Tutorial Hướng Dẫn Newbie Auto Kiếm Free DOGE Coin thời gian rãnh cực thơm !!!

Faucethub là micro wallet thôi ( chỉ hỗ trợ trữ các đồng Doge trong đó ), trc sau gì bạn cũng phải rút về My dogecoin wallet á , để dùng để trade hoặc invest site nào đó

Captcha v.tránh cheat bạn ơi, mình đã k để shortlink và popup r hic , chỉ việc giải captcha thôi mà :(
Ít hôm để thêm link rút gọn nữa cho thêm thu nhập :D

Faucethub là micro wallet thôi ( chỉ hỗ trợ trữ các đồng Doge trong đó ), trc sau gì bạn cũng phải rút về My dogecoin wallet á , để dùng để trade hoặc invest site nào đó
mình có ví coinbase có rút về đó đc ko bạn?

Mk hỏi tý đồng doge này mang bán lấy btc à hay sao đại loại là muốn rút về tiền mặt thì làm như nào ấy

Mk hỏi tý đồng doge này mang bán lấy btc à hay sao đại loại là muốn rút về tiền mặt thì làm như nào ấy
Bạn bán trực tiếp ra VND ở các sàn giao dịch ở VN nhé ( ví dụ sàn VNCEX ) , hoặc trade ra BTC luôn, sàn nào cứ có 2 đồng BTC và thì bạn cứ dep Doge vào và trade ra BTC. Tùy bạn thôi

https://bagi.co.in/dogecoin/ trang này bạn có chơi ko ? mới đầu mình rút đc về ví, giờ rút nó cứ bảo là
This faucet has insufficient funds to send the payout.
Mình k có chơi site đó bạn, site nào tốt mình chọn lọc mình up trên topic ấy , nhiều khi faucet của site đó cạn r ấy ^^

Bạn bán trực tiếp ra VND ở các sàn giao dịch ở VN nhé ( ví dụ sàn VNCEX ) , hoặc trade ra BTC luôn, sàn nào cứ có 2 đồng BTC và thì bạn cứ dep Doge vào và trade ra BTC. Tùy bạn thôi
Btc và đồng nào vậy .mà như b hướng dẫn thì dùng ví của doge vậy mk dùng ví coin base đc k

Btc và đồng nào vậy .mà như b hướng dẫn thì dùng ví của doge vậy mk dùng ví coin base đc k
Haizz bạm tìm hiểu thêm đi nhé, BTC là bitcoin đó :( , còn coinbase thì k có ví doge trong đó, ví doge bạn phải tạo riêng và add vào faucethub, còn coinbase chỉ để sử dụng làm ví BTC, ETH... bạn cần tìm hiểu thêm về các đồng coin và ví của nó nhé, nắm rõ r chơi cho dễ

có ai như tui hem , auto 1 lúc 5 Coin luôn :p:p:p

Eo ôi, bấm short link để lấy ACP chắc gẫy tay :p
đào 3 Coin thôi là hợp lý , muốn kiếm nhiều thì siêng lên hoai hic hic :oops::oops::oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back