[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

acc chưa gửi xu nào.mới send tiền lần đầu tiên :-ss
vừa mail hỏi nó r.dag chờ trả lời :-ss

mình cũng bị y chang. acc mới tinh. nhận tiền của 1 người khác, hôm sau vào chuyển cho người # nữa thì nó bắt verifed. Mình refunds lại luôn :|

bạn ơi cho mình hỏi làm sao để biết câu hỏi bí mật vậy ? đăng ký lâu quá nên mình quên lun oy`.Chỉ giúp mình nha.Cảm ơn =))

có ai giúp mình gỡ pz bị lock k.đang bị nó lock mất 120$

Thớt cho xin cái yh cần thỉnh giáo vài điều

acc chưa gửi xu nào.mới send tiền lần đầu tiên :-ss
vừa mail hỏi nó r.dag chờ trả lời :-ss
có gì thông báo cho anh em biết với nhé pulong

- - - Updated - - -

mình cũng bị y chang. acc mới tinh. nhận tiền của 1 người khác, hôm sau vào chuyển cho người # nữa thì nó bắt verifed. Mình refunds lại luôn :|
nghe bạn này nói phiêu phiêu quá ak. chẳng nhẽ cạch pz sao trời. mọi ngừ vào xác minh coi nhiều ngừ bị như thế này không nhỉ?

Các bạn nên coi lại các giao dịch tiền nhận về trước khi withdraw nha, vì xác suất payza đòi xác minh lại nguồn tiền và tài khoản là rất cao(tạm lock) .

Có gặp TH như C này --->> hình như PZ fixx
Fix gì cái này là do thiết đặt của thằng kia mấy vào mục Payment Preferences sẽ thấy.

bâyh nó k cho verify = cmnd nữa hả mọi ng :-s
Payza làm cho nhiều pro trong forum phải chia tay MMO rồi! Có lẽ càng ngày nó càng làm khó VN!

a ơi e làm đến đây
lYB

và vào check thẻ thấy nó trừ
lYY

vậy trong mục Enter credit card charge mình điền số mấy hả a

- - - Updated - - -

cậu xem trong thẻ nó trừ bn? ví dụ 1.89$ thì cậu điền vào 89
goodluck :)

thì nó k thấy trừ $ mà chỉ trừ vnd mà/nó trừ trong thẻ 34308.690vnd đó giờ điền số nào nhỉ

a ơi e làm đến đây
lYB

và vào check thẻ thấy nó trừ
lYY

vậy trong mục Enter credit card charge mình điền số mấy hả a

- - - Updated - - -

thì nó k thấy trừ $ mà chỉ trừ vnd mà/nó trừ trong thẻ 34308.690vnd đó giờ điền số nào nhỉ
cậu dùng thẻ visa nào vậy? nếu visa của bank thì gọi lên bank hỏi giao dịch của pz nó lầy bao nhiêu ? bank nó sẽ đọc số $$ cho cậu thôi. (không dùng vnd nhé)
( thẻ visa ảo thì mình không dùng nên không biết :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back