★★Hướng Dẫn★★ Kiếm 10.000 hoặc 100.000 nghìn đồng thẻ nạp ĐT với 1 chiếc ĐT Android hoặc BlueStack

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
chắc bài này của mình nhai đi nhai lại về Mcent nhưng vẫn hướng dẫn chi tiết cho bạn nào gà gà 1 chút để chơi nhá , kiếm 10 nghìn thẻ nạp đt và hơn thế nữa mong các bạn ủng hộ

Phần 1 :

1 : Đăng ký : http://mcent.com/ref/D1BZ2S/?mref=rffb

No ref http://mcent.com/

Tiếp theo rất đơn giản toàn bằng tiếng việt thôi , các bạn nhập số ĐT và đợi code gửi về số đt các bạn vừa nhập

2 : Sau khi đã nhập thông tin tiếp theo xong xuôi , các bạn sẽ chuyển sang trang chủ của Mcent và sẽ nhìn thấy 2 con Offers như sau trị giá 5 cành 1 con

3 : ăn sò lông thôi
, rất đơn giản các bạn kiếm 1 con đt Android của ai hoặc của bạn vào trình duyệt của đt vào trang Mcent.com nhập số đt + mật khẩu đã đăng ký ở Bước 1 và tải 2 ứng dụng kia về từ Ch Play > mở ra và ấn nút thoát Back
thoát ứng dụng tải về > Ch Play > trang Mcent chứ đừng ấn nút Home mà thoát ra rồi vào lại trang Mcent là ko ăn được con Offers đấy đâu

Phần 2 : giới thiệu ăn tiền của ứng dụng Akazoo trong Mcent 10.000 VNĐ / 1 con Akazoo

đơn giản các bạn giới thiệu bạn bè của bạn dùng ứng dụng của Akazoo > lấy linnk như hình trong Tk Mcent của bạn > đăng ký Mcent như Phần 1 > đổi lại Mcent sẽ trả 10.000 VNĐ giới thiệu của bạn + vào tài khoản của bạn và bắn tiền vào TK của bạn vv...vv..

Phần 3: Hướng dẫn chiến Mcent bằng BlueStack ( giả lập Android )

Đang cập nhật ................. BlueStack + change ID BlueStack ...vv....vv.. toàn những phần mềm BlueStack ngon các cụ ko chịu Share ra

Last edited:
Topic thứ n. Hqua có máy rảnh ngồi down hết 1 đống app trong mcent. Có xác nhận cài hết các thứ rồi vẫn ko nhận đc tiền. Nản =))

Bạn nào đăng ký rồi mà chưa cài đưa nick mình cài hộ cho hen :D

ông này có bờ lút tắc ngon mà ko chịu Share cho anh em nhá

:d mới viết bài giống ông bày mà bị admmin xoá :| chưa biết vì sao nên qua ké ông đây :D

in bốc cái Bờ lút tắc + changer ID lung tung các thứ cái nào có nhiều sim quá mà ko có cái Bờ lút tắc mà làm

:) ai đăng ký vứt nick mình test thử cái :D

xin cái Bờ lút tắc xem nào keo kẹt quá , TUT nào được thì pm nhá

đang tìm bản BS ngon đây mà chẳng ai chịu chia sẻ gì cả chán quá
phí công thôi cậu ơi! chẳng ma nào ref đâu! mình bật yahoo là cả chục buzz hỏi về chance id, giuld.... giờ không dám online luôn :( Giúp họ thì mình không có time, không giúp thì lại bị chửi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,755
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom