• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn Kiếm Tiền Cloudcrowd cực chuẩn !!!! 2013

nhongan2

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Insuree Balance
0
mới chiến em này 2 ngày này trải qua biết bao nhiêu lần khóa tài khoản nay đã rút kinh nguyệt rất nhiều và bây giờ em sẽ chia sẻ lại cho anh em, anh em nào thấy những chia sẻ của em là có ích thì ref cho em qua địa chỉ này ! ai làm đúng hướng dẫn của em mà một ngày làm chăm chỉ không kiếm hơn 100k !! thì cứ cho em xin tý gạch xây nhà cũng được.

proof sau 2 ngày tìm hiểu đây ! em có nhiều tài khoản nên 1 ngày nó tự động chuyển cho em mỗi tài khoản một ít. cái này dễ bị khóa tài khoản lắm nhé vì em làm ref cho nhau :) anh em điếc không sợ súng thì chơi :))

tiền sẽ tự động chuyển vào tài khoản paypal của các bạn hàng ngày nhé
ko cần request cashout minpay > 0 là được chuyển

proof 2/1/2012
https://lh5.googleusercontent.com/-fm_bj_Rx8sU/UOQ1Kp_qDCI/AAAAAAAAAtk/Bb5GKRCdkZw/s873/proo.JPG

proof 3/1/2012 mỗi ngày mình làm khoảng 3h thôi không có thơi gian :)
https://lh3.googleusercontent.com/-.../AAAAAAAAAt4/uBcif5p5D9c/s867/new%20proof.JPG

Sau đây là phần chiến đấu
trước tiên ae phải có tài khoản paypal !
xem hướng dẫn tài khoản paypal tại đây

http://kiemtienonline.npage.de/cach-to-tai-khon-paypal.html

Lưu ý: bác nào chưa có thẻ visa thì đi làm thẻ visa của đông á bank rồi bổ sung sau còn không thì chuyển tiền từ paypal về tài khoản ngân hàng minh đang có cũng được nha. em xài vietcombank. mất 60k khi chuyển tiền

tiếp theo là anh em cần một tài khoản facebook. sau khi đăng nhập vào facebook ta đi theo đường dẫn sau để đăng kí
https://www.cloudcrowd.com/i/vpi9z9

Mọi người vào blog mình xem tiếp hướng dẫn nha ở đây post hình nhỏ quá @@

Hướng dẫn CloudCrowd :)

UPDATE PART 2 HƯỚNG DẪN TẠO NHIỀU ACC FB

Bài viết mình viết rất chi tiết nhé. ở đây mình chỉ xin chia sẻ 1 cần câu cơm cho anh em mmo :) bác nào pro anh văn hay không có thiện chí làm việc thì đừng ném gạch em làm gì @@

p/s: Nếu bạn nào bị khóa tài khoản thì tạo acc facebook + và add email paypal phụ vào mail paypal chính rồi tiếp tục đăng kí nha :) khóa tài khoản 1 2 lần là rút kinh nghiệm làm ngon lành thôi

yahoo: [email protected]
id garena =]] : Zz_Aegis_zZ
Phone: 090.6968615

bạn nào làm theo hướng dẫn mà vượt qua được bài test thì pm [email protected] hoặc 0906968615 mình hỗ trợ cho file tìm kiếm 200+ công ty mình đã trả lời chính xác khi làm công việc này tại cloudcrowd nhe :)

Attachments

26.6 KB · Views: 87
    44.2 KB · Views: 69
Last edited by a moderator:
rút ra cái gì bạn:binhsua21:

chiến cloudcrowd không hề đơn giản đâu, muốn kiếm được nhiều tiền thì cũng phải biết tiếng Anh kha khá.
Cảm ơn chủ thread rất nhiều vì đã chia sẻ kinh nghiệm cho anh em.

proof ko xem được cậu

cloudcrowd rất uy tín bạn à không cần phải xem proof đâu, quan trọng là bạn có làm được việc mà cloudcrowd yêu cầu không thôi,nếu làm được thì bạn cứ yên tâm là sẽ nhận được tiền

cũng từng chơi! thấy đau đầu lắm! hehe! tí thử chơi theo thớt coi ! có được 0.05$ /ngày không! hyhy

Bèo hơn CrowdFlower nhiều, ngần ấy thời gian cho 1 ngày mà kiếm dc những 5$ là quá bèo, bên flower ý là vừa học vừa làm mà ta chỉ mất có 1 buổi chiều ta dc 6.5$ . Không đòi hỏi tiếng anh nhiều như thằng này mà chỉ cần có kĩ năng multiple choices thôi ! Dẫu sao cũng thanks vì tinh thần chia sẻ

làm cái này có phai fake ip ko hả bạn

Bèo hơn CrowdFlower nhiều, ngần ấy thời gian cho 1 ngày mà kiếm dc những 5$ là quá bèo, bên flower ý là vừa học vừa làm mà ta chỉ mất có 1 buổi chiều ta dc 6.5$ . Không đòi hỏi tiếng anh nhiều như thằng này mà chỉ cần có kĩ năng multiple choices thôi ! Dẫu sao cũng thanks vì tinh thần chia sẻ
chia sẽ site này đi bạn :binhsua19:

Last edited by a moderator:
loại nay có j hot chứ chăm chỉ cả ngày 5$ khá vất đó

cho mình hỏi với làm cái này có cần fix ip ko

ko cần fake IP.mình tets TA có được 27 điểm.ko làm được cái kia.đang thử cũng thấy hay hay~~

min pay bao nhiu vậy bác.

chia sẽ site này đi bạn :binhsua19:
Bạn tham gia PTC thì sẽ thấy crowdflower thôi bạn ! Thằng này nó ko cung cấp trực tiếp mà chỉ phân phối qua đại lí thôi, đại lí của nó là các buxhost ấy ! Làm dễ ăn hơn thằng cloud này , bỏ ra ngần ấy thời gian làm bên flower kiếm gấp đôi 5$ của bác chủ . Công sức bỏ ra vậy mới đáng đồng tiền bát gạo :binhsua27:

p/s: Nếu bạn nào bị khóa tài khoản thì tạo acc facebook + và add email paypal phụ vào mail paypal chính rồi tiếp tục đăng kí nha :) khóa tài khoản 1 2 lần là rút kinh nghiệm làm ngon lành thôi
tiền sẽ tự động chuyển vào tài khoản paypal của các bạn hàng ngày nhé :) ko cần request cashout minpay > 0 là được chuyển

cách đây khoảng 2 năm kiếm từ cái nì cũng kha khá, không biết dạo này thế nào rùi. Chứ trước mỗi lần online là vào cái này ngay. Thời mới bắt đầu dùng FB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom