Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

đúng rồi đó, dính tí Paypal vào là thấy gét.
với lại thằng Popads ý. mỗi blog tính 1 click. 8 blog mới đc 8 click. 1 ngày fake IP 3-4 lần. vậy là 1 ngày chỉ đc tính 24-32 click thôi à. thế thì mấy tỉ năm mới đủ 5$. em sợ mỗi ngày không nổi 30 phút. mà 30 phút cũng chẳng kiếm nổi 0.3$ như thớt nữa.

đúng rồi đó, dính tí Paypal vào là thấy gét.
với lại thằng Popads ý. mỗi blog tính 1 click. 8 blog mới đc 8 click. 1 ngày fake IP 3-4 lần. vậy là 1 ngày chỉ đc tính 24-32 click thôi à. thế thì mấy tỉ năm mới đủ 5$. em sợ mỗi ngày không nổi 30 phút. mà 30 phút cũng chẳng kiếm nổi 0.3$ như thớt nữa.
Bác lại đảo trang blog là popads nhảy tiếp mà

Bạn log 2mail và mỗi mail 8blog moi IP CLIK 3 CÁI 16BLOG NGAY GẦN 1$ RỒI GẮG ĐI MJH CHOI BAG DT giờ co 6blog thoi

Bạn log 2mail và mỗi mail 8blog moi IP CLIK 3 CÁI 16BLOG NGAY GẦN 1$ RỒI GẮG ĐI MJH CHOI BAG DT giờ co 6blog thoi
log 2 mail là sử dụng 2 mil tạo 16 blog, vẫn dùng cho 1 ACC à
mỗi IP click 3 cái Blog (mỗi Blog click lần) à? Hay mỗi IP click cả 16 Blog 3 lần

Mình xin đính chính lại cho các bạn rằng site fialet kiếm tiền rất ngon nhé :D . Đây là một nick fialet khác của mình ( Mình đăng ký nick thứ 2 ở ngoài quán net , không biết là 2 nick cùng 1 IP có bị sao không , tốt nhất là ra quán đăng ký và add quảng cáo vào. Và cứ click thôi thi thoảng ra kiểm tra là được :D . Và tất nhiên là mình cũng phải có tài khoản Webmoney khác rồi ) . Lúc fake IP để chơi pop và tak.ru thì bạn click vào ads của fialet luôn :D. Cách đăng ký với cách lấy mã quảng cáo ở #1 nhé.

Chua lắm thớt thằng đó k nhảy mà Đăng kí WEdmoney hoài k đc chán quá 20rup chắc bỏ cái này quá
Fialet không phải pop bác à , nó là quảng cáo text giống tak.ru. Vậy nếu mà bác không phiền thì bác có thể đọc nick pass facebook của bác cho em. Tối nay em ra quán đăng ký dùm bác Webmoney xem được không. Nếu được thì em tạo ví WMZ và WMR luôn cho bác và chỉ cần bác xác minh điện thoại thôi là ok.

Buồn quá các bác à:( Em rút tiền từ paypal về :( nhưng lúc nó hoàn thành rồi mới để ý là tên ngân hàng rút là Techcombank , và trong khi đó em điền số tài khoản là của Vietcombank (Em dùng Vietcombank) :( Giờ chả biết tiền nó đang ở đâu :(

giờ nó hiện ra các link này, vậy cứ Click vào 1 link trong số đó là được tính 1 click chứ, mỗi blog click 1 lần link/ 1IP thôi. các link có giá trị như nhau hay cái Link nào được Tiền cao nhất

giờ nó hiện ra các link này, vậy cứ Click vào 1 link trong số đó là được tính 1 click chứ, mỗi blog click 1 lần link/ 1IP thôi. các link có giá trị như nhau hay cái Link nào được Tiền cao nhất
View attachment 33352

Mỗi IP bạn nên click 2 cái vào 2 link khác nhau. Nếu tính ra thì cứ các link từ trên xuống là giá cao nhất -> thấp nhất.

Khảo sát: Thu nhập bình quân 1 tuần của các bác được bao nhiêu. Tính cả chơi Seosprint ở bên topic này của em.
http://mmo4me.com/threads/kiem-tien-hang-ngay-voi-seosprint.184476/page-2#post-3524288

Thu nhập 1 tuần của em là
1. Tak.ru : ~ 20 - 30 rúp (Click ít cho chắc)
2. Fialet : ~ 20 rúp
3. Seosprint: ~ 70 - 100 rúp ( lười đi tìm nhiệm vụ quá)
4. Popads + popcash: Cái này thất thường : rơi vào 0.3 - 0.4$ / ngày.

Tổng kết: ~ hơn 150 rúp => 5$ / tuần :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week