Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
Cũng hỏi về gõ theo Group
- Số captcha gõ được ở các acc nhỏ, có được tính cho acc chủ không?
- Và số điểm % bonus rate được tính cho từng acc nhỏ hay là cộng hết vào acc chủ?

sao hai anh em minh choi 2 may ma cung 1 modem ko duoc nhi, danh dc 1 luc la wating luon, ko vao tren web dc luon, reset modem lai vao dc, chan wa

đúng rồi mình cũng bị như trên có cách nào khắc phục ko bác

các bác cho em hỏi thêm cau nữa sao cái soft em đang làm mà tự dưng nó thoát luôn nhỉ ko hiểu sao nữa, mà có lúc nó hiện lên cái bảng gì đó chán ghê

1 acc chính để + 3acc phụ thui có đc ko nhỉ
chứ cày 6 acc mệt mún chết

acc chính ko cần gõ. bạn gõ 2 acc phụ thôi cũng được
1 acc chính để + 3acc phụ thui có đc ko nhỉ
chứ cày 6 acc mệt mún chết

vậy khi lập team rùi không gõ được bằng soft free nữa hả các bác

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

co pải mình lập riêng 5 acc cùng một ví WMZ rùi sau đó đánh được 1$ -> rút tiền rùi mới add vào 1 acc khác để lập team đúng không các pro

acc chính ko cần gõ. bạn gõ 2 acc phụ thôi cũng được
hehe thank a. e đang phang 1 acc chính ko gõ + 3 acc phụ :D

co pải mình lập riêng 5 acc cùng một ví WMZ rùi sau đó đánh được 1$ -> rút tiền rùi mới add vào 1 acc khác để lập team đúng không các pro

pro nào giải thích vấn đề nè với cũng quan tâm

mua solf ma xài cho sướng, lập team choi 3 acc thui de an bonus nha,5acc phải pay rùi mới dc lap team.hết:binhsua08:

để giứ và tăng bonus đều đều 1 tháng phải đánh hơn 30k( ba mươi nghìn code) trung bình 1000 code 1 này/ 1 acc. nếu ko sẽ bị trừ

trừ là trừ thế nào hả bác? trừ xuống 1bậc à?

trừ dần xuống bonus 2%
trừ là trừ thế nào hả bác? trừ xuống 1bậc à?
vitcon20189 said:

Đã hướng dẫn ở trang 1 là điều kiện để lập group là có 5 acc cùng 1 wmz ít nhất mỗi acc 1 lần.sau đó lập acc chính add ac phụ rồi mà.còn thích gõ nhiêu acc thì gõ. đọc kỹ chút đi.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,947
Latest member
qtkdvin

Most viewed of week

Most discussed of week