Hướng dẫn kháng cáo tài khoản Adsense bị vô hiệu hóa

acquydianguc

Banned
Reactions
184
MR
0.245
Facebook
Follow me on Facebook
Từ ngày 1/9 trở đi anh em Youtube gặp rất nhiều vần đề khó khăn như : kênh tạm ngưng hàng loạt, kênh liên kết vào tài khoản Google Adsense thì tắt kiếm tiên hoặc chết sau 1h đồng hồ, trong mail nhận một nội dung chung chung, phải chăng ngày tàn của re-up đã tới. Vào một ngày đẹp trời bạn vào mail và nhân được thông báo rằng tài khoản Adsense của bạn đã vô hiệu hóa

Một số bạn thì chết tài khoản này thì còn tài khoản khác, một khi nhận mail này thì dù còn một hy vọng chúng ta cũng thử kháng xem thế nào, cho dù tỷ lệ thành công 1% thì cũng phải thử. Sau khi xem lại mail mà Adsense đã gửi chúng ta vào đường link cuối lá thư.

Sau khi nhấp vào thì sẽ chuyển hướng tới một cửa sổ, trong đó có mẫu để kháng cáo :

https://support.google.com/adsense/...ed_appeal?vid=1-635782628549400140-1326869257

Chúng ta sẽ điền họ tên và các thông tin cần thiết

Chú ý : Phần ID nhà xuất bản bạn nào có lưu lại thì dễ dàng rồi còn một số trường hợp thì mất mã

Cách lấy mã ID nhà xuất bản :

Các bạn đăng nhập Admod là một ứng dụng quảng cáo trên di dộng :https://www.google.com/admob/

Sau đó các bạn đăng nhập với tài khoản của Google Adsense bị vô hiệu hóa sẽ lấy được mã của nhà xuất bản có dạng : Pub-XXXXXXXXX nhé

Còn URL liên kết thì bạn vào lấy một kênh đã chết mà liên kết với tài khoản đã vô hiệu hóa hoặc kênh đăng ký Adsense trước kia cũng được, Sau khi hoàn tất mẫu và gửi thôi.

Chúc các bạn thành công và mau chóng khôi phục lại acc của mình nhé

account mới bị ter , :( nó nói nội dung mình bị copyright , có ai từng bị vậy thì giúp mình với ! :(

nghe thông tin là nó đang càng quét mọi phương diện...nên anh em nào cheat thì sẵn sàng tinh thần đi nhé.

mình làm nội dung riêng , ko reup nhưng cũng bị trùng với nhiều người trên youtube , nó lấy lý do đó suspended mình chứ ko phải do invalid các kiểu , nó nói policy ko cho vậy nên suspended kèm theo không trả tiền luôn ! :(

Chuyện cũ giờ kể lại :D Mình cũng từng bị lỗi này và kênh vẫn trùy cối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week