đang làm 1 id này rồi, người bạn của mình cũng nhảy đồng thời vào id này, thì chuyện j sẽ xảy ra ạ?
mình bị out ra hay bạn kia ko vào đc? có ảnh hưởng j pri.. ko ạ

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

a mà mấy hôm nay test pri đã nhanh hơn chưa?
mấy hôm trước thức dậy sớm gần 4h mà test cũng ko nhanh.

các bác ới cho mình hỏi, nếu mà mình đang làm 1 id này rồi, người bạn của mình cũng nhảy đồng thời vào id này, thì chuyện j sẽ xảy ra ạ?
Trường hợp của bạn: nếu bạn đang làm việc trên ID đó thì người bạn của bạn sẽ ko đăng nhập được cùng 1 ID dc .

Trường hợp này sẽ bị khóa tài khoản ( Trên soft Captchapro(XD)): đăng nhập 2 ID giống nhau 1 lúc( cái này soft # chưa thử, nhưng soft XD thì đuơc) trên soft. Khi bạn bấm play thì tài khoản này của bạn sẽ bị khóa. Mình đã bị 1 lần.( lưu ý là đăng nhập nhưng chưa làm việc thì sẽ đăng nhập đuơc ko chỉ 2 ID giống nhau mà còn hơn nữa).

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

a mà mấy hôm nay test pri đã nhanh hơn chưa?
mấy hôm trước thức dậy sớm gần 4h mà test cũng ko nhanh.

Mấy hôm nay test pri đã nhanh hơn rồi bạn ah,có ngày 12h là có thể cày pri4 được rồi,cũng có ngày đến 1-2h mới bắt đầu load nhưng nói chung là load rất ổn định,tốc độ 1000code/h vẫn không kịp cày 5id pri4

Các bác cho em hỏi, em mới bắt đầu đánh captcha và đang đánh Qlink, các bác có thể so sánh giá 1000cap của Kolo, Qlink và Pix không ạ?

Mình vẫn chưa chơi Kolo bao giờ nhưng vẫn trả lời cho bạn,nếu có ai chơi kolo thì bổ sung thêm nha:
_Đầu tiên phải nói về tốc độ load: Pix thì load tương đối ổn định và load được cả ngày,Qlink thì load được có buổi tối là nhanh nhưng cũng không ổn định lắm(để đạt 1000code/h thì cũng không dễ đâu),còn Kolo thì nghe các bác nói là cũng ổn định cả ngày.=>Pix và Kolo để được 1000code sẽ nhanh hơn

_Thứ 2 và mức độ điên:Qlink lúc trước thì không sao nhưng dạo này làm thì bị nhiều lỗi điên quá rất dễ bị ban,Pix thì cũng thỉnh thoảng tính pri vô lý nhưng cũng chấp nhận được,Kolo thì chắc là dễ nhất phải không nhỉ=>Kolo và Pix được.

_Cuối cùng là nói về giá:Qlink thì có nơi làm được 22k/1kcode nhưng phải trên 14kcode 1 tuần,Pix làm solo thì khoảng 20,9k/1k code còn Kolo thì thấp hơn nhiều nhưng được cái có bonus nhưng phải cày hơi lâu đó nha.=>Qlink và Pix được

KL:Qua kinh nghiệm đã chơi cap được 4 tháng thì mình vẫn thấy pix là đỉnh nhất nhưng lúc đầu cũng nên chơi mấy trang khác trước để quen với captcha(mình thấy fasttyper rất thích hợp cho người mới vì có chia ra thêm 2 mục:code đúng và code sai,các bạn mới vào dễ tham khảo,mình cũng bắt đầu từ fasttyper)nếu không cày pri không được như mong muốn sẽ dễ bỏ cuộc

các bước, test pri xong, trên 3$, nhấn pay vào webmoney là xong hả các bác?
xong rồi nó trừ pic trên id chủ và các id con, vậy lần sau ta có đánh 1 ít trên id chủ để khỏi bị xóa đúng ko ạ?
nhấn pay xong chỉ việc ngồi đợi nó về trên webmoney là ex nữa là ok đúng ko?
nếu trong 1 group 6id, muốn reset 3,4 id chứ ko reset hết có đc ko?
à sao mà mấy người quản lý reset xong để lại một ít pic đc hay vậy ta?

các bước, test pri xong, trên 3$, nhấn pay vào webmoney là xong hả các bác?
xong rồi nó trừ pic trên id chủ và các id con, vậy lần sau ta có đánh 1 ít trên id chủ để khỏi bị xóa đúng ko ạ?
nhấn pay xong chỉ việc ngồi đợi nó về trên webmoney là ex nữa là ok đúng ko?
nếu trong 1 group 6id, muốn reset 3,4 id chứ ko reset hết có đc ko?
à sao mà mấy người quản lý reset xong để lại một ít pic đc hay vậy ta?

câu1: nhấn orderpayment là xong rồi
câu2: nó chỉ trừ $ chứ không có trừ pic,chỉ trừ pic khi nào mình nhập số pic rồi nhấn payout thôi(khi nào làm cho chủ group thì chủ group mới làm vậy thôi,solo thì đừng wan tâm làm gì)
câu3: orderpaymen xong chờ WMZ trong 24h là được,LR thì có thể lâu hơn
câu4,câu5: reset mấy id mà chả được nhưng làm group thì mới cần thôi còn để lại được 1 ít pic là do mình nhập số pic vào thôi(nhập được các số từ 0-> số pic done)

sao vậy ta? vậy mà lên pri 7 luôn à? hic hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom