Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

các bác cho em hỏi cái hình này bị sai cái gì mà nó bắt inapprove

Cái này hôm qua gặp 2 lần!
Lần đầu mình chọn incorrect với lý do " None Sexy" :)) ,thôi thì ức quá lần sau thấy thì cứ đánh dấu nó vô :))

Tasks 2p mới tại goldtasks cho bợn nào rảnh muốn tăng point nè.
Tên của em nó là Find and capture an image url

Anh em để auto F5 như tasks duyệt ảnh nhé, cũng 2s. Khi nào có việc translete cái hướng dẫn rồi làm nhé, dễ cực kỳ luôn.

Tasks 2p mới tại goldtasks cho bợn nào rảnh muốn tăng point nè.
Tên của em nó là Find and capture an image url

Anh em để auto F5 như tasks duyệt ảnh nhé, cũng 2s. Khi nào có việc translete cái hướng dẫn rồi làm nhé, dễ cực kỳ luôn.

task này mới vào trả lời sao cậu

- - - Updated - - -

mỗi site có qá nhìu task 2p ko bít sao làm cả, translete ko hỉu sao làm đc

có nhìu task bảo ko click mấy ảnh qá đổi bình thường + ảnh ko thấy xuất hiện + ảnh đã click :binhsua79: muốn mần nó gì đây

các bác cho em hỏi cái hình này bị sai cái gì mà nó bắt inapprove
hahaha có 1 số hình nó đểu lắm, nhìn bình thường mà nó lại là hình phải stick, làm để ý mấy hình đó lần sau cứ stick vào nó là xong :D Nhưng bá đạo nhất là cái hình màu xám stick vào ko dc ... mà ko stick dc thì nó lại báo sai, gặp cái đó thì chịu

mỗi ngày 1 acc chỉ duyệt được 1 task ảnh thôi hả pác? sao duyệt mở lại task nó nói đã hoàn thành rồi?

hahaha có 1 số hình nó đểu lắm, nhìn bình thường mà nó lại là hình phải stick, làm để ý mấy hình đó lần sau cứ stick vào nó là xong :D

xui xẻo gặp mấy ảnh nghi ngờ cũng đập với mấy ảo ko sao hỉu nổi inapporve nên bị ban 2acc nè

Sao có nhiều người trên MMO mình dùng Iphone, Ipad thế nhĩ.

mỗi ngày 1 acc chỉ duyệt được 1 task ảnh thôi hả pác? sao duyệt mở lại task nó nói đã hoàn thành rồi?

1 ngày 1 acc có thê duyệt nhiều task ảnh không, vì mình làm xong 1 task ảnh thì không thể mở tab khác làm tiếp --> nó báo hoàn thành rồi
pro nào giải thích giúp

các task nào 3p ko bít trả lời thì làm đại khoản 60% cũng đc point nhưng ko cho tiếp tục nhiệm vụ mai tính tiếp làm lại nhe các cậu :p

ID : MasTerVn
LR : U3703026
Tên site : all nha bồ :)
cho tớ xin cái yahoo lun nhé :)

Yahoo chứ kí...................................

- - - Updated - - -

các task nào 3p ko bít trả lời thì làm đại khoản 60% cũng đc point nhưng ko cho tiếp tục nhiệm vụ mai tính tiếp làm lại nhe các cậu :p
xem video đi cậu bảo dãm làm đúng 100%....................video ở #1

- - - Updated - - -

ai vào dc task 12 k bị fininst k?
chắc tạm thời hết task.......................

[FONT=Arial, Tahoma, Geneva, sans-serif]Cậu ơi trong CF nó báo lead 4 con 2 point nhưng zo site chả có point là sao ? [/FONT]

haha 1 task vô duyên lạnh lùng, chỉ xuất hiện 12 ảnh mà chẳng thấy ảnh nào tục tiểu... nhấp vào cho có vài cái chừa 2 3 cái gì đó, ai ngờ nó bảo ko approve 2 tấm ảnh chính xác đã chọn và ảnh rất lịch sự . :binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week