Help Hướng Dẫn Làm Youtube Content 2017 ( Tuấn Anh )

n cafe ! Ngắm cảnh sông nghĩ tới đường đời sao mà rộng lớn , đầy giang nan , trùng trùng khó khăn ,xúc cảm xen lẫn (Những chuỗi ngày không ngừng cố gắng để bên cạnh em)
cho em hỏi chay adsword như thế nào ạ

ông như người trên trời xuống ý, bởi ông không học SEO nên không biết SEO, đừng bao giờ khẳng định điều gì mà trong khi mình còn không biết rõ ông à :D

Moa SEO 1 clip lên top 3 google, top 1 youtube trong vòng 12 ngày, clip đó có khi bạn cũng đã từng xem & từng search đấy. Bản thân moa chẳng có kiến thức gì về SEO, không đi backlink, ko thủ thuật giật title câu view & ko làm kiểu theo google trend

Ôi, Moa ngưỡng mộ toa quá, toa k cần seo cũng đc views, trong khi moa cũng k cần seo nhưng lại chả có views nào, Hây dà, thật là đáng hổ thẹn vs đời :oops:
Nếu toa huynh tin tưởng moa đệ đây thì có thể inbox link channel của huynh cho đệ đây đc mở rộng tầm mắt mà thỏa lòng nghiên cứu dc k vậy ý chứ hả? :oops:

Moa đệ đây sẽ k dám quên ơn này đâu :D

/// Hỏi khí k phải chứ hồi xưa "chú" làm trong QLVNCH hả?

Show kênh, share video của kênh mình lên forum, group là cách ngu nhất trên đời. Vì sao à? Dân giao chỉ hay có trò bẩn lắm. Thứ lỗi, moa ko share kênh hay video của moa đâu :))

Tiện đây có bạn nào muốn tìm keyword, chủ đề để chơi không. Public & Free share tại topic này luôn
Đừng có đi mua keyword làm gì, phí tiền ngu

Last edited:
Moa SEO 1 clip lên top 3 google, top 1 youtube trong vòng 12 ngày, clip đó có khi bạn cũng đã từng xem & từng search đấy. Bản thân moa chẳng có kiến thức gì về SEO, không đi backlink, ko thủ thuật giật title câu view & ko làm kiểu theo google trend
Ông nói ông Seo 1 clip lên top 3 GG, top 1 Youtube, thế sao trước đó lại nói Seo là trò lừa đảo, cuối cùng tôi cũng chả hiểu ý của ông là gì luôn :D Tôi nghĩ ông nên vào Google để tìm kiếm "Seo là gì" đi sẽ giúp ích cho ông hơn đó ;)

Ông nói ông Seo 1 clip lên top 3 GG, top 1 Youtube, thế sao trước đó lại nói Seo là trò lừa đảo, cuối cùng tôi cũng chả hiểu ý của ông là gì luôn :D Tôi nghĩ ông nên vào Google để tìm kiếm "Seo là gì" đi sẽ giúp ích cho ông hơn đó ;)
SEO trong bài của moa là nói theo kiểu thông dụng. OK chưa? Giống như Việt Nam có dân tộc Thái trên giấy tờ vậy, Thái chỉ là cách gọi của người Kinh, trên đời này chẳng có dân tộc nào là Thái cả, họ có tự xưng là Thái đâu
Nói lại lần nữa nhé: SEO chỉ là trò lừa trẻ con

SEO trong bài của moa là nói theo kiểu thông dụng. OK chưa? Giống như Việt Nam có dân tộc Thái trên giấy tờ vậy, Thái chỉ là cách gọi của người Kinh, trên đời này chẳng có dân tộc nào là Thái cả, họ có tự xưng là Thái đâu
Nói lại lần nữa nhé: SEO chỉ là trò lừa trẻ con
Thua với lý luận của ông :confused: Đề nghị lên GG tra thuật ngữ "Seo là gì" gấp :D

sao video không xem được ta :( Bác theard em mới add skype , Bác accept giúp em nhé <3, mong được học hỏi từ bác

Em có cái này muốn hỏi, ai biết giúp em với, số là em tìm được 1 nguồn có những video dạy nấu ăn rất hay, em muốn biên tập lại để hướng dẫn các mẹ Việt Nam làm các món đó, nếu em up các video đó lên website hoặc tạo 1 kênh riêng có bị phạt không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week