Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

Có mấy cái task tiếng nhật 5 - 6 point nó bắt đọc truyện trả lời mà hình vẽ của nó google ko translate đc mới đau chứ :))

có site mới kìa anh em. pem nó nào.

up date site mới rồi........................................................... chiến mạnh nào ...............................

loại 12 poin hình như cũng phân loại số dt giống loại 3 poin phải ko nhỉ ?
loại 12 point không cần để ý số đt chỉ để ý đến địa chỉ thôi................ mình sẽ update video sớm cho các bạn chiến
đã có site mới chiến nào.......................................

mình reg của bạn cả 8 site rùi gần đủ min pay rùi :D
LR : U5233041
id: mrthuongk6d ca 8 site

load 8 task giat tưng bừng mà cũng ko có việc :binhsua94:
cậu này nói vui phết....cậu đang load task mấy point đó ????????????????????????????????????????

- - - Updated - - -

từ trưa h toàn gặp cái này là sao vậy chủ thớt
cậu đang làm task mấy point ?????????????????????

- - - Updated - - -

2 trang mới này phải vào phần My account khai báo đầy đủ tất cả thông tin ko chừa 1 ô nào...hết thì mới tính là active và rút $ về được..............................

Các cậu cho mình hỏi là dùng Google Chrome load task nhẹ hay dùng firefox load nhẹ. mình đang dùng chrome load mà máy nóng quá :(

Sao cứ bị not found hoài thế nhĩ? Task 12p ấy.

Các cậu comment ID, tên site và gmail đây tớ send video hướng dẫn làm task 12 point cho...mình làm vậy bởi không muốn người ngoài biết...... tớ sẽ check ID và send video qua gmail cho các cậu, tớ rất ghét người 2 lòng, nếu đã ref cho tớ thì đừng có đi ref cho ng khác, uổng công tớ team view chỉ bảo cho các cậu rồi các cậu biết cách làm rồi đi làm ref cho người khác chỉ vì RB cao hơn 1 chút, nếu các cậu thích như vậy thì tại sao ko ref ngay từ đầu cho ng đó đi uổng công tớ team view cho các cậu...tớ cần chất lượng chứ không cần số lượng, tớ rất nhiệt tình với các mem trung thành với mình.......video tớ làm củng tốn nhiều công sức lắm chứ :(
Mem nào trung thành tớ sẽ hỗ trợ đầy đủ video để làm task ngoại trừ cái tớ chưa biết làm...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom