[Hướng dẫn] Kiếm tiền với web-ip 30rup/giờ ,( KS Mạnh với topic của ZzhoanghungzZ )

Trong stat của mình nó báo completed 3 jobs rồi mà vẫn không thấy nó trả $ . Các bác giúp em

mình tìm hoài mà chỉ thấy có 2,3 công việc gì đó là click google thôi chứ đâu có nhiều việc như bạn nói đâu.

Trong stat của mình nó báo completed 3 jobs rồi mà vẫn không thấy nó trả $ . Các bác giúp em

bạn cứ chờ tí chứ, có phải thằng chủ job lúc nào nó cũng onl để trả tiền bạn đâu

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

mình tìm hoài mà chỉ thấy có 2,3 công việc gì đó là click google thôi chứ đâu có nhiều việc như bạn nói đâu.

bạn cứ thấy dòng ở dưới chỗ

Mục: Nhấp chuột

mà tiền nó trả từ 0.5-0.8 thỳ cứ click vô làm

bạn cứ chờ tí chứ, có phải thằng chủ job lúc nào nó cũng onl để trả tiền bạn đâu

Coi như bị mất 3 job này rồi, tại mấy job đã là e làm từ 2 ngày trước rồi, thấy ko có gì nên bỏ đó, hôm nay vào làm lại thử 1 job thì chờ chút là + liền.

Last edited by a moderator:
Thế là có tool rồi, cùng nhau nhau băm vằm nồng nhiệt nhớ,.....

NHỚ: làm thật cẩn thận, newbie đọc thật kỹ kỹ kỹ hướng dẫn rồi mới nên làm, chứ dạo này thấy nhiều job nó cấm tiệt Việt Nam, đau lòng !!!!!

tool còn 10% nữa .....hãy chờ đợi tý nhá

trong webmoney.ru chỉ có WMZ,WMR ,WMG, WMU,WME,WMB thôi chứ làm gì có WMID, bác giúp em với .loay hoay mãi không được .

trong webmoney.ru chỉ có WMZ,WMR ,WMG, WMU,WME,WMB thôi chứ làm gì có WMID, bác giúp em với .loay hoay mãi không được .

Đó là tab Home, bạn vô tab Menu sẽ có WMID !

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

làm sao để đổi từ rúp ra usd trong webmoney nhỉ
Đồng chí muốn chắc ăn thì click vô WMR , sẽ có dòng Exchange đó , thường thì tỉ giá từ 31-33 tùy thời điểm :)

nhiều bạn hỏi mình những câu cơ bản nhất mà đáng nhẽ đọc kỹ tút là làm được ngay, nhưng các bạn lại đăng ký rồi pm yh hỏi 1 câu rất chung chung : mình đk rôi bây giờ làm gì,.... mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình cho những bạn không hiểu trong quá trình làm, chứ không phải mình ngồi "đọc lại" tút hướng dẫn cho các bạn,.....

Nếu các bạn hỏi vậy thỳ thà hỏi : tiền ở đâu bạn nhét vào túi mình có được không cho nhanh..... mong các bạn newbie chịu khó dùng đầu 1 tý để làm việc, mình hướng dẫn các bạn làm chứ không phải vẽ tiền ra cho các bạn

ai làm không hiểu cứ pm yh và mình hy vọng không còn bạn nào hỏi những câu tương tự

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week