hướng dẫn kiếm tiền trong thời buổi khó khăn

Up video đi bạn. click ko làm mà chỉ click rồi tắt, nó ko cập nhật ngay hay sao nhỉ, mình click từ sáng giờ kiểm tra cũng chả thấy tăng click nào, bảo sao nó ko banned

hay cuối ngày nó mới cập nhật nhỉ?
bạn face ip us click vào quảng cáo và cài đặt qc nhé..nó sẽ cập nhật tiền vao tk net tu 2-5 phút..qua ngày ai thi mới biết net nó có chấp nhận tk của bạn ko..nếu nó chấp nhận thì tầm 12h tiền từ net sẽ cập nhật vao pp của bạn..mình đang đợi nó pay tiền rùi video lun cho nó chi tiêt :cool:

bạn face ip us click vào quảng cáo và cài đặt qc nhé..nó sẽ cập nhật tiền vao tk net tu 2-5 phút..qua ngày ai thi mới biết net nó có chấp nhận tk của bạn ko..nếu nó chấp nhận thì tầm 12h tiền từ net sẽ cập nhật vao pp của bạn..mình đang đợi nó pay tiền rùi video lun cho nó chi tiêt :cool:
Bạn hiểu nhầm ý mình, để đc nó chấp thuận phải có nhiều click ảo, mình nói là mình click nhưng ko làm, chỉ click cho nó giảm tỉ lệ ctr hay gì ấy, nhưng mãi chẳng thấy, vẫn có vài click cũ, nên mới sợ nó lại banned

0.4$/click.. thấy ảo quá... mỗi ngày tìm 1 vài ng bạn nc ngoài click hộ là đủ sống rồi...

Bạn hiểu nhầm ý mình, để đc nó chấp thuận phải có nhiều click ảo, mình nói là mình click nhưng ko làm, chỉ click cho nó giảm tỉ lệ ctr hay gì ấy, nhưng mãi chẳng thấy, vẫn có vài click cũ, nên mới sợ nó lại banned
bạn đợi đi nó sẽ cập nhật cho bạn ah

0.4$/click.. thấy ảo quá... mỗi ngày tìm 1 vài ng bạn nc ngoài click hộ là đủ sống rồi...

Nó ko đơn giản là chỉ click là xong, đừng ảo tưởng. Mà đó chính là chuyển đổi(CPA) đấy.

Có lẽ hết ngày nó mới cập nhật , chứ thấy lâu lắm ròi vẫn nguyên, không biết giờ của nó thế nào nhỉ
hình như mình nhớ là cái thằng này ylinx nếu làm đúng thì có $ ngay a`, lúc trc cũng làm mà ko thấy lên nên mình bỏ hic :(

ko dễ với thằng này đâu nhé nếu ctr quả 10% là chuẩn bị ra đảo nhé. mình chiến rùi. theo cách của bạn thì mình nghĩ ctr trên 80% thì chuẩn bị lo hậu sự nhé. với lại site này minpay 1 $ tuy nhiên nếu rút dưới 10$ thì sẽ tính phí nhé. mình khuyên các bạn chiến site này nên chú ý tới CTR nhé và phải có traffic thực nhé. kiếm tiền đàng hoảng đừng làm sấu mặt Việt Nam nhé

ko dễ với thằng này đâu nhé nếu ctr quả 10% là chuẩn bị ra đảo nhé. mình chiến rùi. theo cách của bạn thì mình nghĩ ctr trên 80% thì chuẩn bị lo hậu sự nhé. với lại site này minpay 1 $ tuy nhiên nếu rút dưới 10$ thì sẽ tính phí nhé. mình khuyên các bạn chiến site này nên chú ý tới CTR nhé và phải có traffic thực nhé. kiếm tiền đàng hoảng đừng làm sấu mặt Việt Nam nhé
Có thủ thuật hết mà bạn..mình kiếm tiền trên tinh thần vui vẽ thoi chứ bạn nói câu xấu mặt vn thì hơi quá..hix

hình như mình nhớ là cái thằng này ylinx nếu làm đúng thì có $ ngay a`, lúc trc cũng làm mà ko thấy lên nên mình bỏ hic :(
Đọc lại bạn. Mình hỏi cái click xong tắt ngay. không phải hoàn thành cài đặt

Có thủ thuật hết mà bạn..mình kiếm tiền trên tinh thần vui vẽ thoi chứ bạn nói câu xấu mặt vn thì hơi quá..hix
bạn phải hiểu những điều sau nhé:
1 CTR là gì? nó là tỉ lệ ( click/ số lượt hiển thị ) nếu nó cao thì dc gọi là click tặc , theo cách của bạn là face ip rùi tự click thì tỉ lệ CTR tăng lên và dẫn tới khóa tài khoản do click thì nhiều mà số lượt hiển thị quản cáo thì ít
2 bạn có biết ràng chính vì những thủ thuật này mà đã gây ra cơn bão click tặc quân theo hệ lụy là những publishers Việt Nam( nhà xuất bản ) trân chính điêu đứng khi bị cấm tham gia, hay khóa tài khoản hàng loạt ko . đây cũng là môt trong số các lí do khiên cho Google adsense khắt khe với trang web nội dung Việt như vậy
3. mạng quảng cáo chấp nhận Việt Nam đã ít rùi thì đừng có làm cho nó nát ra mới chịu nhé.
lời khuyên trân thành​

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week