Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Ebay (Seller)

K like đc 10 cái k thì mk dã 1 tràng cho bạn luôn, thank for big share

inbox giúp mình fb của bạn nhé, like nhiêt tình cho fb bạn lun :))

à mà cái này chắc level của acccount Ebay là khó nhất, chắc phải mua hoặc tự sướng 1 thời gian dài rồi vs kiếm ăn đc phải k bạn ?

đang định tìm hiểu đánh qua ebay này thì search ra topi của cậu, cảm ơn tinh thần chia sẻ của cậu nhiều nhé :)

mình cũng xin facebook vs link quyển 1+2 luôn . Thank tinh thần chia sẻ

sao facebook của thớt ko vô dc nhỉ

Ở Việt Nam chắc ít người tìm hiểu cái này vì nó cũng khó khăn cho anh em ở Việt Nam, mình cũng đã nghiên cứu và cũng khá thành công với nó nên hôm nay mở Topic này mong có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cá nhân. Có 1 số cuốn Ebook mình đã mua của bọn US và thấy khá hữu ích nên đã dịch qua Tiếng Việt cho mọi người. Một số câu hỏi được đặt ra là:
  • Vậy làm thế nào để kiếm tiền với Ebay khi làm Seller khi bạn không có sản phẩm trong tay ??
  • Làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay US ??
  • Những công cụ cần thiết ?
  • Làm thế nào để trở thành một POWERSELLER ?
  • v.v.v..
Đây là cuốn Ebook đầu tiên sẽ giúp các bạn hiểu làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay và Paypal làm sao cho an toàn. Dần dần mình sẽ Update tiếp cho mọi người.

EBay Stealth 3.0

Mình không phải là Pro nên mong mọi người đừng ném gạch.
VÌ BQT SỢ MÌNH CÂU LIKE FB TRÁ HÍNH NÊN ĐÃ GỠ FB CỦA MÌNH XUỐNG VẬY AI CẦN CÓ THỂ INBOX MÌNH GỬI LINK PAGE FB NHÉ ( Ở FORUM MÌNH CHỈ THÔNG BÁO 2 NGÀY NỮA THÔI LÀ MÌNH SẼ KHÔNG VÀO FORUM NHIỀU NỮA ). Mình sẽ trả lời và UPDATE tiếp các Hướng dẫn khác tại đó

ĐÂY LÀ PROOF CỦA MÌNH TRONG 2 TUẦN.
Hi, xin chỉ giáo với

Thank for share note lại để nghiên cứu ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week