• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hướng dẫn] Kiếm tiền với web-ip 30rup/giờ ,( KS Mạnh với topic của ZzhoanghungzZ )

need help

cảm ơn bạn, mình đã đk theo link ref của bạn, đã thành công. nhưng sau khi login nó hiện ra cái bảng này. "Để tiếp tục, bạn phải cấu hình tùy chọn " thêm bảo vệ tài khoản . " "

mình đã thử type câu hỏi và trả lời random, nhưng mà ấn "lưu cài đặt" thì ko được. Bạn có thể chỉ cách qua bước này ko?

cảm ơn bạn.

Last edited by a moderator:
cảm ơn bạn, mình đã đk theo link ref của bạn, đã thành công. nhưng sau khi login nó hiện ra cái bảng này. "Để tiếp tục, bạn phải cấu hình tùy chọn " thêm bảo vệ tài khoản . " "

View attachment 6711

mình đã thử type câu hỏi và trả lời random, nhưng mà ấn "lưu cài đặt" thì ko được. Bạn có thể chỉ cách qua bước này ko?

cảm ơn bạn.

phải để ngôn ngữ gốc mới được nhé...để ngôn ngữ việt nam bấm lưu ko được đâu

bạn ơi, fake ip mà sao trog blog gg lại ghi chữ k dấu:"hinh khoa than vietnam" lun hả các pác? vậy là mình fake k thành công hả? mình check ip lại vẫn ghi us mà

[/COLOR]WMID :Z154865468337

địa chỉ mail : [email protected]

+WMR : R234073833803

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

3) Bạn có được kết quả, vào passportvolocita.ru trang web (khoảng 2-3 trên trang web tài khoản)
5) Click ít nhất 5 lần trên các trang web và một vài lần vào các quảng cáo của Google, giới thiệu, làm nó một vài lần nhấp chuột và tất cả
Nhập tất cả các quảng cáo liên kết trên đó có tài liệu tham khảo để có được thông qua (tất cả 10 trang mà bạn đã không yêu cầu) (không khác ghi)

5 lần trên web là thế nào mọi ng? click bất kì link nào trên trang web đó mặc dù k có quảg cáo ngoại trừ qc của gg?

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

có bạn nối team bày mình với. gg dịch khó hỉu quá

Last edited by a moderator:
Sry vì nếu có spam topic, chủ thớt có biết câu trả lời cho job này ko, thank, nếu thớt biết thì chia sẽ cho mọi người nhé.:binhsua144:

Nhằm tạo 1 hướng đi mới để anh em có nhiều cơ hội để lựa chọn :
Hôm nay tớ sẽ giới thiệu trang WEP-IP , chắc ai cũng biết rồi nhỉ ?

Nhắc đến WEP-IP ai cũng nhức đầu vì mấy cái nhiệm vụ rắc rồi , nhưng không sao tớ sẽ làm tất cả các nhiệm vụ , update thường xuyên cho các bạn làm . Tớ làm Pay đều 100% đó.

Trang Web nó đây : http://www.web-ip.ru

Phương châm của tớ là : REF hỏi gì đáp nấy , luôn quan tâm những suy nghĩ , ý kiến của REF để dần tạo dựng một tình bạn , công việc tốt đẹp hơn .

==> http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=356344168108 (link REF của tớ )
==> Link down : http://www.mediafire.com/?sqww24l95b5rtwm ( Cách trở thành 1 REF )

==> yahoo : jounouchi2011 ==> để biết thêm chi tiết
==> Hướng dẫn REF đến khi thành thạo

==> Ai đã làm REF mình thì uptopic này dùm mình nhé

em chi choáng với số tiền chi ip thoi
lam cung dc
ma công nhận bác lam good ghê :D
đánh dấu vào thương xuyên :D
mak bác oi cho em cai yahoo : nay wen hok để ý :D

hôm trước post nhầm cái video " dởm " mà không kiểm tra, hôm nay sr các bạn và post cái mới, video hướng dân web-ip của pro :

[video=youtube;z65xKOefUbM]http://www.youtube.com/watch?v=z65xKOefUbM&feature=player_embedded#t=0s[/video]

mình đỡ add ref cho tên không rõ mặt ko rõ tên không rỗ yahoo rồi giờ muốn chuyển ref như nào hả bạn mình làm mấy ngày rồi giờ mới để ý ref><

yahoo: trinhphatcpt

Sao mình không đăng ký được vậy?
Đăng nhập: nghiemthom08
WMR:R377291836934
WMID: 315295286637

ko biết có lỗi gì mà mình đăng ký ko đc nhỉ !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom