Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

lâu lâu bị lỗi, bạn thử face qua nước khác xem là vao được ngay.
uhm bt lai rồi @.@ . Thớt cho hỏi 1 acc PP mình add đc bao nhieu mail phụ ? Khi pay minh sử dụng mail phụ bằng cách nào có phải log vao paypal rồi set nó thành mail chính ko hay add mail phụ xong rồi lúc pay cứ pay = trực tiếp mail phụ luôn vậy ?

uhm bt lai rồi @.@ . Thớt cho hỏi 1 acc PP mình add đc bao nhieu mail phụ ? Khi pay minh sử dụng mail phụ bằng cách nào có phải log vao paypal rồi set nó thành mail chính ko hay add mail phụ xong rồi lúc pay cứ pay = trực tiếp mail phụ luôn vậy ?
hình như là rất nhiều, mình chỉ xài có 6 mail phụ thôi, khi pay thì pay vào mail phụ, tiền về paypal chính. còn muốn chi tiết thì bạn qua phần trao đổi paypal của MMO nhờ các pro giúp nhé. Tuy nhiên khi add vào mail phụ, tuyệt đối không dùng mail phụ mà login nhé, chắc chắn sẽ bị ăn mít.

Dear Lam Hoang,

friendfinder California sent you a payment of $2.50 USD.Note from sender, friendfinder California:

71609

Thank you Admin :D

Dear Le Tran,

friendfinder California sent you $5.00 USD .Note from sender, friendfinder California:

72433

Last edited:
hình như là rất nhiều, mình chỉ xài có 6 mail phụ thôi, khi pay thì pay vào mail phụ, tiền về paypal chính. còn muốn chi tiết thì bạn qua phần trao đổi paypal của MMO nhờ các pro giúp nhé. Tuy nhiên khi add vào mail phụ, tuyệt đối không dùng mail phụ mà login nhé, chắc chắn sẽ bị ăn mít.
Lần đầu add mail phụ nó bắt mình confirm mail phụ đó hay không vậy bạn?

Gửi Mail sao mà nó chịu trả tiền cho bạn thế ? Mình trả biết làm sao cho nó trả tiền cho mềnh

Chú ý : Face IP US đang có app mới YP Local Search & Gas Price 158 points vô chỉ cần login với FB dùng thử ứng dụng 1 phút thoát ra sẽ cộng nhé.

Hàng Về Nhưng Hết App Cộng Point rồi chủ thớt bí quyết với :(

đã đăng ký lại vpn one ^^, nhưng đc có 1 năm kaka thks thớt. ^^ mấy ngày ni bận việc giờ mới vô lại nó k bjt là thế nào rồi

cho cái bí quyết đi .. ăn của thằng này được có 12,5 pp xog cứng luôn .. ap tải về mà quá chừng khi nó không chịu + poin

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back