Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Chú ý : bạn nào pay 2,5$ ngày thì nó sẽ paid rất nhanh nhé, mình mới paid chiều hôm qua hôm nay đã có proof..

Chú ý dành cho các bạn mới chơi : Face IP qua UK đang có app ponits khủng 720 points Dragon Realms, mình vừa mới ăn xong, app này vô không cần đăng ký nhưng phải chơi khoảng 2 phút sẽ có phần Create Acoount đánh tên của bạn vào nhé, thoát ra sẽ cộng. app này points khủng 720 points gần 2,5$ nên các bạn chú ý làm cẩn thận.

hehe, chắc phải mượn thêm iphone của ông ba nữa để chiến quá =)), thớt cho hỏi là dùng 2 máy nhưng 1 email paypal được không? email paypal chưa verify send tiền cho nhau được ko thớt, thanks ^^

cho mình hỏi 2 máy dùng cùng 1 email paypal được không ? Hay phải tạo 1 máy 1 PP ? Với lại 1 máy lúc pay đc 2 mail cùng 1 lúc ko bạn?

Paypal giống như thẻ Ngân hàng của bạn z. Ai gửi tiền vào thì bạn dc nhận thôi. Ko nhất thiết 2 3 tk

hehe, chắc phải mượn thêm iphone của ông ba nữa để chiến quá =)), thớt cho hỏi là dùng 2 máy nhưng 1 email paypal được không? email paypal chưa verify send tiền cho nhau được ko thớt, thanks ^^
cho mình hỏi 2 máy dùng cùng 1 email paypal được không ? Hay phải tạo 1 máy 1 PP ? Với lại 1 máy lúc pay đc 2 mail cùng 1 lúc ko bạn?
khi paid, nếu chơi 1 máy các bạn nhớ paid vào 2 mail khác nhau mỗi mail 2,5$ đảm bảo hôm sau nhận được tiền nhé, chơi hai máy 1 paypal có thể add thêm nhiều mail phụ, vì thằng này rất khó tính, nếu paid vào 1 mail sẽ bị ăn cam nhé, vi paid về paypal tốt nhất là paid về nhiều mail phụ khác nhau, chia ra nhé, hôm nay mail này mai mail kia, tiền tiền sẽ về đều đều.

Chú ý dành cho các bạn mới chơi : Face IP qua UK đang có app ponits khủng 720 points Dragon Realms, mình vừa mới ăn xong, app này vô không cần đăng ký nhưng phải chơi khoảng 2 phút sẽ có phần Create Acoount đánh tên của bạn vào nhé, thoát ra sẽ cộng. app này points khủng 720 points gần 2,5$ nên các bạn chú ý làm cẩn thận.

Bạn nào ref cho minh nhớ để lại code để kiểm tra nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,304
172,327
Latest member
npjuststreamfit
Back
Top Bottom