Help Hướng Dẫn Làm Youtube Content 2017 ( Tuấn Anh )

1 like cho tinh thần của bác ;)
tiện thể bác có fb không a, em đang chuyển hướng sang content có gì giao lưu học hỏi kinh nghiệm :)

Mấy hôm này làm việc thuận lợi
Kháng sống được kênh content music ( Sau 2 tháng giam giữ ) :D:D
Làm affiliate clickbank paid traffic bắt đầu lời ! Sau những ngày lỗ sặc tiết :p:p
( Mùa Xuân trở lại bên Tuấn Anh ) :):):)
Có hứa với ông bạn MMO nổ lực hết mình để làm bài này :cool::cool::cool:
Mất mấy tuần ! Giành thời gian xong việc mới làm .Mỗi ngày một ít cuối cùng cũng xong :oops::oops:

Giới thiệu về em
Nickname MMO : Tuấn Anh ! ( Paidverts chỉ là tên để biết đến MMO thôi chứ em không có làm PTC gì cả lúc đó reg đại nên không sữa đc )
Làm Youtube từ thời quizgroup cho reup cheat movies tháng vài K nhưng cái reup cũng phải sụp đổ . Không còn chiến được từ tháng 8 năm 2015
Xong rồi chuyển qua làm content music đến giờ
Trải qua biết bao nhiêu sóng gió ! Tích luỹ được nhiều kinh nghiệm làm youtube content
Hôm nay em muốn share vì em muốn mọi người làm youtube không còn phải sợ ngày reup tàn rồi lo sợ thu nhập không ổn định nữa ( lúc no , lúc đói )
Những bài hướng dẫn của em giúp mọi người không còn lạc lối về youtube content
Về những sử dụng phần mềm em có thể hỗ trợ mọi người trong khi bí nhất
Mọi người yên tâm làm content youtube thu nhập chỉ có lên không có xuống
Khi bạn siêng năng , chịu khó thì số tiền đạt được không ít
Về những sử dụng phần mềm em có thể hỗ trợ mọi người trong khi không hiểu

| Phần Giới Thiệu Và Đức Tính |
+ Tình hình youtube thuật toán cheat hiện tại

Tình hình youtube ngày càng khó khăn cho reup ! Gần như không còn chiến được
Các thuật toán cheat theo em hiện tại thì youtube không còn mua views lên top
Các bác tránh khoản này giúp em dễ bị dẫn dụ vào các giao dịch mua views
Ví dụ như cách mua views để lên top , cách mua views hiệu quả ( Không có hiệu quả đâu đừng tốn tiền hoang phí)
Trao đổi likes , comment , subs ở các trang mạng addmefast, youlikeshit,... cũng không sử dụng được
Nói chung là mua views và trao đổi likes subs không còn sử dụng được .Dễ gây chết kênh

+ Tinh thần cách làm việc khi làm content youtube
Làm content theo nghĩa của các youtuber là tự làm , không đánh ăn cắp của ai như reup
Content theo nghĩa sẽ thu nhập lâu dài ổn định , mãi mãi
Kiên trì , Siêng Năng Với Youtube Content

Như kiên trì với các chủ đề mình làm dù khó top . Mình vẫn làm hoài từ từ nó sẽ top không bao giờ từ bỏ ( Tinh Thần Kiên Trì Không Ngại Khó )
Như siêng năng ra video ! Càng nhiều video càng tốt ( Tinh Thần Siêng Năng Sẵn Sàng Hành Động)
( Thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng )
<<<<<<<<<<<<<<Tinh Thần Chiến Binh Khi Làm Content Youtube>>>>>>>>>>>>>

| Chuẩn Bị Gì Khi Làm Youtube Content |
1 Kênh = 1 Chủ Đề
Sử dụng kênh lâu năm tầm 2016 trở lại có upload video
Không liên kết GA nhé cứ để kênh trắng khi làm
Làm một thời gian có views và subs rồi thì đăng ký network
Có thể mua kênh network khi làm ( Vì cái này nhanh )

| Chủ Đề Chiến Content |
(Tuấn Anh sẽ update thường xuyên khi nào rãnh thì sẽ update thêm)

1 : Cài đặt phần mềm , hướng dẫn sử dụng phần mềm , cài đặt game ( Reviews phần mềm máy tính )

Yêu cầu:
Siêng năng ra video
Upload những phần mềm và game mới nhất cho kênh
Am hiểu máy tính tí như cài đặt phần mềm
Sử dụng camstudio 9, adobe photoshop
Chủ đề này cpc cũng khá ok CPC tầm trên 1$ - 5$ / 1 k views ! Theo em là vậy !
Khi làm video xong sử dụng adobe photoshop làm cái thumbnail thật chuyên nghiệp nhé

Bật chuẩn 1080 HD xem cho rõ
Bổ sung :
Chủ đề này các bác tra cứu các game pc mới nhất rồi cài đặt reviews
Cài đặt trên máy ảo reviews xong xoá phần mềm đó
Có thể không cần là phải subs ! Chỉ cần quay lại và ghép nhạc là đc rồi
Kinh doanh thêm rút gọn link ( Trong link dow và các link cần thiết )
Tìm kiếm hay vào diễn đàn nào đó chuyên update phần mềm máy tính mới nhất
Tìm kiếm hay vào diễn đàn nào đó chuyên update về game pc mới nhất
Xem các phần mềm nào có lượt dowload cao thì reviews
Xem các game nào có người chơi cao thì reviews
Mọi người có thể phát triển thêm ý tưởng về chủ đề này nhé !
Lưu ý đừng hướng dẫn crack họ crack phần mềm ( Chủ sở hữu phần mềm sẽ report kênh và bắt bạn đóng phạt )
Link hướng dẫn về chuẩn bị phần mềm làm video cho chủ đề :
http://bit.ly/2oavpUE

2 : Chủ đề Music (Trap Music , Dubstep Music ,Gaming music , League Of Legends Music )

Em có chiến 2 kênh content music !
Chủ đề này em chiến được 2 năm nên em có thể support về hiệu ứng và phần mềm làm video adobe affter effects ( các hiệu ứng và hiệu ứng nhạc )
Còn về adobe photoshop thì hơi kém cái j` em chỉ được thì chỉ

Yêu cầu
Chủ đề khó đối với newbie ! Phù hợp với các youtuber đã có kiến thức seo , chủ đề này chạy adwords thì nhanh lên ( không ép buộc có thể seo từ từ lên )
Upload 1 tuần trên 1 video nhé
Am hiểu về adobe affter effects , adobe photoshop
Chủ đề này cpc rất cao 1k views từ 3$ - 5$ cho video trên 45 phút

Bật chuẩn 1080 HD xem cho rõ
Bổ sung :
Tại làm video cũng có lúc không nhớ hết ý
Mọi người có gì thắc mắc pm em nhé
Mọi người có thể sử dụng template audio spectrum
Link hướng dẫn về chuẩn bị phần mềm làm video cho chủ đề và các template audio spectrum
http://bit.ly/2ojIHLB

Hiện tại hướng dẫn còn 3 chủ đề nữa sắp xong ! Mọi người xem chờ nhé
like, tks :D

Đánh dấu

Mình có 200 videos content chuẩn bị bung. Hướng đầu chắc chỉ chạy adwords kết hợp với social. Bác nào có traffic muốn cùng hợp tác cùng em đẩy thì add skype em: yai_vu. Nếu ko có gì em start đúng ngày 1/4 ạ :)

Rất cảm ơn topic này của bác. Em đã từng nói chuyện với bác về vụ dạy seo youtube trên skype nhưng vì chưa có thóc nên e chưa theo bác đc.
Hôm nay đọc đc topic này của bác, e muốn hỏi bác vài điều, hi vọng bác chia sẻ.
Em đang lạc lối trong content game LOL, đọc đc topic này của bác muốn thử sức với content trap, dubstep music. Về After Effect, PTS, Audio Spectrum, NCS, SoundCloud e đều khá rành, nói chung em làm ngon lành, nhưng còn về RPM CPC, seo các thứ thì em gà ko biết gì cả, cơ bản là e ko có thóc để chạy adword hay gì cả, vậy bác cho em hỏi cái view trong real time kia của bác là đã chạy adword rồi phải ko ạ. Nếu em chỉ seo cơ bản tit tag mô tả các thứ liệu có lên đc ko bác ? Rất mong bác giúp đỡ !

Rất cảm ơn topic này của bác. Em đã từng nói chuyện với bác về vụ dạy seo youtube trên skype nhưng vì chưa có thóc nên e chưa theo bác đc.
Hôm nay đọc đc topic này của bác, e muốn hỏi bác vài điều, hi vọng bác chia sẻ.
Em đang lạc lối trong content game LOL, đọc đc topic này của bác muốn thử sức với content trap, dubstep music. Về After Effect, PTS, Audio Spectrum, NCS, SoundCloud e đều khá rành, nói chung em làm ngon lành, nhưng còn về RPM CPC, seo các thứ thì em gà ko biết gì cả, cơ bản là e ko có thóc để chạy adword hay gì cả, vậy bác cho em hỏi cái view trong real time kia của bác là đã chạy adword rồi phải ko ạ. Nếu em chỉ seo cơ bản tit tag mô tả các thứ liệu có lên đc ko bác ? Rất mong bác giúp đỡ !
Trong real time 2 cái em chưa chạy adwrods ! đợi qua 10 ngày mới chạy
Cái đó show cho mọi người thấy người dùng quay lại xem kênh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom