Tutorial Hướng Dẫn Newbie Auto Kiếm Free DOGE Coin thời gian rãnh cực thơm !!!

thì mình thấy bạn cmt bảo treo auto, mà mình đâu thấy bạn hướng dẫn auto đâu, nên mình hỏi
Trời, mình ghi rõ v.r mà ^^ , thì bạn cứ giải 1 đến 2 lần captcha xong nó sẽ hiện ra bảng đếm ngược, để yên v. treo auto thôi, chừng nào site còn chạy (bạn k đóng tab đó lại) thì nó tự động claim về Faucethub . vào overview bên Faucethub để coi satoshi chảy vào

Last edited:
chủ thớt cho mình hỏi mình dung cái ví faucetHub làm ví cho tất cả các loại coin được không ạ?

chủ thớt cho mình hỏi mình dung cái ví faucetHub làm ví cho tất cả các loại coin được không ạ?
được nhé bạn ơi , thật ra Faucehub là 1 ví trung gian để trữ coin và cũng mua bán trao đổi được (nhưng chỉ trên Faucethub) , mỗi coin đều phải tạo Wallet của riêng nó rồi add vào Faucehub để mình chơi những site về tiền thẳng ví Faucethub r rút về lại ví của riêng Coin đó , VÍ DỤ tạo 1 ví Coinbase , thì có được khoảng 5 đến 6 loại ví tương đương 5 6 coin khác nhau , mình sẽ add các coin mình muốn chơi vào Faucethub để nhận tiền , sau đủ minpay và rút về ví Coinbase để giao dịch tự do hoặc đầu tư vào 1 site Invest chẳng hạn ;)

được nhé bạn ơi , thật ra Faucehub là 1 ví trung gian để trữ coin và cũng mua bán trao đổi được (nhưng chỉ trên Faucethub) , mỗi coin đều phải tạo Wallet của riêng nó rồi add vào Faucehub để mình chơi những site về tiền thẳng ví Faucethub r rút về lại ví của riêng Coin đó , VÍ DỤ tạo 1 ví Coinbase , thì có được khoảng 5 đến 6 loại ví tương đương 5 6 coin khác nhau , mình sẽ add các coin mình muốn chơi vào Faucethub để nhận tiền , sau đủ minpay và rút về ví Coinbase để giao dịch tự do hoặc đầu tư vào 1 site Invest chẳng hạn ;)
thanks chủ thớt rất nhiều, ngày hôm nay treo đc 1 doge :D

thanks chủ thớt rất nhiều, ngày hôm nay treo đc 1 doge :D
bạn treo thêm mấy site auto ở dưới ấy , 1 Doge thì ít quá , mấy site ở dưới 700.000/p , có 4 site là 2.100.000/p r , với có mấy trang vài triệu satoshi ấy , treo 1 tiếng là đã vài DOGE r , mình sắp lập thêm topic kiếm nhiều hơn topic Doge này , cảm ơn bạn nhiệt tình theo mình nhé ;)

bạn treo thêm mấy site auto ở dưới ấy , 1 Doge thì ít quá , mấy site ở dưới 700.000/p , có 4 site là 2.100.000/p r , với có mấy trang vài triệu satoshi ấy , treo 1 tiếng là đã vài DOGE r , mình sắp lập thêm topic kiếm nhiều hơn topic Doge này , cảm ơn bạn nhiệt tình theo mình nhé ;)
cái trang free-dogecoin.com lãi suất nó có cộng dồn k thớt

cái trang free-dogecoin.com lãi suất nó có cộng dồn k thớt
site này ngon ở chỗ sẽ trả cho bạn 6%/Năm nếu bạn trữ từ 500 Doge trở lên , daily earn khi bạn trữ 500 Doge sẽ là 1 Doge/Ngày , trữ càng nhiều thì nó trả lãi Daily cho mình càng cao , site này như gửi tiết kiệm ngân hàng v.;) mà gửi ngân hàng thì lãi k được cao bạn ạ ^^

Last Update List Site Today , Mình vừa up thêm 1 số site cực ngon , chiến thôi ae

site này ngon ở chỗ sẽ trả cho bạn 6%/Năm nếu bạn trữ từ 500 Doge trở lên , daily earn khi bạn trữ 500 Doge sẽ là 1 Doge/Ngày , trữ càng nhiều thì nó trả lãi Daily cho mình càng cao , site này như gửi tiết kiệm ngân hàng v.;) mà gửi ngân hàng thì lãi k được cao bạn ạ ^^
cảm ơn thớt nha

chủ thớt ơi, mình thấy có link https://myhealthsuit.com trang chủ nó là 1 web mỹ phẩm mà có thêm phần sau nữa thì thành trang đào doge coin, a thử tìm xem mình có dùng đc website hay blogger tự động đào được không, nếu được thì quá ngon., em dốt tiếng anh tìm chưa ra nữa

trang coinpot có phần nhúng widget vào website cho đào nhưng chưa biết hoạt động thế nào?

chủ thớt ơi, mình thấy có link https://myhealthsuit.com trang chủ nó là 1 web mỹ phẩm mà có thêm phần sau nữa thì thành trang đào doge coin, a thử tìm xem mình có dùng đc website hay blogger tự động đào được không, nếu được thì quá ngon., em dốt tiếng anh tìm chưa ra nữa
mình k hiểu ý bạn lắm , thật ra trang này hướng dẫn mình tự tạo ra 1 Website Faucet cho riêng mình , mình dùng để đặt quảng cáo , shortlink , hay captcha để ng khác Claim , là mình từ vai trò ng đi nhặt trở thành ng trả tiền cho ng khác nhặt và click vào các Backlink mình muốn họ click , thường thì cách này sẽ kiếm thêm thu nhập nếu có lượng User ổn định đấy .
còn đào trên website hay blogger thì kiếm đc. rất là ít luôn , vẫn có mục Mining trong các site Autofaucet này chỉ là nó quá ít và khá tốn time ấy , ngoài ra còn có các site Mining Cloud nhưng phải đầu tư, khó check Legit của mấy cái này , và lãi trả cho việc đào online cũng là rất thấp . k biết mình trả lời bạn v. đúng ý bạn chưa :(

trang coinpot có phần nhúng widget vào website cho đào nhưng chưa biết hoạt động thế nào?
bạn cho mình xin link site mình nghiên cứu nhé ^^

anh em kiếm khá không?
bạc lẻ thôi bro :( ae nào làm văn phòng hành chính thì chơi tích Coin thôi ^^ , coi quán net càng tốt =)))

Up thêm mấy site claim tay cao cao nhé bác :popo_big_smile: thank bro :popo_sweet_kiss::popo_extreme_sexy_girl:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom