Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Ebay (Seller)

Resell qua Ebay =]]
troll nhau à, fee ở Ebay khá cao chưa kể đến phần acc đã nhọc rồi, login ngu ngu từ nhìu ip nó lock cho hộc máu =]]

bỏ trò câu like nhảm nhí đi thím =]]

Resell qua Ebay =]]
troll nhau à, fee ở Ebay khá cao chưa kể đến phần acc đã nhọc rồi, login ngu ngu từ nhìu ip nó lock cho hộc máu =]]

bỏ trò câu like nhảm nhí đi thím =]]
=)) Vãi lìn các bạn trẻ kêu câu like =)) thế nên mới cần Ebook để hướng dẫn cho phần acc bớt nhọc chứ =)) Ebay fee cao thế nên mới cần cách Sell tốt. Xoá Link Page FB rồi và những ai Inbox mình đều nói là LIKE cũng được không LIKE cũng được =)) Mình có nghèo đến mức phải đi câu LIKE đâu =))

tào lao mía lao chưa đủ trình cuốn sách đọc lâu lắm rồi nhảm nhí. bạn chưa phải người đầu tiên đâu 3 tháng đầu ebay limit 630$/ tháng để cái proof 900$ đủ biết tào lao
Thế có biết UP Limit không ? Verify Bussine hoàn toàn có thể Up lên 5k$/tháng cậu tin tôi Đăng ký acc mới Verify đầy đủ sẽ được Sell 1k$/ Tháng không ? Nghiên cứu trước đi. Kể cả có là dân UG =))

Đúng chất lượng từ cơ bản đế nâng cao, mình chưa biết kết quả sẽ thế nào nhưng thấy bạn thực sự rất đầu tư vào ebook này, rất hay, ủng hộ hết mình, xin cảm ơn.

Sell mà dễ như thế này thì UG hết chỗ làm ăn! Ban đầu Ebay chỉ cho list 500$/ tháng thì phải! Thớt làm gần 2 tuần mà hơn 900$, vượt quá mức cho phép!

đơn giản là cứ làm acc ebay( verifed, côkie sạch) , resell ebay ( kiếm thằng thấp nhất ma resell, vác mô ni các bác đã nhận ra xịp cho order đó ,ăn lời chênh lệch giá do mình quy định >> pp us hay vn đều được, pp vn thi như thớt làm( clear máy vào, cố định ip) > ngồi đợi tiền >> gút lúc :D

Sell mà dễ như thế này thì UG hết chỗ làm ăn! Ban đầu Ebay chỉ cho list 500$/ tháng thì phải! Thớt làm gần 2 tuần mà hơn 900$, vượt quá mức cho phép!
Cậu nghỉ UG nó kiếm tiền Ebay = Cách nào ?? Đó là hack acc Ebay + Paypal rồi dùng acc Hack Sell hoặc là vào Đó Order Ebay để ship về Drop. Thế thì liên quan gì đến UG mà hết chỗ làm ăn, UG còn có Paypal, Amazon, Walmart, Newegg v..v.. Ebay chỉ là 1 cái nồi cơm nhỏ thôi. Cậu cứ làm như UG ai cũng có thể kiếm tiền với EBAY =))

tuyệt vời bản ebook update toàn kiến thức mình đã biết từ lâu nhưng ko biết lôi ra để vận dụng
may có wendy cảm thấy mọi thứ sáng ra nhiều cái quá
cám ơn wendy nhé ....
chờ đợi bản update mới ...
bạn có yahoo inbox cho mình cái tiện trao đổi 1 số thứ
để hỗ trợ cho ebay khi anh em chiến

mình có thể tìm nguồn full info cũng như Scan ID cho anh em khi ae làm ....
yahoo mình là centdee.caogia
có j add nhé

Cậu nghỉ UG nó kiếm tiền Ebay = Cách nào ?? Đó là hack acc Ebay + Paypal rồi dùng acc Hack Sell hoặc là vào Đó Order Ebay để ship về Drop. Thế thì liên quan gì đến UG mà hết chỗ làm ăn, UG còn có Paypal, Amazon, Walmart, Newegg v..v.. Ebay chỉ là 1 cái nồi cơm nhỏ thôi. Cậu cứ làm như UG ai cũng có thể kiếm tiền với EBAY =))
UG PP+ Ebay là cái mỏ vàng không đáy đấy , ở đó mà nồi cơm nhỏ , cậu 1 tuần 900$ khối thằng kêu ca =)) Còn những thứ chỉ những người am hiểu ebay mới biết đc giá trị của nó . :D Mong part 2 từ cậu :D

Vote part 2 nào, có thể nhiều có nhiều việc mình ko làm được nhưng đừng nghỉ người khác ko làm đc, hóng xem có gì mới nào.

T1 toàn mấy phần cơ bản nên chưa thể like được. Hy vọng T2 sẽ chi tiết hơn, lúc đó mình sẽ like :p

Newbie đang cần tìm hiểu, tks thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,647
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back