[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

bạn ơi mình chưa verififile thì có nhận tiền dc ko . vì thấy fee rút về bank mất quá 15$ lận .định bán cho ex thế có cần vẻifile ko z bợn

mình ko hiểu từ nhận tiền và rút tiền của cậu là gì, nhưng mình nói thử

acc unverify(chưa xác minh) vẫn có quyền lợi tương đương với verified(xác minh) chỉ ko được rút tiền về bank, nếu muốn rút về bank, phải verify, và mình cũng khuyên như thế

Bán cho ex, ok, quan trọng ở người mua, người ta có chấp nhận(tài khoản unverify) hay ko thôi

Cho mình hỏi:

Cách verify account US có khác gì VN ko? Chi phí rút về bank US có cao như VN ko?

thanks

How do I become verified (US)?
Posted by Payza Support on 15 May 2012 11:46 AM

If you are a Payza member who is located in the US, you will need to complete two of the following verification procedures:

a. Bank Account Confirmation
b. Credit Card Validation
c. Phone Validation (landlines and mobile phones only)

To start the verification process, simply follow these steps:

1. Login to your Payza account
2. Click on “My Profile”, then click on “Account Verification”
3. Complete as many verification procedures as specified on the page

If you have a Business account, you will also have to submit proof of ownership document for your business. Click here for more information on Business account verification.

hic. mình có 3 tài khoản payza. mình vừa chuyển tiền gom vào 1 tài khoản cùng 1 IP không biết có bị sao không.

Ko sao hết, như những người đã sử dụng tương tự, nhưng nếu bạn muốn an toàn, thì luật của Payza là 2 tài khoản cho 1 hộ gia đình, và nếu họ thấy bất thường 1 trong 2,3 tài khoản đó, lần lượt xác minh lại tài khoản(hold acc) tài khoản tạm khóa( hên xui)

Chào các bạn. Phiền các bạn giúp mình 1 chút đc ko? Minh ần vào mục B: Credit Card Validation cua Payza rồi không biết làm thế nào nữa. Mọi người giúp mình verify tài khoản của mình vs.
Thank rất nhiều!

phần đầu của topic có mục verify bằng visa rất rõ ràng, hầu như ko thiếu 1 chi tiết nào, bạn nên cẩn thận ,nếu bạn vẫn ko làm dc, pm yahoo mình : [email protected] . nếu mình online

haiz, thằng này h thù hằng z` với mastercard sao mà ko cho veri vậy ta...:huhu:

cho mình hói chút
mình làm đến bước Submit Validation Code ( trong hình là validate card ) , chọn vaidate your credit card xong thì nó ra luôn Enter credit card code thì nhập cái gì vào ? mình thử 3 số bảo mật sau thẻ mà không được

cho mình hói chút
mình làm đến bước Submit Validation Code ( trong hình là validate card ) , chọn vaidate your credit card xong thì nó ra luôn Enter credit card code thì nhập cái gì vào ? mình thử 3 số bảo mật sau thẻ mà không được

gọi điện lên ngân hàng của thẻ visa nói họ cho số tiền payza moscow đã lấy, số USD , và điền vào 2 số cuối vào ô Enter credit card code

Mấy bạn cho mình hỏi: Mình tạo tài khoản pz dùng hồi giờ k tính phí. max 1 tháng = 400. vậy bây h mình veri thì nó có tính fee chuyển pz k nhỉ. hay là 1 tháng mình dưới 400$ nó vẫn k tính fee vậy

Mấy bạn cho mình hỏi: Mình tạo tài khoản pz dùng hồi giờ k tính phí. max 1 tháng = 400. vậy bây h mình veri thì nó có tính fee chuyển pz k nhỉ. hay là 1 tháng mình dưới 400$ nó vẫn k tính fee vậy

fee chỉ áp dụng khi nhận tiền đối với tài khoản pro,business, nếu trên 400$ 1 tháng hoặc 2000$ trong suốt quá trình sử dụng sẽ tự nâng cấp lên personal pro

cho mình hỏi tí, fee rút về bank cho mọi số tiền đều là 15$ hay từng mức khác có fee khác thế

Chủ thớt ơi . Ở hướng dẫn của cậu hình ảnh minh họa bị lỗi hết rồi . Cậu Fix lại đi .

Trước lập acc đặt first name là tên mình last name là họ và tên đệm thì phải bỏ acc đó lập acc mới đúng ko nhỷ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week