Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
h0h0 luk nãy vào ko rút được giờ lại được rùi. đánh thêm 1 ít lại được. đồng $ đầu tiên kiếm được với kolo nè.

xin chúc mừng. lần đầu tiên phải đánh đủ 1$ ko tính bonus mới rút được bạn à
h0h0 luk nãy vào ko rút được giờ lại được rùi. đánh thêm 1 ít lại được. đồng $ đầu tiên kiếm được với kolo nè.

điều kiện để lập là 5 acc. sau thich add bao nhiêu thì tùy.
cho mình hỏi, group là bao nhiêu acc cũng đc phải ko, hay tối đa chỉ là 5 acc
gõ chậm thì nó out log 2 hoặc 3 acc thôi
cho mình hỏi sao soft kolo đang làm cứ bị thoát ra vậy :(

Cho mình hỏi là khi mình đang đánh kolo chẳng hạn mình gặp 1 số việc như: chạy xuống nhà mở cổng, trời mưa ra ngoài sân cất đồ, hay mắc tè chẳng hạn :">... mình treo kolo trong khoang 1-2 phút vậy có sao hok??? nghe nói là nếu trong vòng 10s chưa cạp dc pic thì sẽ xem như bị sai. Vậy thì em nghỉ 60s-120s thế thì có phải là sai 6-12 pics hok???

mua soft xịn có pause mà đi tè cả ngày
Cho mình hỏi là khi mình đang đánh kolo chẳng hạn mình gặp 1 số việc như: chạy xuống nhà mở cổng, trời mưa ra ngoài sân cất đồ, hay mắc tè chẳng hạn :">... mình treo kolo trong khoang 1-2 phút vậy có sao hok??? nghe nói là nếu trong vòng 10s chưa cạp dc pic thì sẽ xem như bị sai. Vậy thì em nghỉ 60s-120s thế thì có phải là sai 6-12 pics hok???

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

được bạn à. chứ 1 mình làm sao cày được 5 acc
em lập 5acc add vào. rùi chỉ gõ 3 acc thui có được ko ạ

cho mình hỏi là lập nhóm rồi thì tiền nó cộng dồn từ các acc mình gõ trong nhóm vào ví luôn à:D
và nếu 1 acc bị band thì nó có trừ tiền như trong pix k vậy

cái này nó cộng luôn chủ group. acc chủ mà bi banned thì mất hêt sạch trong acc chủ. còn acc con chịu. ma chưa thấy bị banned
cho mình hỏi là lập nhóm rồi thì tiền nó cộng dồn từ các acc mình gõ trong nhóm vào ví luôn à:D
và nếu 1 acc bị band thì nó có trừ tiền như trong pix k vậy

có ai biết mình bị như này là như nào không chỉ mình với:-s
chả là mình mới gõ được mấy ngày
mấy ngày đầu gõ soft free từng acc chưa add vào group, m chỉ gõ 3 acc thôi nó load ầm ầm cả ngày nhưng tầm 2-3 hôm nay mình vào soft gõ thì đa số là không vào được
nó cứ landing mãi ngồi nhìn chẳng làm gì được
mình vào bằng wep cũng không được nữa phải reset lại model thì vào soft gõ được tầm chục mã xong cứ loading
các bro cho hỏi thế là do mạng hay tại soft vậy
mong mọi người trả lời giúp mình với:(
2 ngày nay chẳng biết làm j cả:-s

có ai biết mình bị như này là như nào không chỉ mình với:-s
chả là mình mới gõ được mấy ngày
mấy ngày đầu gõ soft free từng acc chưa add vào group, m chỉ gõ 3 acc thôi nó load ầm ầm cả ngày nhưng tầm 2-3 hôm nay mình vào soft gõ thì đa số là không vào được
nó cứ landing mãi ngồi nhìn chẳng làm gì được
mình vào bằng wep cũng không được nữa phải reset lại model thì vào soft gõ được tầm chục mã xong cứ loading
các bro cho hỏi thế là do mạng hay tại soft vậy
mong mọi người trả lời giúp mình với:(
2 ngày nay chẳng biết làm j cả:-s
Bạn nên out khỏi team đi nhé,chỉ khi nào cần rút tiền thì mới cho vào team thôi. Nếu thoát khỏi team, bạn reset lại modelm là load ok hết.

Bạn nên out khỏi team đi nhé,chỉ khi nào cần rút tiền thì mới cho vào team thôi. Nếu thoát khỏi team, bạn reset lại modelm là load ok hết.
:)
thank bạn nhiều nha để mình thử phát:)
không nhìn thấy nút thank đâu cả thank mồm vậy:">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,013
Latest member