[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

Bạn giải thích dùm giữa tài khoản verify và unverfy dùm cái nhe. Khác nhau cơ bản điểm nào và lợi ít của verify như thế nào dùm nhe :binhsua74:

bài viết hay. thank bạn nha.
cho mình hỏi nếu First name là Tên , Last name là Họ và tên đệm thì có verify được không? vì mình đã lỡ đăng ký vậy từ lâu lắm rồi. liệu có cách nào sửa không bạn?

hqua mail hỏi chnó và nhận đc. trả lời là add bank để verify, add bank wire xong xuôi thì thấy nó hỏi dep bnhiêu vào account balance, quay lại đọc cái mail của chnó thì thấy bảo là nên dep 50$ @,@. K biết nên dep bnhiêu mọi ng` nhỉ, mà 2pic này lâu k thấy cao nhân nào vào tlờii nữa thì faỉ +_+

# NGUYÊN LIỆU :
$ 1 CMND+BẰNG LÁI XE
$ 1 GIẤY THANH TOÁN TIỀN ĐIỆN HOẶC ĐIỆN THOẠI BÀN
$ 1 GIẤY SAO KÊ GIAO DỊCH NGÂN HÀNG CỦA BẠN(TRÊN ĐÓ CÓ GHI ĐỊA CHỈ, TÊN VÀ SỐ CMND CỦA BẠN, TRÙNG VỚI INFO TÀI KHOẢN ALERTPAY)​

Cần 1 trong 3 thứ này hay cả 3 lun để verify vậy bác ? Tớ ko đứng tên hộ khẩu nên Giấy thanh toán điện, nước, điện thoại bàn ko có tên tớ .

# NGUYÊN LIỆU :
$ 1 CMND+BẰNG LÁI XE
$ 1 GIẤY SAO KÊ GIAO DỊCH NGÂN HÀNG CỦA BẠN(TRÊN ĐÓ CÓ GHI ĐỊA CHỈ, TÊN VÀ SỐ CMND CỦA BẠN, TRÙNG VỚI INFO TÀI KHOẢN ALERTPAY)​

Cần 1 trong 3 thứ này hay cả 3 lun để verify vậy bác ? Tớ ko đứng tên hộ khẩu nên Giấy thanh toán điện, nước, điện thoại bàn ko có tên tớ .

1/ CMND hoặc bằng lái xe (bắt buộc)
2.3 / 1 trong 2 nếu ko có đủ
4/ bank statements (sao kê các giao dịch của tài khoản ngân hàng) =>ra ngân hàng kêu họ làm cho sao kê các giao dịch đã thực hiện trong tháng này (cái này mình điền thiếu page 1 :so: )

### ra bank nạp tiền vào tài khoản xxxxxx , trên giấy nộp ghi rõ địa chỉ, tên,số số cmnd => đó cũng dc coi là bill thanh toán

mục Dispute ap giờ không còn nữa à.

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

định mở Dispute nhưng giờ không còn phần đó nữa à có gì bạn cho mình yahoo mình pm hỏi tí về tranh chấp nha bạn

# NGUYÊN LIỆU :
$ 1 CMND+BẰNG LÁI XE

Tớ veri nó đơn giản lém, scam CMND 2 mặt, 1 hóa đơn tiền Internet mà tớ đăng ký gửi suport cho AP trong vòng 24 giờ là xong hết.... mờ giờ mặc định là Pro hết nên khi veri xong phải down xuống Pro Starter cho khỏi mất phí :D

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

PERSONAL PRO
không lẽ mỗi lần nhận và gửi đều tốn 2.5%+0.25$ hả moị người :((

Vô mục Profile, cột Pers... mục thứ 3 từ dưới lên (có chữ Down í) xong bấm Comfig là xuống Staster ngay

Tớ veri nó đơn giản lém, scam CMND 2 mặt, 1 hóa đơn tiền Internet mà tớ đăng ký gửi suport cho AP trong vòng 24 giờ là xong hết.... mờ giờ mặc định là Pro hết nên khi veri xong phải down xuống Pro Starter cho khỏi mất phí :D

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

Vô mục Profile, cột Pers... mục thứ 3 từ dưới lên (có chữ Down í) xong bấm Comfig là xuống Staster ngay

uhm, nhưng đầy đủ vẫn hơn là thiếu, 1 trong những bill đó là được mà. nhằm ai đó ko có cái này thì có cái kia.:) vì có những lúc nó hoạch họe thêm,

mấy bạn cho hỏi ap cho deposit bằng credit card lại chưa? lúc mình add card xong thì bị disable ko verify đc.

1/ CMND hoặc bằng lái xe (bắt buộc)
2.3 / 1 trong 2 nếu ko có đủ
4/ bank statements (sao kê các giao dịch của tài khoản ngân hàng) =>ra ngân hàng kêu họ làm cho sao kê các giao dịch đã thực hiện trong tháng này (cái này mình điền thiếu page 1 :so: )

### ra bank nạp tiền vào tài khoản xxxxxx , trên giấy nộp ghi rõ địa chỉ, tên,số số cmnd => đó cũng dc coi là bill thanh toán

Địa chỉ nhà mình đang ở khác với địa chỉ trên CMND thì làm thế nào bạn.
Tư vấn dùm mình cái.
Thanks nhiều

mấy bạn cho hỏi ap cho deposit bằng credit card lại chưa? lúc mình add card xong thì bị disable ko verify đc.

Bạn nên đọc và tìm hiểu trước khi làm, credit card đã được sử dụng lại, nhưng chưa hoàn chỉnh nên chưa áp dụng với 1 số quốc gia

Nếu visa/master được sử dụng lại để deposit và verify thì mình đã thêm lại trên page 1 . tạm thời chỉ verify bằng cách 2

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

Minh chua verify sao gd k bi mat phi vay.

Unverify và vẻify fee cũng như nhau, chỉ có tài khoản nâng cấp thì mới tốn fee khi nhận tiền

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

k gửi được dưới 1 $ có bác nào giúp em không

Hình như nó fix lỗi đó rồi, cho mình mail AP của bạn mình test lại :)

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

cho mình hỏi có thay đổi đc email khi đăng ký AP k?

được , bạn đăng nhập vào tài khoản , sau đó dán link này vào trình duyệt :

https://www.alertpay.com/EmailList.aspx

bạn có thể đổi email chính và email phụ, có thể thêm tối đa 1 email phụ

nếu muốn add thêm nhiều mail, bạn cần phải nâng cấp lên acc pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh