Tutorial Hướng Dẫn Newbie Auto Kiếm Free DOGE Coin thời gian rãnh cực thơm !!!

bạn có vẻ nặng nề nhỉ.mình nhàn tênh chẳng phải làm gì ngày cũng có 10k doge.nghe bạn nói kiếm 200 doge vất vả qúa lại còn không ai cho không cái gì sao nó to vậy.còn cái tầm nhìn nữa chứ nghe nó rộng lớn nhỉ.vài trò câu ref rẻ rách
Ổng Kiểu là công ít mà đòi hít tiền nhiều thì k có. Tiền site nó trả mình thực chất tiền của mình nó ăn bớt của mình thâu làm lìn gì phải quy phục nó :v

bạn có vẻ nặng nề nhỉ.mình nhàn tênh chẳng phải làm gì ngày cũng có 10k doge.nghe bạn nói kiếm 200 doge vất vả qúa lại còn không ai cho không cái gì sao nó to vậy.còn cái tầm nhìn nữa chứ nghe nó rộng lớn nhỉ.vài trò câu ref rẻ rách
Share tip kiếm 10k ngày đi bác

Nếu bạn giỏi thì share cho mọi ng nhé. K cần mặc váy ở đây đâu, bạn làm free nhiều hơn. Quăng tut ra, đừng bán đầm bán váy ở topic mình nhé :) , bản lĩnh lập 1 topic mà share đi và free money chứ invest thì mình lại ỉa vào mặt bạn đó =)))

Nếu bạn giỏi thì share cho mọi ng nhé. K cần mặc váy ở đây đâu, bạn làm free nhiều hơn. Quăng tut ra, đừng bán đầm bán váy ở topic mình nhé :) , bản lĩnh lập 1 topic mà share đi và free money chứ invest thì mình lại ỉa vào mặt bạn đó =)))
k biết cách và k biết tận dụng thì như vậy còn biết thì ngày kiếm cả củ đấy chứ . like chủ thớt nhiệt tình

k biết cách và k biết tận dụng thì như vậy còn biết thì ngày kiếm cả củ đấy chứ . like chủ thớt nhiệt tình
cảm ơn bạn nhiều nhé , thật sự thì k ai chia sẽ nên mình chia sẽ thôi , mấy ông kia cũng lạ lắm , khi k ai share thì kêu k có cách nào kiếm tiền , khi share r lại chê ít và nói bóng gió. Mình giúp đỡ newbie trải nghiệm thôi , chứ thú thật làm free kiếm nhiều thì khó , chỉ khi tự tư duy kiếm thêm Tut thì mới có nhiều đc.thôi .

đã đăng ký ref cho bác. e dùng máy cty bị chặn vài tiếng trong ngày đào có được không bác nhỉ

đã đăng ký ref cho bác. e dùng máy cty bị chặn vài tiếng trong ngày đào có được không bác nhỉ
miễn máy còn treo k bị tắt site đi là vẫn còn auto được bạn ạ , nếu công ty chặn vài giờ thì chờ hết chặn và bật lại thôi , k ảnh hưởng gì đâu ^^ , dùng của công ty là phẻ nhất , cài trên máy của đồng nghiệp luôn hehe , vì là auto trên site nên k dùng đến tài nguyên của PC

43.64210726 DOGE / AVG. DAILY INCOME

Hồi đó kiếm doge dễ thiệt, ngồi claim chừng 30 là tầm 100 doge rồi. Giờ kiếm lòi con mắt :'(

Hồi đó kiếm doge dễ thiệt, ngồi claim chừng 30 là tầm 100 doge rồi. Giờ kiếm lòi con mắt :'(
Bây giờ như kiểu giá vàng hồi xưa với giá vàng bây giờ v. cậu à hic :( , cơ mà Coin nào h Claim cũng chát hết á hehe , do BTC đang lên mà ;)

người ta câu ref người ta cũng chỉ cách cho làm, bác kiếm ngày 10k mà ôm để ăn thì kệ bác chứ, thể hiện làm gì

người ta câu ref người ta cũng chỉ cách cho làm, bác kiếm ngày 10k mà ôm để ăn thì kệ bác chứ, thể hiện làm gì
Cảm ơn bạn nhé ^^ , nó nói v. thôi , nó cay vì e chê nó thiếu tầm nhìn , chứ nó kiếm đâu ra mà 10k ;)

Auto và Free thì s nhiều được bạn :eek: , bạn Claim thủ công + Auto thì 1 ngày 200 DOGE dư sức nhé ^^ , k ai cho k ai cái gì cả , quan trọng là tầm nhìn cả thôi ;)
auto kiểu gì vậy bạn ?

mình có hướng dẫn rõ trên topic ấy , ý bạn hỏi auto kiểu gì là s mình k hiểu lắm ?
thì mình thấy bạn cmt bảo treo auto, mà mình đâu thấy bạn hướng dẫn auto đâu, nên mình hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,426
Latest member
chenkelly

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom