[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

tình hình là mình có acc AP đã veri nhưng up lên personal pro bây h ko dowgrade đc, đã bỏ acc hơn 1 tháng vì tính fee trong gd, mình cần xin lá thư contact support dowgrade, ai giúp với, thanks nhìu :D
Hẽm được đâu. Nếu hổng sử dụng bán đi cho rồi, kiếm tiền uống cafe!

Tình hình là khoảng tuần sau là nó fix xong rồi à . Mừng ghê gớm luôn

Hẽm được đâu. Nếu hổng sử dụng bán đi cho rồi, kiếm tiền uống cafe!
tại đọc mục CÁC VẤN ĐỀ TRONG ALERTPAY phần 2* của chủ thớt ghi là phải contact nên mới hỏi thử xem sao :D
trích
trong quá trình sử dụng. Nếu bạn muốn nâng cấp từ personal starter -> pro . nhưng về sau bạn ko dc hạ cấp (downgrade) thông qua trực tiếp button nữa , mà phải contact support ,nội dung kèm theo là:

tên đầy đủ khi đăng ký
ngày tháng năm sinh
email dùng để login

tại đọc mục CÁC VẤN ĐỀ TRONG ALERTPAY phần 2* của chủ thớt ghi là phải contact nên mới hỏi thử xem sao :D
trích
Cái đó có nghĩa là bạn tự Up lên Pro thì contact nó mới có thể cho Down. Còn nếu acc đã tới hạn của Personal và tự lên Pro thì 0 down được nữa. Của đồng chí là dạng nào?

Cho mình hỏi chút, THẻ visa prepaid ACB đã veri cho PP giờ có Veri cho AP đc nữa ko

Cái đó có nghĩa là bạn tự Up lên Pro thì contact nó mới có thể cho Down. Còn nếu acc đã tới hạn của Personal và tự lên Pro thì 0 down được nữa. Của đồng chí là dạng nào?
dạng chưa tới hạn 2000$, nghĩ sao mình xài tới 2000$ hihi, lúc đầu mới tạo AP ko biết nên up lên pro = tay nên h xin lá thư dowgrade mà kẹt cái là dốt tiếng anh :(

tình hình là mình có acc AP đã veri nhưng up lên personal pro bây h ko dowgrade đc, đã bỏ acc hơn 1 tháng vì tính fee trong gd, mình cần xin lá thư contact support dowgrade, ai giúp với, thanks nhìu :D
ax, lúc đăng kí tớ chọn Pro

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Được thôi. AP và PP là khác nhau mà. Nhưng hiện tại AP chưa cho verify bằng VISA.
thế bao giờ mới veri đc thế, có phải nhập code xác nhận như pp ko

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

ra đầu topic đọc mục 2* rồi dowgrade xuống personal starter

dạng chưa tới hạn 2000$, nghĩ sao mình xài tới 2000$ hihi, lúc đầu mới tạo AP ko biết nên up lên pro = tay nên h xin lá thư dowgrade mà kẹt cái là dốt tiếng anh :(
Đại khái thế này:
Hi admin,
I want to downgrade my account. Hope you help me!
Thank you!

Cái này AP hẽm có thông báo, chưa biết thời gian. AP verify 0 giống PP, phải điền số dư tiền charge vào verify!

Đại khái thế này:

Cái này AP hẽm có thông báo, chưa biết thời gian. AP verify 0 giống PP, phải điền số dư tiền charge vào verify!
hix ngắn thế ah, tưởng dài lắm chứ, thanks đồng chí nhìu :D

ra đầu topic đọc mục 2* rồi dowgrade xuống personal starter
The account has been downgraded
thank bạn, chưa đọc hết

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Đại khái thế này:

mong là luc snhaanj đc tiền đc veri = visa

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

Cho tớ hỏi thêm câu nữa, có veri AP = tài khoản bank đc ko

dc bạn à, tính năng giống như đã verify

nhưng hay bị soi mói các giao dịch, hold acc, nhất là các tài khoản asia : như vietnam . tốt nhất nên verify để sử dụng, sắp tới việc verify qua thẻ sẽ trở lại, bạn nên verify

Cho mình hỏi là AP có add được nhiều mail vào như của PP không, có nghĩa là có thể nhận được tiền từ các mail khác nhau về chung 1 tài khoản đó :)

Cho mình hỏi là AP có add được nhiều mail vào như của PP không, có nghĩa là có thể nhận được tiền từ các mail khác nhau về chung 1 tài khoản đó :)
hình như đc bạn àk.......mà chắc ăn nhất là hỏi pro.....mình nghĩ đc vậy thôi ^^!

hình như đc bạn àk.......mà chắc ăn nhất là hỏi pro.....mình nghĩ đc vậy thôi ^^!

personal STARTER chỉ dc 1 mail phụ tối đa, còn pro thì nhiều hơn, ko rõ, chưa thử :D

NHẮC LẠI LÀ AP CHƯA HOÀN THIỆN VERIFY BẰNG THẺ, CÁC BẠN ADD VÀO MÀ KO CÓ CODEVỀ BANK ( SỐ TIỀN 1.XX$ TRONG SAO KÊ BANK) J ĐÓ LÀ LỖI ĐÓ, VÀ CÓ THỂ THẺ ĐÓ SẼ KO ADD VÀO ACC DC NỮA NHÉ, KO GIỐNG NHƯ PAYPAL , ADD DC 3 LẦN KHI REOMVE RA TỪ ACC CŨ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week