Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Ebay (Seller)

thằng này nó câu like facebook đấy, có cái mốc 2 tuân gần 1k đô, trên đời éo có ai chia bát cơm của mình cho người khác ăn

thằng này nó câu like facebook đấy, có cái mốc 2 tuân gần 1k đô, trên đời éo có ai chia bát cơm của mình cho người khác ăn
Cái này mình không chia mà chia sẻ kinh nghiệm thôi =)) Còn nói thẳng nhé đăng bài trên này thì LIKE facebook được 100 người không ? Mình bỏ 5$ ra thì có 5k like rồi nhé. Nói đã thấy cái độ "khôn" =)))

Cái này mình không chia mà chia sẻ kinh nghiệm thôi =)) Còn nói thẳng nhé đăng bài trên này thì LIKE facebook được 100 người không ? Mình bỏ 5$ ra thì có 5k like rồi nhé. Nói đã thấy cái độ "khôn" =)))

Thế chú không phân biệt được thế nào là like ảo và like thật à, chú chủ yếu câu member vào rồi rình rình 1 hôm nào đó post bài hướng dẫn trong đó có link ref của chú, lạ gì trò này :rolleyes:

Thế chú không phân biệt được thế nào là like ảo và like thật à, chú chủ yếu câu member vào rồi rình rình 1 hôm nào đó post bài hướng dẫn trong đó có link ref của chú, lạ gì trò này :rolleyes:
Phải nói là bạn "Khôn" thật sự =))) Ebay thì link ref từ đâu vậy ? link ref để làm gì vậy ? Mình k rách nát đến cái mức đó đâu nhé =))) Khổ như bạn mới nghĩ ra mấy cái thứ đó thôi

Ở Việt Nam chắc ít người tìm hiểu cái này vì nó cũng khó khăn cho anh em ở Việt Nam, mình cũng đã nghiên cứu và cũng khá thành công với nó nên hôm nay mở Topic này mong có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cá nhân. Có 1 số cuốn Ebook mình đã mua của bọn US và thấy khá hữu ích nên đã dịch qua Tiếng Việt cho mọi người. Một số câu hỏi được đặt ra là:
  • Vậy làm thế nào để kiếm tiền với Ebay khi làm Seller khi bạn không có sản phẩm trong tay ??
  • Làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay US ??
  • Những công cụ cần thiết ?
  • Làm thế nào để trở thành một POWERSELLER ?
  • v.v.v..
Đây là cuốn Ebook đầu tiên sẽ giúp các bạn hiểu làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay và Paypal làm sao cho an toàn. Dần dần mình sẽ Update tiếp cho mọi người.

EBay Stealth 3.0

Mình không phải là Pro nên mong mọi người đừng ném gạch.
VÌ BQT SỢ MÌNH CÂU LIKE FB TRÁ HÍNH NÊN ĐÃ GỠ FB CỦA MÌNH XUỐNG VẬY AI CẦN CÓ THỂ INBOX MÌNH GỬI LINK PAGE FB NHÉ ( Ở FORUM MÌNH CHỈ THÔNG BÁO 2 NGÀY NỮA THÔI LÀ MÌNH SẼ KHÔNG VÀO FORUM NHIỀU NỮA ). Mình sẽ trả lời và UPDATE tiếp các Hướng dẫn khác tại đó

ĐÂY LÀ PROOF CỦA MÌNH TRONG 2 TUẦN.
thớt inbox face mình với nhé. thanks thớt

lợi nhuận sau 2 tuần của bạn là bao nhiêu thế, 900$ nhìn hơi ảo chẳng lẽ ko phải bỏ ra đồng nào sao :eek::eek::eek:

Phải nói là bạn "Khôn" thật sự =))) Ebay thì link ref từ đâu vậy ? link ref để làm gì vậy ? Mình k rách nát đến cái mức đó đâu nhé =))) Khổ như bạn mới nghĩ ra mấy cái thứ đó thôi

:D tin rồi

Với aff và ebay thì có thể kiếm chừng đó thật mà ko cần vốn :D , nên mấy bác đùng có ném đá , người ta đã share kinh nghiệm cho rồi mà còn:rolleyes:.....

à mà để kiếm đc chừng đó thì ko phải ai cũng làm đc:D

lợi nhuận sau 2 tuần của bạn là bao nhiêu thế, 900$ nhìn hơi ảo chẳng lẽ ko phải bỏ ra đồng nào sao :eek::eek::eek:
Tất nhiên là bỏ rồi cậu :))) tớ nói cái này là mình chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn nghiên cứu đầu tư hay không tuỳ từng người chứ đây không phải TUT nhé mong bạn đừng hiểu lầm :D

Share cách chiến nếu có ref cũng ko sao mà! Coi như trả công người HD
Làm Seller Ebay hoàn toàn không Ref gì nhé cậu, mỗi bạn 1 tài khoản Ebay 1 tài khoản Paypal đây không phải là làm Aff nên mình chỉ làm Ebook theo tình thần chia sẻ không có chút kiếm lợi nhuận ở đây

Tất nhiên là bỏ rồi cậu :))) tớ nói cái này là mình chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn nghiên cứu đầu tư hay không tuỳ từng người chứ đây không phải TUT nhé mong bạn đừng hiểu lầm :D
Bỏ ra khoảng bao nhiêu thế :D

ngon thế bác

Tớ bỏ ra dưới 100$ thôi :D vì tớ làm cái khác Ebay tớ mới tìm hiểu 1 tháng nay thui
Nghiên cứu ebay có 1 tháng mà kiếm cả đóng điền, nếu đúng thì nễ thật, ngồi hóng ebook cửa thớt xem có kiếm được đồng nào ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom