[Hướng dẫn] Kiếm tiền với web-ip 30rup/giờ ,( KS Mạnh với topic của ZzhoanghungzZ )

đã reg nhoe cho hỏi là máy mình mạng vnpt nó cấm ko cho vào blogspot giờ làm sao để làm mấy jobs dạng đó giờ nhỉ

đã reg nhoe cho hỏi là máy mình mạng vnpt nó cấm ko cho vào blogspot giờ làm sao để làm mấy jobs dạng đó giờ nhỉ

Hết cấm rồi, bạn ơi. change lại DNS chuẩn như kiểu DNS google đi để vào bt

Chơi cái này 4 tiếng được 4$ la quá bình thường.Thằng nào mà ko biết làm kick quảng cáo google thi đúng la ngu thật.Mình lam 4 ngày moi bị ban 1 off web ip thui

Last edited by a moderator:
trời bạn để phông chữ đen bt được k. đọc dc 1 dòng đầu nhức hết cả mắt. k đọc nữa lun. có phải trẻ con tập đọc đâu mà phải phóng to với tô màu nhìn đau đầu lắm. nếu bạn muốn thu hút người đọc đừng dùng cách này :m082:. mà rules chỉ được dùng tối đa 3 màu chữ trong 1 post thui bạn. ở đây mình thấy ít nhất 7 màu. nhìn lộn xộn lắm :binhsua10:

p/s chỉ lên tô màu những chữ wan trọng

hix, mấy hôm tập chăn GÀ bận quá, nên không cày được nhiều web-ip các bạn thông củm,.... reg ref mạnh lên mạnh nữa, cày thật trâu vào hốt một chậu bạc, cày nhanh mình còn làm event

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Thông tin ref cập nhật 11h45pm ngày 14/1/2012 : http://www.mediafire.com/?y64stp3sa34ctdc

Trong đó mình tuyên đương mạnh bạn tung3t, nếu bạn là newbie thỳ bạn quả là trâu bò vì mới làm ref mình vài ngày mà mình để ý bạn đã nhai được 250rups,, mọi ngừoi để lại thông tin trên 4rum hoặc pm trực tiếp để còn rb,....cày nhanh vào mình con làm event nào

các bạn ref đủ tiền nhớ lên topic này gửi đầy đủ thông tin về

-wmid,tên
-wmr
-yahoo

còn không có thể pm mình trực tiếp NHƯNG LƯU Ý :không pm yh lúc mình đang onl điện thoại,ok nhé, cày nhiều ăn nhiều nào

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

đã sửa tất thành màu đỏ

đã dk ref 180459852136 zeenky
bạn check xem coi
rùi hướng dẫn mềnh chi tiết tý được không cái này cũng hay phết
Ym:
[email protected]

trên tút hướng dẫn kia mình thấy cũng khá cơ bản rồi, bạn cứ làm đi chỗ nào không hiểu có thể pm yh hỏi mình trực tiếp hoặc post câu hỏi lên đây cho mọi người cùng trả lời

thế này thì click mấy google ad nhỉ :)

все ссылки где были.А ИМЕННО:
3-4 ссылки с гугла.:

sắp có tool ...a e chuẩn bị kiếm thêm chút ít

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,738
171,834
Latest member
giocanadahientai